Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Sherlock - [Season 1 - 2 - 3 Completed]

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 8-3-2012 21:38:37 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng nhân vật Adler vẫn sống mà. :x
Kịch bản phim này trên cả tuyệt vời ý. Đầu tiên nhìn thấy nhân vật Adler mà mình chưng hửng. Chẳng hợp với Sher tí nào. Cơ mà đúng là kịch bản cực kì quan trọng. Càng xem càng thấy chị Irene tuyệt vời. >< Quá hợp với Sher. Hé hé hé
Thanks subteam vô vàn!
Đã xem engsub từ lâu, nhưng thấy vietsub ko thể ko đâm đầu vào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 8-3-2012 23:17:18 | Chỉ xem của tác giả
oh my god!! subteam làm việc như người máy ấy! đã có tập 2 rồi cơ!
vụ con chó của dòng họ Baskerville mình xem truyện bị ám ảnh luôn, k biết mấy chuyện ma quái như thế trong thời hiện đại sẽ ra làm sao ?
hấp dẫn quá!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 9-3-2012 02:07:46 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt vời...không từ nào có thể diễn tả tâm trạng mình lúc này. cám ơn subteam rất rất nhiều....perfect
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 9-3-2012 10:41:47 | Chỉ xem của tác giả
ôi, đã ra ep2 rồi này. mọi ng ơi ss2 có bn tập có ai biết ko?
mình xem Sher ở bên này, con bạn ngồi cạnh lâu lâu quay sang hóng, xong rồi há hốc mồm vì kinh ngạc :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 9-3-2012 12:20:48 | Chỉ xem của tác giả
"Ai có thể hiểu trái tim của Sherlock?", kể cả John's ; người bạn duy nhất của Sher; cũng không biết chắc.Vậy mà Mycroft lại có thể hiểu, từ đầu khi Sher gặp John's cho đến "The Woman", có lẽ chỉ ông anh quý giá của Sher là hiểu hết cái con người đó.
Và chỉ có một người như "The Woman", thông minh, kì quái và có chút điên điên mới hợp với Sherlock đến vậy.
Rất thích câu nói "tình yêu là một nhược điểm chết người", Sherlock đã dành cho "The Woman" nhưng Sher cũng nên dùng nó cho bản thân mình. Vì hai người vô cùng quan trọng đã xuất hiện trong cuộc đời Sher, John's và "The Woman", họ chính là trái tim của Sherlock.
Uhm, về John's thì không có gì để nói cả, vì nếu không có John's thì không có Sherlock.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 9-3-2012 14:13:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có nhiều tập không thế. Hi vọng là có dài dài xem cho sướng. Đúng thể loại mình thích.
Giá mà phim nhiều chút tình cảm có thể là cho bác sĩ John lãng mạn 1 tý. Chứ để SH củ hành nhiều quá cũng thiệt thòi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 9-3-2012 19:01:04 | Chỉ xem của tác giả
Ui trùi ui, lại bị yêu thêm một Sherlock Holmes nữa rồi :((

Phải thú thật là lúc đầu trông hình hài Sherlock như này tớ nghĩ sẽ không xem rồi chứ. Quả thật là không xem luôn, vì sợ hỏng hết cả hình tượng bác Holmes của mình. Nhìn anh diễn viên ngố ngố ngơ ngơ mà lại non non ấy (chết thật :)) ) chả có dáng dấp một thám tử trong nóng ngoài lạnh tí nào. Rồi rằng thì là dạng truyền hình mà một Phần được có 3 tập bọ, xem không bõ. Không thèm xem. Đến tối qua, được em út mời 8/3, em nó giới thiệu lại cho bộ này và nó khen hay ơi là hay, hay chi chi là hay, mắt nó sáng rừng rực, mình cũng thấy hóng theo.

Thôi thì tối về cũng downl thử xem như nào. Mới xem được có mấy phút đầu đến lúc Watson gặp Holmes, nghe Holmes lên đồng thì............ôi trời ơi, mình đã bị tên của ảnh bắn trúng trái tim đầy sẹo và dao găm này rồi (do bị nhiều anh đi trước bắn quá=)) )

Lúc này trông anh lạnh như băng, người dong dỏng, dáng đi thì cứ nhanh vèo vèo, cả nghe cái giọng Anh của anh nữa, ấm thế là ấm. Thế là mình tèo luôn :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 9-3-2012 20:01:28 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ Sherlock toàn phần, chờ cả năm mới dc coi típ ss2, mau cho ep3 đi bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 10-3-2012 01:57:10 | Chỉ xem của tác giả
Bề ngoài của SH hiện đại phải trẻ trung cho hợp với thế ky 21. Những vẫn giữ phong thái lịch lãm kiểu Anh. Có thể nói đó là bộ mặt thông minh phát tiết ra ngoài, nhưng cái xuất sắc nhất là thần thái của đôi mắt kỳ bí vè biểu cảm của khuôn mặt. Người xem sẽ để ý những trang thái vô định hình rất ngờ nghệch nhưng cực kỳ bí hiểm. Không thể đoán ra anh ta đang lo lắng hay vui mừng.
Đó mới là lý do chính người ta chọn Benedict làm diễn viên đóng SH. Cái hay của trinh thám, là bằng chứng sờ sờ ra trước mắt nhưng chi tiết giải quyết vấn đề nó cứ lập lờ ở đâu không moi ra được.
Còn về miss Adler thì gu thẩm mỹ của người châu Âu họ khác châu Á rất nhiều. Phải là phụ nữ có thân hình nóng bỏng, sắc sảo mặn mà gợi cảm sexy. Không phải là nét đẹp như búp bê châu á. Người châu Âu thích 1 khuôn mặ sexy gợi dục hơn là 1 cô gái có khuôn mặt cân đối xinh xắn bình thường.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 10-3-2012 08:22:18 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình tìm trên google thì sherlock ss2 đã ra tập 3 và đã có cả mediafire của cả ss này. Tìm đc ở vnsharing.net. mặc dù mình k muốn down ở ngoài nhưng ở đây post media chậm wa. :D. Mong chủ post sẽ post tập 3 lên

Bình luận

mọi ng còn trans nữa mà...bạn down mí chỗ khác đi....còn mún coi st trans thì chờ vậy....mí bạn đó còn trans fin khác với lại bận chiện riêng nữa...nên chậm là đúng òi   Đăng lúc 12-3-2012 06:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách