Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Usagi Drop - Kenichi Matsuyama, Mana Ashida (Vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 14-6-2012 02:03:23 | Chỉ xem của tác giả
Theo trí nhớ của mình thì anh Kenichi từng đóng vai senpai ở trường của Aya trong film "1 lít nước mắt" nhỉ ? Phim đó ta ghét tính hèn nhát của a bao nhiêu thì qua phim này iu a bấy nhiêu, đc cái mặt mày sáng sủa trông manly ghê ( hám zai deteted ) Mãi 1 ty với sis Karina, phim này trông sis trẻ trung xinh tươi quá cơ Bé con đáng iu cực kì. Nội dung phim thì hay khỏi bàn, 1 film rất đáng xem đó các bợn

Bình luận

anh ý còn đóng nhiều phim đáng yêu lắm :">  Đăng lúc 19-6-2012 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 14-6-2012 23:26:45 | Chỉ xem của tác giả
{:290:} keke vừa mới xem xong phim. Lâu lâu rồi mới xem một bộ phim tình cảm gia đình nhẹ nhàng như thế này.
Bản thân mình rất thích Kenichi và đã xem khá nhiều phim của Kenichi đóng. phải nói là mình đều rất ấn tượng với từng vai diễn của anh.
Trong phim này mình thích rất là nhiều cảnh, ví dụ như hình ảnh Daikichi hàng sáng đi đôi giầy thể thao bế Rin chạy đến trường - lúc đó mình cảm thấy cả Rin và Daikichi đều rất hạnh phúc; hình ảnh Rin nằm cuộn người ngủ bên cạnh Daikichi; hình ảnh Daikichi chạy ra hiên nhà khóc khi mẹ của Kouki đến thăm bệnh rin và nói với Daikichi rẳng với Rin anh là người quan trọng; hay là lúc Rin nói Daikichi hãy cứ là Daikichi... rất nhiều, rất nhiều cảnh mà mình thích.
Bộ phim không có những sự việc làm cho ta cẳng thẳng đến tột độ mà tất cả chỉ là những sự việc mà có thể xảy ra với bất kỳ ai, bất kỳ gia đình nào, cái khác chăng chỉ là con đường mà mỗi người chọn để giải quyết vấn đề như thế nào thôi.
Mình đã rất thích bé Mana khi xem bộ phim Mother rồi. Bé có một nụ cười rất trong sáng.
Thanks ST rất nhiều vì các bạn đã sub một bộ phim hay ntn, hy vọng sau này các bạn sẽ làm nhiều phim hay ntn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 17-6-2012 11:20:01 | Chỉ xem của tác giả
ôi Usagi Drop live-action {:292:}
các bạn có biết là manga + anime của bộ này cực kute hay ko {:291:}
chắc film cũng thế thôi, kéo về nào
Cảm ơn subteam rất nhìu
doumo arigatou gozaimasu {:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 18-6-2012 20:13:34 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi....thật biết giết ng` mà >w<!!!!!!!!!!!!!!!!
Kawaiiiiiiiiiiiiiii~
1 phim thật ý nghĩa và dễ thương về "những" tình yêu trao tặng giữa những người tưởng chừng như chẳng có liên quan gì đến nhau. Lúc nào cũng vậy, biết yêu thương - hạnh phúc sẽ đến ^^
Mọi ng nên xem phim này đi! >w<
Thanks ST vì phim hay :x
Đón chờ những phim mới!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-6-2012 16:29:55 | Chỉ xem của tác giả
Em bé diễn viên có khuôn mặt thật đẹp, nhìn rất hay nha.
Còn anh Kenichi thì khỏi bàn, người yêu cả đời của lòng em.
Thích nhất môi của ảnh, cong cong nhìn yêu dã man.
Bấn ảnh hồi ảnh vai L rồi, ôi cái môi của ảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 21-6-2012 19:22:53 | Chỉ xem của tác giả
cái bạn Ken này ngày càng ú thêm 1 chút...
nhưng các vai diễn của bạn thì vai nào cũng chất cả...
phim này Ken đóng đơn giản nhưng mà giàu cảm xúc, bé gái cũng dễ thương nữa,
thích cái khúc mà bé dấm đài ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 22-6-2012 22:14:54 | Chỉ xem của tác giả
phim này có truyện nè, nội dung thấy cảm động lắm, nó cho thấy còn có chút tình người. còn cái bọn trong dòng họ thì chẳng ai thèm nuôi cả, chỉ có anh chàng này là chịu nuôi. thanks subteam đã làm bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 23-6-2012 13:43:53 | Chỉ xem của tác giả
Thích anime lâu òi :x h thấy live action thấy hạnh phúc vô kể, chưa kể lại có bé Mana nữa :x :x ui, ui, mong là xem xong vẫn thấy cảm động như hồi xem anime :x hóng hóng ;;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 25-6-2012 14:29:26 | Chỉ xem của tác giả
ôi không ngờ có phim này
đã đọc qua truyện rồi
nội dung rất cảm động và sâu sắc
giờ kéo phim về coi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 27-6-2012 13:00:59 | Chỉ xem của tác giả
trước đây mình không hay xem phim nhật lắm vì cứ ám ảnh với mấy cảnh chém giết phim siêu nhân của tụi nhóc (chẳng hiểu sao mình lại không thích đánh đấm kiểu đấy mặc dù mê mẩn đến chết action movie của Mỹ)
nhưng từ khi lê lết coi chung với thằng em paradise kiss rồi mới hôm qua là my rainy days tự nhiên có cảm hứng xem mê mẩn, thấy nội dung nhẹ nhàng mà có nhân sinh, có thông điệp rõ ràng hơn nhiều phim khác. Hi vọng là tập phim này vẫn sẽ mang về cho mình cảm giác ấy.Thích cô bé con quá, dễ thương gì đâu.
Cuối cùng là cảm ơn subteam đã làm bộ phim này nhé! Chúc các bạn một ngày tốt lành.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách