Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Difference
Thu gọn cột thông tin

[2012] [15+] Yes or No 2 / เยส ออร์ โนว์ 2 - Tina Supanart Jittaleela, Aom Sucharat Manaying ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-1-2015 00:16:56 | Xem tất
Phần 2 này tuy có ngọt ở phần đầu nhưng khúc giữa lại ngược quá
Xem những đoạn thế thương Pie và ghét Kim lắm nhưng cũng may cuối cùng hai người cũng quay về với nhau rồi.
May mà hai người vẫn còn quay đầu lại kịp thời, không khiến bản thân phải hối hận.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2015 14:06:01 | Xem tất
mặc dù đây là phim nói về tình yêu của những ng ở thế giới thứ 3 nhưng mình xem chẳng thấy thế j cả
cảm thấy tình yêu của Pie vs Kim đẹp lắm luôn
trong phim cảm thấy Kim vừa nữ tính vừa men ) chs
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2015 10:24:07 | Xem tất
thích KimPie dã mannn >.< dễ thương mà nhẹ nhàng !!! hú hú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-1-2016 14:19:54 | Xem tất
Chút cảm xúc sau khi xem xong 2 part của fim...
Mình cũng chỉ mới biết phim gần đây, nên đã không sớm vào chém bão với các bạn.
Có xem qua gần mấy chục page, các bạn cảm xúc thăng hoa tí tớn quá, mình đọc mà không nhịn được cười...
Có bạn comment part 2 không hay bằng part 1. Có thể cũng đúng, có thể cũng sai. Đúng vì mình cũng cảm thấy mạch phim hơi bị nhanh quá và có chút vô lý. Vì tình cảm của 2 bạn trẻ cũng đâu có ít thời gian, theo như đoạn phim lúc Kim nói chuyện với Yam chia sẻ Kim&Pie đã được 3 năm. Mà Kim đã nhanh nhanh cảm nắng bạn Yam thì có chút vô lý, cho dù là Yam khá tốt và ân cần với Kim.
Sai vì mình thấy mỗi part đều có cái hay riêng, part đầu là những rung động nhẹ nhàng và hàng ngàn câu hỏi đặt ra trong 2 bạn trẻ, dũng cảm or không? Part 2 mô tả nhiều hơn về tình cảm 2 bạn khi yêu nhau cũng khá lâu và tc gì cũng vậy, xa mặt rất dễ cách lòng, huống chi có thêm 1 bạn chẻ khá ân cần bên cạnh?
Giữa lúc mệt mỏi thì chuyện gì cũng có thể xảy ra.
Dù sao thì cảm ơn subteam đã sub 2 part của bộ này.
Mình cảm thấy 2 bạn trẻ đóng rất tự nhiên, giống như chưa từng có cái gọi là đóng phim vậy
Đặc biệt là part 2. Cái cách bạn Pie nhìn Kim, sâu thẳm đôi mắt... không giống đang đóng phim tí nào.
mình thì chả ship ai với ai cả, chỉ mong sao trong tương lai 2 bạn này có dịp hợp tác nữa trong các dự án khác, vì ngọt wa đi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-1-2016 22:18:19 | Xem tất
Chắc bị điên mất tiêu zòi, coi lại lần 2, sao tình cảm của họ khiến mình day dứt nhỉ?
Phim cũng có khá nhiều tình tiết hài, nhưng sao mình lại cảm thấy buồn nhỉ? Buồn muốn khóc mà ứ khóc dc
Nhất cái đoạn 2 bạn đứng dưới mưa trong bốt điện thoại của part 1, xem đến đấy cảm động ghê, mà cái mặt mình nó cứ gọi là đơ ko khóc được.
Đây thực sự là một bộ phim đẹp, để lại nhiều dư vị, riêng với mình là cảm giác dây dứt khôn nguôi. Mình cũng đã xem qua lakorn của Aom, nhưng cảm giác không đủ thật và tự nhiên dư lày, đó là cảm nhận riêng mình thôi.
Vô đây phủi bụi cho topic phim ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-6-2016 15:22:13 | Xem tất
Ai còn link không? Link down die heeys rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2017 03:20:33 | Xem tất
mình thấy phim về đề tài đồng tính của Thái rất hay, vì bên đấy cởi mở hơn so với Việt Nam mình hy vọng tương lai người đồng tính ở Việt Nam sẽ được thoát khỏi định kiến xã hội xem phần một rồi nên mình rất tò mò không biết đến phần hai thì hai nhân vật chính sẽ phải trải qua khó khăn gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2018 16:40:36 | Xem tất
Yeah! Cảm ơn subteam T-zone rất nhiều!
Mình đã coi xong 2 phần của Yes or No rồi những vẫn tải về coi lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách