Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Đẳng cấp quý cô/ 胜女的代价/ Trần Kiều Ân, Trương Hàn, Cao Dĩ Tường [Vietsub E33End]

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 27-7-2012 16:01:43 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi khoảng bao lâu nữa thì đăng vietsub vậy các bạn ?
Hóng phim quá .
Trương Hàn đẹp trai ghê .

Bình luận

chờ đợi là hạnh phúc bạn àk  Đăng lúc 28-7-2012 08:45 PM
vui lòng cmt trên 3 dòng và ko hối sub bạn nhé, st sẽ ra sớm nhất có thể vì hiện đang còn rất nhiều dự án cùng thời điểm :)  Đăng lúc 27-7-2012 07:06 PM
edit 3 dòng đi bạn.^^  Đăng lúc 27-7-2012 04:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 27-7-2012 18:01:28 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mừng quá, hiện tại đã xem đến tập 27, hai người chính thức ở bên nhai rồi, cảnh 2 người ở bên nhau thật là dễ thương quá đi

Đi ăn đồ nướng mà ko lo canh thịt đi lo nắm tay với ngắm nhau ko à, kết quả phục vụ đến nhắc nhở hai anh chị là thịt của anh chị cháy rồi kìa, anh Tuấn còn quay qua trả lời phục vụ "Chúng tôi thích ăn thịt cháy", ôi xem mà mắc cười quá đi

Kiểu này chắc đi ăn đồ nướng ko cần tới than luôn quá, nội 4 mắt nhìn nhau tóe lửa của 2 anh chị là đủ chín thịt

Coi cái preview ep28 mới thiệt là hấp dẫn, tử tề đến thượng hải rồi tuấn và khiết đang trong thang máy tình cảm thì tử tề bước vào vuốt tóc chị khiết tỉnh bơ còn anh tuấn tức muốn nổ đom đóm mắt :))

Bình luận

http://afairytaleworld.wordpress.com/2012/07/28/sop-queen-episode-29-recap/ Nang nao muon thi vao day doc truoc eng recap cung duoc ^^ cuoi tuan nay la het phim rui thi phai  Đăng lúc 28-7-2012 08:32 PM
bạn thcihs thật bít tiếng trung nên là hiểu chứu mình thì thấy 2 đứa năm tay nhìn nhau cười toe toét chứ ko hỉu gì he he!  Đăng lúc 28-7-2012 03:34 PM
@dieuuoc: http://sugoideas.com/drama-2012/the-queen-of-sop/ ở đây nè bạn  Đăng lúc 28-7-2012 11:45 AM
bạn xem ở đâu zậy bạn  Đăng lúc 28-7-2012 09:22 AM
hehe, mình coi đoạn đó ùi, nhìn a tề lúc đó cay lúm, đáng đời, sao k nhận ra nét đáng iu của khiết từ lúc đầu =)) muộn rùi a ui  Đăng lúc 27-7-2012 11:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 27-7-2012 19:10:52 | Chỉ xem của tác giả
yoonshinli gửi lúc 27-7-2012 18:01
Ôi mừng quá, hiện tại đã xem đến tập 27, hai người chính thức ở bên nhai rồi, cảnh ...

mình đang sửa lại cái trailer rồi nhé, sẽ update ban fix sớm nhất có thể ^^
ôi đến những tập 27 mới chính thức yêu nhau quá, phim này cũng biết hành hạ khán giả quá đi
có xem 1 vài clip đoạn 2 anh chị kiss trong thang máy thì anh Tử Tề đấy vừa hay chứng kiến
cơ mà cứ nghĩ ông này mê cô minh tinh, bỏ HK rồi thì thôi chứ
lại còn lăn tăn quay lại tranh giành với người ta là sao nhờ
công nhận chọn cái ông dv nam 2 này hợp thật đấy, đẹp trai mà ra đúng kiểu hơi đểu đểu,
y chang mấy anh playboy, chả kute như Thang Tuấn của mình

PS: cái bed scene nằm ở tập nào vậy yoon

Bình luận

trời sao nghe hấp dẫn vại nè? có bedscene nữa hả? há há há *mắt sáng*  Đăng lúc 28-7-2012 02:07 PM
yoon đợi là đợi cảnh này đó  Đăng lúc 28-7-2012 12:37 AM
ờ nhưng mà thật ra đâu có chuyện gì đâu,là khiết uống say ói lên người tuấn nên 2 người mới thiếu vải thôi,thấy có cảnh tuấn và khiết ôm nhau trên giường   Đăng lúc 28-7-2012 12:37 AM
có 1 đoạn bed scence rồi đấy thôi, tập mà chị bạn cùng phòng của Hiểu Khiết có bầu rồi chuyển về ở với bạn trai ý, khoảng tập mấy ý nhỉ?tập 7,8 chăng!!!   Đăng lúc 27-7-2012 10:45 PM
hiện tại chưa thấy bed scene, tình nghi là ở các tập cuối a, yoon cũng đang hóng ;))  Đăng lúc 27-7-2012 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 28-7-2012 14:41:39 | Chỉ xem của tác giả
Bị thích 2 tấm hình này ghê luôn, coi phim đợi chờ mòn mỏi cuối cùng 2 người cũng chính thức yêu nhau, và 2 con người này từ ngày chính thức bên nhau đã chuyển sang giai đoạn sến súa cực kì, cả ngày đi làm mà cứ liếc mắt đưa tình nhìn nhau đắm đuối khiến mình muốn chết chìm luôn

Đây là cảnh lúc Tuấn đón Khiết từ sân bay về sau đó 2 người đi thả diều, thả diều xong anh Tuấn quay qua nhìn chị Khiết đắm đuối rồi kết bằng câu: "Làm bạn gái anh nhé" xong rồi 2 người kiss, ôi yoon kết cảnh này kinh khủng, 2 anh chị kiss tới 2 lần mới chịu a~~~ {:290:} {:313:}

Còn đây là sau khi hẹn hò chính thức thì 2 anh chị dính nhau như sam, sáng sáng cùng nhau đi làm, tối tối cùng nhau tan sở. Đi làm lên còn cùng nhau ăn sáng, chị Khiết hầu anh Tuấn đến tận răng, miệng anh dính tí bánh là chị lập tức lấy tay lau, còn anh Tuấn thì mở lon nước ngọt cho chị rồi còn cầm cho chị uống, chắc sợ chị cầm lon nước ngọt đau tay {:295:}

Nhân viên công ty này mới vui, chọc 2 anh chị quá trời, 2 người lộ liễu quá mà, yoon thề yoon mà là nhân viên công ty này 1 ngày yoon buồn nôn mấy lần vì 2 anh chị. Ôm nhau, nhéo mũi, vuốt tóc trong công ty là chuyện bình thường, còn vô thang máy thì anh Tuấn lấy tập hồ sơ che camera giám sát lại để kiss chị khiết, ôi quả là những con người đang yêu nhau thì coi công ty như nhà riêng, bất chấp thủ đoạn mà )

Bình luận

àk...thì ra là làm bạn gái mình nhé...mình ko hĩu tiếng bông nên toàn xem hình =]]  Đăng lúc 28-7-2012 08:47 PM
nghe yoon nói, muốn đc xem phim quá ^6  Đăng lúc 28-7-2012 04:13 PM
@sis: yoon mới sửa lại đó, xem dc chưa?  Đăng lúc 28-7-2012 03:30 PM
sao ảnh 2 mình xem đc ko yoon ơi ^^  Đăng lúc 28-7-2012 03:22 PM
phim này nguy hiểm quá :))))))))  Đăng lúc 28-7-2012 03:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 28-7-2012 15:19:31 | Chỉ xem của tác giả
"Đẳng cấp quý cô" ăn mừng thành công
Trần Kiều Ân biểu diễn màn "làm quen" Trương Hàn

Bộ phim truyền hình thần tượng Đẳng cấp quý cô (Tên gốc: Thắng nữ đích đại giới - Giá phải trả của các "thắng nữ") trình chiếu trên sóng đài truyền hình Hồ Nam từ ngày 15/07 đã thành công, liên tục có được tỷ suất khán giả xem truyền hình không nhỏ, đỉnh điểm là buổi tối ngày 25/07 còn giành vị trí quán quân rating toàn quốc tại khung giờ chiếu phim. Chiều ngày hôm qua 27/07, đoàn phim đã tổ chức buổi lễ ăn mừng thành công. Buổi lễ có sự tham gia của các diễn viên chính Trương Hàn, Trần Kiều Ân, Bạch Tuyết

Trong buổi lễ có một màn biểu diễn đặc sắc của Trần Kiều Ân, đó là khi MC yêu cầu Kiều Ân và Trương Hàn thử một lần nữa nhập vai Lâm Hiểu Khiết và Thang Tuấn, Trần Kiều Ân phải làm sao trong 3 câu nói mượn được chiếc ô trong tay Trương Hàn. Tại sân khấu vang lên tiếng mưa rơi, Trần Kiều Ân tiến đến "làm quen" Trương Hàn. Thấy Trương Hàn ở một bên chả thèm ngó ngàng gì, nàng liền tỏ vẻ nũng nịu, dùng ánh mắt ngây thơ vô tội "tấn công" về phía chàng. Cuối cùng thì chàng cũng ngoan ngoãn đầu hàng, tim yêu nở rộ, lấy tiếng hát mà đáp trả lại sự hâm mộ của người đẹp. Màn biểu diễn xuất sắc đã thu được sự vỗ tay hoan nghênh nhiệt liệt của khán giả.

Trương Hàn gần đây hay được fan nhắc tới với cụm từ "Tứ hỉ hoàn tử". Trương Hàn giải thích, "tứ hỉ hoàn tử" nghĩa là "anh chàng 4C", bao gồm: đẹp trai sáng láng, biết quan tâm, tự tin, yêu người - đây là định nghĩa cho hình ảnh vai diễn Thang Tuấn mà anh mang tới cho mọi người. Trần Kiều Ân nghe vậy không tiếc lời khen ngợi, cười nói bản thân Trương Hàn cũng "hoàn toàn phù hợp" với tiêu chuẩn, hơn nữa lại rất đáng yêu.

Với vai diễn Lâm Hiểu Khiết của mình trong phim, Trần Kiều Ân cho biết nhân vật cũng rất giống cô, từ phong cách, cá tính hơi cố chấp và làm việc luôn hết lòng dốc sức, .... Cô rất bất ngờ khi được khán giả nội địa yêu thích như vậy. "Trước đây chúng tôi lo lắng phim làm theo cách thức Đài Loan, bao gồm cả mặt phát âm, sẽ khiến khán giả đại lục khó chấp nhận, không ngờ lại được mọi người yêu thích như vậy"

Nhà sản xuất cho biết, với thành công của Đẳng cấp quý cô, kế hoạch sản xuất Đẳng cấp quý cô 2 đã được chuẩn bị, không lâu nữa sẽ khai máy. Với việc Trần Kiều Ân có tiếp tục tham gia phần tiếp theo hay không, cô trả lời nếu kịch bản phù hợp cô nhất định sẽ tham gia diễn xuất.

Bộ phim truyền hình Đẳng cấp quý cô sẽ được kites.vn vietsub và ra mắt trong thời gian gần. Mời các bạn chú ý theo dõi.

Xem vietsub 2 trailer của phim:

Source: http://ent.sina.com.cn/v/m/2012-07-27/19043696736.shtml
    Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệt @kites.vn) lược dịch
     [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Bình luận

haha...sung sướng qá đi, thành công hơn mong đợi :D  Đăng lúc 28-7-2012 08:50 PM
thank thank!phần 2 mà thiếu đi nv chính anof thì cũng ko xem nữa!chị ân với anh hàn thui!  Đăng lúc 28-7-2012 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 28-7-2012 15:22:23 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh họp báo ăn mừng của đoàn làm phim ^^

cre: sina

Bình luận

muốn coi thử cái clip lúc ss Ân giả vờ làm quên xin dù anh Hàn quá ;))  Đăng lúc 28-7-2012 03:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 28-7-2012 15:36:54 | Chỉ xem của tác giả
yoonshinli gửi lúc 28-7-2012 14:41
Bị thích 2 tấm hình này ghê luôn, coi phim đợi chờ mòn mỏi cuối cùng 2 người cũng c ...

Xem được rồi yoon ^^
Mình bổ sung thêm mấy cảnh mà bạn nói phải đây ko, sweetie kinh khủng

Đút cho nhau ăn

Thả diều ngọt ngào nè

Ngất vì độ dễ thương của cặp này nha

PS: đã update trailer rồi ha

@weibo

Bình luận

ôi coi lại mà cười ko chịu nổi, cute quá :x  Đăng lúc 28-7-2012 10:01 PM
hehe em thích lắm nên góp 1 chân nhỏ thôi à ^^  Đăng lúc 28-7-2012 06:39 PM
ủa si đa mần phim này à :x  Đăng lúc 28-7-2012 06:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 28-7-2012 19:48:34 | Chỉ xem của tác giả
Clip buổi họp báo có cảnh diễn của 2 anh chị :x:x:x

Bình luận

:x thanks  Đăng lúc 28-7-2012 08:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 28-7-2012 20:57:33 | Chỉ xem của tác giả
ôi....sắp chịu ko nỗi vì mất máu qá nhiều{:426:}
sao mà 2 ng lại đáng iu kinh khủng như thế chứ
ko bít khi phóng viên hỏi TH vs TS, a ấy tl cái gì nhỉ?
có phần 2 càng sung sướng {:406:}
TKS vs TH nhất định kết đôi nữa nhé
mình vs cả nhà cùng nhau ăn mừng

Bình luận

anh ấy tl rằng "hôm nay chỉ đến để uống rượu, uống rượu để vui, vấn đề này hôm khác chúng ta sẽ nói sau"  Đăng lúc 1-8-2012 12:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 28-7-2012 21:38:06 | Chỉ xem của tác giả
Chờ film này mãi
Cuối cùng kites cũng tung dự án này rồi.
hihi , Lâu ko xem film của Trần Kiều Ân nên ko bik film này như thế nào , nhưng thấy đánh giá là khá hay nên cũng mong chờ lắm.
Giờ chỉ ngồi chờ ngày tập 1 ra lò thôi {:301:}{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách