Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
Thu gọn cột thông tin

[2011] The Law of Attraction/ Định Luật Hấp Dẫn/ 万有引力 - Văn Chương, Bạch Bách Hà - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-1-2014 13:05:23 | Xem tất
Một thể loại phim mang thêm tí xíu vật lí vào nữa không biết có hay không,hic hic,thanks sub team nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2014 20:42:12 | Xem tất
h yeah. cuối cùng cũng có phim rồi. đúng là đợi chờ là hạnh phúc mà. chờ đợi cặp đôi của thất tình 33 ngày noel năm nay đỡ buồn rồi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 01:10:26 | Xem tất
Phim này nghe tựa có vẻ hay, với có anh Văn Chương đóng nữa, mình sẽ down thử về xem sao .
Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 23:09:01 | Xem tất
Film nào có Bạch Bách Hà đóng là mình lại bon chen vào xem hết. Chị í đóng film mà đầu tư từng chi tiết nhỏ nhất cho vai diễn á làm mình cứ tưởng chị í cung Xử Nữ nhưng mà lại không phải :">. Rất rất thích sự hết mình cho vai diễn của chị, lại hóng tiếp film mới của chị thoai ^_^
Film này couple của Love is not blind đóng đây mà, xem film rồi hóng bình luận của các bạn đây ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2014 14:16:49 | Xem tất
hay quá!!! lại phải đặt gạch để hóng rồi, có phim này xem tết cho đỡ buồn, subteam cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2014 14:24:42 | Xem tất
“Giữa hai vật bất kì luôn tồn tại một lực hút với nhau”.
Chị ấy yêu thầm anh 3 năm trời, rồi đến cuối cùng làm cho anh ấy điên đảo một phen thì mới quen được nhau.
Đôi khi bị hấp dẫn chẳng bởi gì cả, chỉ là nó quá cuốn hút thôi. Nhưng khi quá lại trở nên nhàm, và khi đó cần khoảng không gian để tự làm mới lại mình, để tăng thêm lục hút cho đối phương.
Vô vàng cái để cuốn hút, và cuộc đời là như thế...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2014 18:29:56 | Xem tất
Thích Bạch Bách Hà từ hồi xem 33 ngày thất tình ý :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2014 09:31:15 | Xem tất
Từ hồi xem phim bộ phim Tây Du Ký Hàng Ma Thiên là thích anh Văn Chương luôn, anh diễn xuất rất có duyên và siêu hài luôn.
Xem phần giới thiệu và nội dung phim này thấy cũng khá thú vị nữa mà hình như Văn Chương không phải là vai chính thì phải nhưng dù sao cũng rất ủng hộ phim.
Cảm ơn subteam đã làm bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2014 12:53:59 | Xem tất
hé hé... phim liên quan đến luật là ko thể thiếu mình oài... cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2014 16:01:57 | Xem tất
mình down phim này về chỉ vì cặp trong phim thất tình 33 ngày.
hai anh chị dể thương quá đi.
xem mỗi cặp này xong chẳng buồn xem mấy cặp sau nữa.
tks ST nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách