Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] War Horse (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 12-2-2014 10:22:24 | Chỉ xem của tác giả
mã chiến. Best seller, cơ mà thật sự mình không đủ thời gian đọc nên đành xem phim vậy. Đánh giá về hình ảnh thì không được lung linh nội dung lại rất ý nghĩa. Phim được đề cử ở nhiều hạng mục tại lễ trao giải Oscar.
Một điều nữa là yếu tố tình yêu không làm ảnh hưởng nhiều đến mạch phim, cô đóng trong phim này xinh quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 7-3-2014 21:46:03 | Chỉ xem của tác giả
Thế hóa ra phim này sản xuất 2011 ak, mình xem thấy hình ảnh trong như kiểu cổ cổ cứ nghĩ phim này lâu rồi, làm sao người ta huấn luyện cho con ngựa bộc lộ được những cảm xúc rất chân thực, cứ như nó cũng là một con người Anh thực sự ý. Mình thích nhất đoạn người Anh và người Đức cùng cứu con ngựa, lúc Anh người Anh bảo có thêm cái kìm nữa thì tốt, một loạt kìm của người Đức vứt sang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 23-3-2014 01:09:33 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim quá ý nghĩa...
Dù thời điểm xảy ra là lúc chiến tranh, hơi buồn tí, nhưng phim vẫn khai thác được cái hay của nó...
Nhiều lúc xem mà không cầm lòng được...
Phim làm mình quá cảm động với chú ngựa...hic
Luôn xảy ra tình huống là mình bất ngờ...
Thích nhất chú ngựa, "diễn viên" chính có khác, đóng rất nhập vai...hehe...chú ấy luôn làm mình bị cuốn theo câu chuyện của chú ấy...
-<>-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 3-5-2014 21:55:16 | Chỉ xem của tác giả
Trước đến nay em toàn xem mấy bộ phim kĩ xảo với cả tình cảm, chứ chưa từng xem mấy bộ phim về chiến tranh thế này. Em nghĩ là nó chán lắm cơ, nhưng mà thằng bạn em xem xong khen hay nên em mới tải về xem thử Và đúng thật, với em bộ phim này rất tuyệt vời và chân thực. Cảm ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 29-6-2014 14:53:26 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay tình cờ gặp được phim này thật là mừng Tôi rất thích xem những phim có ngựa diễn vì thường là những chú ngựa thật đẹp. Thấy phim làm sub đã lâu nên hơi lo nhưng ngờ đâu download rất nhanh. Rất cám ơn các bạn vẫn còn giữ seed cho phim này
Nói chung, đây là một cuốn phim hay. Dù đôi khi có những đoạn không thực tế, như cảnh hai bên ngưng chiến để 2 anh lính ra cứu chú ngựa Joey vướng trong đám kẽm gai, phim gồm nhiều cảnh cảm động, nhiều người tốt biết yêu thương ngựa - như ông thiếu tá mua lại Joey từ bố của Albert, hay anh hạ sĩ giữ ngựa trong quân đội Đức, Dĩ nhiên vì là một bộ phim lồng trong chiến tranh nên cũng có những đoạn đau lòng
Cám ơn subteam đã làm sub một phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 20-6-2015 07:07:08 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên vào rồi nhìn thấy bài này! Không ngờ subteam cũng sub bộ này! Thank subteam nhiều lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 7-8-2016 08:59:58 | Chỉ xem của tác giả
Thanks ST đã làm sub cho phim này
Down về xem thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách