Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
Thu gọn cột thông tin

[2011] Patisserie Coin de rue - Yu Aoi, Yosuke Eguchi (Vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-4-2013 09:57:13 | Xem tất
cám ơn subteam đã hoàn thành phim này.

mình luôn thích các phim về cách nấu ăn của JP. Nhất là nhân vật nữ lại từ bộ Osen nữa ^^

load về thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2013 13:00:00 | Xem tất
Xem phim này những lúc đói thì thôi rồi, mình cực kì thích những phim về nấu ăn, ẩm thực. Và những phim kiểu như có sự tiến bộ cố gắng của nhân vật ý.
Nhìn mà chỉ đập màn hình lấy ra=)
Cảm ơn subteam nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2013 15:56:23 | Xem tất
Bộ phim này mình đã xem, thấy cũng hay. Xem phim thích nhất là cảnh nấu ăn, nhìn rất thích ( :, tình tiết dù biết rằng thế nào nữ chính cũng phải gặp thử thách, cũng phải cố gắng nhưng cách diễn của chị nữ chính mình rất thích, thấy rất đạt, tính tình tạo nên một nv rất riêng. Dù không có love line nhưng nhờ vậy bộ phim lại tập trung đúng chủ đề ẩm thực. Chị đóng vai chính dễ thương thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2013 23:47:27 | Xem tất
chưa bao gời mình coi phim của Nhật, hy vọng là hay. cám ơn chủ thớt bỏ công up cho ae coi . Hoa hô cả 2 tay!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 21:11:37 | Xem tất
CHời ơi, Yuu của em
ngay từ giây phút thấy poster phim có chị (và cả bánh ngọt) em đã liều mạng hốt về HD {:436:}
Yuu đẹp, bánh ngon, lại thêm cốt phim tản nhản theo đúng kiểu Nhật
nhẹ nhàng và lãng mạn, đủ làm mọi người siu lòng
Em iu Yuu, Yuu mau ra phim mới nheee {:406:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2013 01:01:13 | Xem tất
Phim ưng quá, lại cso gái đáng yêu Yu Aoi nữa chứ
cơ mà iem chỉ mong anh nam chính trẻ trung điển trai hơn chút có phải xứng với gái nhà em không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2013 13:46:06 | Xem tất
thích Yu lắm lắm, từ thời xem Osen với One Million Yen Girl {:418:} phim này xem làm về bánh lại càng mê ly hơn {:414:} vừa xem vừa nuốt nước miếng {:416:}. Phim hay!!! Cảm ơn SubTeam hihi {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2013 22:01:42 | Xem tất
Vừa xem xong, zô viết review và lời cảm ơn ST yêu dấu :*
Thực sự thì tớ rất thích các phim đề tài ẩm thực, bếp núc, thấy ấm cúng và hạnh phúc kiểu j ý ^^!
Patisserie Coin de Rue cũng thu hút mình bởi chủ đề ấy, câu chuyện ko có nhiều phức tạp, diễn biến tâm lí nhân vật cũng chẳng rối ren, chỉ là những tình huống đơn giản nhưng lại mang ý nghĩa thực  tế cao, khiến người xem cảm nhận và thấu hiểu...
Hơi tiếc nhỉ, vì chú Tomura và Natsume không tồn tại tình yêu hay j đó hơn thế, nhưng như vậy càng làm mình thấy thích hơn. Sự liên kết vô hình của họ đơn giản đến từ bánh ngọt, chẳng nói nhiều, chẳng tiếp xúc nhiều, nhưng như hiểu thấu nhau
Cái kết cũng làm mình thấy rất thích, Natsume 2 tay 2 vali, đơn độc nhưng mạnh mẽ bước đi trên con đường mới, tìm đến niềm vui, niềm hạnh phúc đích thực mà cô ấy theo đuổi, dồn tâm huyết. Chắc chắn, Natsume sẽ thành công!
Nhẹ nhàng, ý nghĩa và giàu tính nhân văn, một bộ phim Nhật như bao bộ phim khác, nhưng đọng lại rất nhiều sâu lắng!!!

À, bài hát cuối phim hay quá, ai biết tên không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2013 22:57:53 | Xem tất
haininh101 gửi lúc 3-11-2013 22:01
Vừa xem xong, zô viết review và lời cảm ơn ST yêu dấu :*
Thực sự thì tớ rất thích cá ...

tên bài hát là ashita, kimi to te wo tsunagu yo (ngày mai, nguyện nắm tay cùng người)

Cảm ơn bạn đã ủng hộ phim và subteam :D

Bình luận

A, cảm ơn ss nhiều ^_^! Hôm qua sau một hồi lùng sục em cũng tìm được rồi, chắc phải tách lấy mp3 để nghe thôi, hì :">  Đăng lúc 4-11-2013 11:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2013 09:40:43 | Xem tất
huhu, khoái cực những thể loại bánh và đồ ăn trong phim Nhật
có cả nàng Yu của mình, lần đầu coi là đã mê mệt rồi nhé,
đã down HD về lưu trữ mỗi khi đói bụng ạ, cơ mà có ai biết thêm bộ nào chủ đề ăn uống này k ạ, giới thiệu em với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách