Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
Thu gọn cột thông tin

[2011] The Law of Attraction/ Định Luật Hấp Dẫn/ 万有引力 - Văn Chương, Bạch Bách Hà - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-12-2013 20:17:27 | Xem tất
Uôi a phim của ảnh Chương, phải coi phải coi, cuối cùng thì cũng ra rồi, mình chờ muốn mòn cổ nhưng ngay trong đêm noel ko đi chơi đâu ở nhà coi phim của ảnh đúng quá thú zị he he.
Thanks subteam nhiều nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-12-2013 00:00:27 | Xem tất
Định Luật Hấp Dẫn mà dàn diễn viên cũng hấp dẫn nữa. Toàn diễn viên mình thích không. Ngày Giáng Sinh được xem phim này thật thích quá. Một Giáng Sinh với nhiều câu chuyện tình yêu lãng mạn và ngọt ngào như vậy thì chắc chắn sẽ có tình yêu GS tuyệt vời. Cám ơn subteam nhiều lắm và chúc các bạn đêm Giáng Sinh thật vui vẽ và hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-12-2013 12:08:59 | Xem tất
Aww, cám ơn subteam rất nhìu
Nhờ có phim này mà mình bít sis Bách Hà, nhìn xinh xinh hiền hiền đúng gu lun
Trong phim cũng thích nhất part đầu tin lun
@ Ngồi lọ mọ xem trong box thì down đc thêm 2 phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-12-2013 22:54:43 | Xem tất
Các câu chuyện trong phim đều hay và cảm động về tình cảm giữa các cặp đôi. Đó là tình cảm của Hiểu Lâm dành cho Cao Viễn suốt ba năm mà anh không hề biết đến sự tồn tại của cô và một ngày kia anh mới thực sự gặp được cô với xác suất là 1/16. Đúng là mối quan hệ giữa con người với nhau luôn tồn tại lực hấp dẫn.
Câu chuyện thứ hai là giữa hai cặp vợ chồng hết sức yêu nhau và muốn có con bằng các phương pháp khoa học thậm chí người chồng còn muốn áp dụng phương trình toán học vào nữa. Nhưng mọi cố gắng đều uổng công chỉ khi thời điểm thích hợp và thuận theo tự nhiên thì tình yêu của họ mời có kết quả mà thôi.
Và hai câu chuyện cuối cùng cũng cảm động không kém. Chuyện về nhựng người yêu nhau nhưng trong một lúc nào đó họ đã quên đi và lạc lối nhưng cuối cùng họ hối hận và vẫn tìm lại được thấy nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2013 15:17:02 | Xem tất
Phim thú vị :X
Thích đôi đầu tiên vì có chị Bách Hà, mặc dù không biết cái kết thế nào nhưng có lẽ là HE Mới đầu lúc chị Lâm đưa cái bật lửa ra lại tưởng anh Viễn bị mất trí nhớ chứ (vẫn bị lậm từ phim The Stolen Years qua bên đây nên liên tưởng ngay chứng mất trí :v ) chị đóng phim này nhỏ nhẹ dịu dàng quá chừng, còn yêu thầm từng đó năm nữa, khác với mấy phim chị diễn vai kiểu nhí nhảnh tưng tửng :X
Hai đôi ở giữa có cốt truyện không lạ lắm, nhưng rất sâu sắc, có điều diễn viên hơi dừ nên không hứng thú =]] Coi xong là quên tên nhân vật luôn rồi =]]
Đôi cuối cùng dễ thương nhất, dễ thương vật vã luôn ý, bạn nam Hải Kiều đáng yêu dã man ý, phải đi tìm tên ngay vì subteam không thấy ghi, bạn ấy cũng là vai chính mà =]]
Tìm mãi mới biết là Đoàn Bác Văn, có lẽ là chưa nổi lắm nên search tên này thì không ra cái gì đâu, phải tìm Bowen Duan mí ra =]] bạn ấy diễn tự nhiên, tình cảm, mà chân thành quá, hự làm dư nào kiếm được anh bạn zai chung tình như này nói chung là yêu :X=]]

Em cảm ơn ST nhà mình :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-12-2013 23:59:54 | Xem tất
xem lâu rồi mà giờ có sub cũng coi lại chuyện tình của 2 bạn trẻ Văn Chương và Bách Hà rất cute, cảm động nữa, chuyện của Quách Đào thì vui nhộn nhưng cũng ý nghĩa, câu chuyện cuối cùng hơi nặng nề tí.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2013 12:45:08 | Xem tất
Trong 4 đôi thì thấy đôi đầu đáng yêu nhất, tình yêu rất là dễ thương, chemistry của Văn Chương với Bạch Bách Hà thì không cần bàn cãi, nhưng cách chị hải quan từ từ yêu anh này trong phim rất thấm, rồi khi ảnh nhận ra là ảnh không thể để mất chỉ, đúng là thời lượng 1/4 bộ phim của đôi này là quá ít T_T

Đôi thứ 2 thì rất ngọt ngào dù thấy anh chồng hơn lớn tuổi hô hô dù nội dung không mới nhưng ending của cốt truyện kiểu này vẫn làm ng xem mát lòng

Mình không bàn luận về đôi 3 4 vì thấy 2 đôi này nặng nề quá -_-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-12-2013 13:09:55 | Xem tất
Sau 1 loạt thảm họa theo phong cách tào lao - phong cách tạo hình của các biên kịch, giám chế Trung Quốc ngày càng lên level. Điển hình là tạo hình khiến bất kỳ ai cũng dựng tóc gáy trong phim này kakka i like it
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-12-2013 14:53:07 | Xem tất
phim xem dễ thương quá
thích câu chuyện sô 2 và số 3
câu chuyện số 2: công cuộc nhào nặn ra baby của cặp vợ chồng "quá lứa" làm mình liên tưởng đến truyện "nhật ký vợ chồng hài hòa" nhưng mà cặp này thâm hậu hơn nhiều. được cả vợ lẫn chồng đoạn thầy Quách đang có hứng mà cô vợ lại lấy cặp nhiệt độ ra đo làm m bò ra cười, hỏng hết cả cảm xúc các cụ bảo rồi cứ thuận theo tự nhiên thôi.

câu chuyện số 3: có lẽ người chồng quá hoàn hảo, tỷ mỷ, chu đáo và an toàn nên ms dẫn đến cô vợ ngoại tình như thế. chỉ thấy đáng thương cho cô vợ của ng đàn ông kia, chồng ngoại tình, tai nạn chưa tỉnh, thân lại bụng mang dạ chửa @@

câu chuyện đầu tiên: cứ nghĩ đến VC là liên tưởng đến sự tếu táo của hắn ta mà xem phm này giống thanh niên nghiêm túc quá làm m muốn cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2013 13:39:27 | Xem tất
không ngờ được xem ông bố nghiêm khắc quách Đào đóng phim này kaka . Nói thật là buồn cười lắm
Thích cặp ba nhất , cảnh quay nhảy dù đẹp mê, thấy rất nghệ thuật
phim đem đến nhiều cảm xúc , giá như các nhân vật có mối quan hệ với nhau thì mình thích hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách