Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011]Thất tình 33 ngày/失恋33天/Love is not blind/Văn Chương, Bạch Bách Hà, Trương/ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 22-5-2013 17:06:47 | Chỉ xem của tác giả
Cho dù với người này mình không có nghĩa lý gì nhưng đối với một ai đó khác mình lại là cả một thế giới
Bộ phim dạy mình phải luôn lạc quan ngay cả trong lúc bi đát nhất
Vô cùng ý nghĩa!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 22-5-2013 21:09:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, chủ đề mới lạ, cách nhìn sâu sắc.
Nội dung kể về nỗi đau thất tình nhưng lại dùng giọng kể hài hước nên khiến không khí trong phim không quá u ám
Tình yêu thầm lặng của Tiểu Tiện khiến mình rất khâm phục

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 24-5-2013 12:29:31 | Chỉ xem của tác giả
hôm trước đi nhà sách vừa túm được quyển truyện 33 ngày thất tình, đọc xong lên đây hóng lại vớ được quả sub của phim này , sướng quá  dù đã sub lâu lắm rồi :"> :)))
truyện hay, phim cắt hơi nhiều tình tiết nhưng xem vẫn bao quát hết nội dung của truyện
mình lại đang thất tình thì chớ, hic :)
mong là thần tình yêu sẽ lại chỉ điểm vào iem :">
tks subteam nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 25-5-2013 13:19:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hài hước, nhẹ nhàngi
Lúc đầu công nhận anh Vương có cử chỉ hơi gay nhưng lúc sau thấy anh rất hiểu chuyện và có hơi độc mồm
anh độc mồm vậy mới xứng được với chị nữ chính
Ai đang thất tình mà coi phim này chắc cũng đỡ buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 2-6-2013 22:36:10 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong phim, chắc phải đi tìm truyện để đọc đỡ ghiền quá, thích 2 nhân vật trong phim mất rồi TT.TT
Phim có nhiều chân lý rất hay, mình thích những đoạn đối thoại giữa Vương Tiểu Tiện & Hoàng Tiểu Tiên, đúng là không nên trông mặt bắt hình dong, anh Vương nhìn vậy mà không phải vậy ;)). Tính cách của 2 người rất hay, nhưng anh Vương xuất hiện ít hơn nên không được rõ nét như nữ chính.

Anh Văn Chương đẹp trai ghê, google tên ảnh hóa ra là chồng của Mã Y Lợi :)). Mong anh đóng nhiều phim hơn, hehehe, dàn diễn viên phim này mình không biết một ai, đúng là TQ đất rộng người đông :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 20-8-2013 19:32:40 | Chỉ xem của tác giả
Một câu chuyện thật nhẹ nhàng thích hợp vào ngày White Valentine :D
Thất tình có nhiều nguyên nhân lắm
Điều quan trọng đó là phải biết hoàn thiện bản thân và bước tiếp
Một bộ phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 21-8-2013 18:41:44 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim do bạn bè giới thiệu, ban đầu xem với ý nghĩ là để vui vẻ, giải trí nhưng xem xong thì thấy đây là 1 bộ phim rất hay. Thất tình thật là 1 chuyện đau lòng, nhưng chứng kiến nv nữ chính từ đau thương đến vượt qua nỗi đau, nhận ra những thiếu sót của bản thân và trưởng thành hơn, rồi tìm dc 1 người có thể thấu hiểu, chăm sóc mình thì thực sự ý nghĩa. Nam và nữ chính đều rất cá tính. Đặc biệt diễn xuất của a Văn Chương vô cùng ấn tượng. Mình thích cái sự kiểu cách của a ý ghê gớm =)). *Cả cái đoạn uốn éo đi ra khỏi phòng lúc 2 người bị sếp gọi lên xử lý ý thật là tửng ạ :x*.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 27-11-2013 22:01:52 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc xong 33 ngày thất tình, rất nhẹ nhàng, có chút hài hước, lại có chút khiến người ta suy nghĩ.
Không biết lên phim thì sẽ thế nào, vì phim sẽ bị chỉnh sửa đôi chút cho khác truyện mà. Cám ơn ST nhiều ạ :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 30-11-2013 11:40:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay. Nhẹ nhàng mà không nhàm chán. Hiếm có truyện/phim nào mà mình thích cả 2 như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 9-12-2013 19:18:09 | Chỉ xem của tác giả
mình đã xem 2 lần, từ lúc kites mới ra sub, cũng là khi có tâm trạng "thất tình" ^^
cảm ơn sub team nhiều lắm, bộ phim như một người bạn tinh thần đúng lúc vậy.
Tuy rằng sau 33 ngày, mình k được may mắn như diễn viên chính là đã có bên cạnh một người đáng tin cậy như vậy. Nhưng sự hi vọng thì vẫn duy trì :)
Tình yêu mà. Chẳng thể biết được, lí do yêu nhau thì chỉ là vì yêu nhưng tới lúc chia tay thì muôn vàn lắm...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách