Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: marie
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Thách thức tuyệt vời / Choi Si Won, Dong Hae, Trần Y Hàm (Vietsub EP 22HD - END)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 14-9-2011 11:09:31 | Chỉ xem của tác giả
á.....Dong Hae......
e phải coi, e phải coi mới dc....
hồi trước chả để ý gì tới Hae, ko bít từ lúc nào mình bị để ý cái nụ cười của Hae...
Phim này có vẻ hài đây...khà khà....

Bình luận

à thì ra là đóng vai phản diện.....>"<  Đăng lúc 14-9-2011 11:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 14-9-2011 11:45:27 | Chỉ xem của tác giả
hoaquynh gửi lúc 14-9-2011 00:22
Đây là đoạn Kyoko trả thù Sho qua vai diễn thiên thần nè, bài hát " Cầm tù " hay quá ...

thực ra không phải riêng Ren mà cả ba nhân vật chính đều là những vai diễn rất thử thách, trong Skip beat kể cả những nhân vật phụ cũng rất khó để lột tả được cái thần của nhân vật, ngay cái đứa cháu ông chủ tịch công ty mà không kinh khủng à ;P
đây là một phim thần tượng nhưng thật lòng mà nói để đóng tốt được nó thì khó chả khác gì mấy phim nội tâm giằng xé!
mình đã xem kha khá phim của Shiwon thì mình không chắc anh ấy có thể đột phá với vai diễn này.dù có kinh nghiệm nhưng xem trailer thì thấy mỗi vẻ lạnh lùng của anh ấy thôi. nhưng thật sự Ren không phải hay không hẳn là một người lạnh lùng - một nhân vật khó hiểu.  
về Donghae thì mình cũng ít nhiều hy vọng hơn tý bởi Sho k quá phức tạp như Ren, với lại phim đầu tay Donghae đóng mình đã xem và thấy anh ấy diễn tròn vai.
cuối cùng là về Ivy, nếu để chọn thì thích Ivy hơn Lâm Y Thần ban đầu, cũng chả hiểu tại sao, chắc là cảm giác thấy hợp hơn, tuy thế cũng k kỳ vọng gì lớn vì căn bản cái thần của Kyoko có lẽ chỉ có anime mới làm được. làm phim chuyển thể manga hay anime cũng giống như phim kiếm hiệp ấy, khán giả bị hạn chế trí tưởng tượng bởi chính diễn viên.
thấy phim này bước đầu làm tốt ở phần câu khách do dàn diễn viên nổi tiếng nhưng chân tình là với những diễn viên này chưa thể xứng với cái tầm của Skip beat, ngay như trong vid của bạn ý :lol đố người thật mà diễn được như này đấy ;P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-9-2011 17:15:46 | Chỉ xem của tác giả
Đang xem phim thanh niên thời hiện đại nên rất thích ss Trần Y hàm.
Hi vọng vai diễn này ss sẽ có khác vai diễn khác. Không biết trả thù như tnào đây.
Mình chưa đọc truyện nên xem phim sẽ tạo cho mình 1 cảm giác thoải mái k0 so sánh vs nguyên tác. hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 18-9-2011 15:04:09 | Chỉ xem của tác giả
mình mong chờ film nì lắm ý
ko bik KSTC có định làm bộ này hem ta:loveliness::loveliness::loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 19-9-2011 15:35:14 | Chỉ xem của tác giả

xx

baidu