Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Nếu thật lòng xin hãy rung chuông hai lần/真心请按两次铃/ Hà Nhuận Đông, Trương Quân Ninh [Vietsub Ep 15 End]

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 16-7-2012 09:17:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim xem đang hay mà không coi được tập cuối,"Rung chuông cầu cứu quá trời may mà có bạn cứu giúp".Cám ơn bạn tttt141 nhìu nhìu nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 17-7-2012 11:32:21 | Chỉ xem của tác giả
ai giữ seed hộ ep 10 với , down đc đếm 92% nó đơ luôn :(( huhu
trong khi mấy tập tiếp vẫn down ngon có bạn nào doỷn xong rồi giữ seed vho tớ với :-s
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 26-7-2012 21:41:02 | Chỉ xem của tác giả
mọi người có ai biết bản piano trong phim không, mình nghe quen lắm luôn mà không nhớ là nghe ở đâu, ai biết chỉ cho mình với... với lại ai có bản mp3 nhạc đầu phim chỉ cho mình với {:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 3-8-2012 21:54:43 | Chỉ xem của tác giả
bạn nào có ost của film này ko? share cho mình với! xem film thấy OST hay quá trời mà ko bít tìm nhạc film ở đâu cho được cả!
thanks các bạn trước nhé!

Bình luận

nhạc đầu phim nà bạn http://mp3.zing.vn/bai-hat/-Len-Lut-Yeu--Dinh-Dang-ft-Nghiem-Tuoc/ZW606090.html còn nhạc cuối phim nà bạn http://www.mediafire.com/?p00cg9j10mk04vi ^^  Đăng lúc 7-8-2012 01:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 4-8-2012 23:46:17 | Chỉ xem của tác giả
chuẩn, chuẩn. Ost của phim rất hay. Có 1 bài mình nghe rất quen. Hình như bài đấy đc sử dụng rồi,cũng trong 1 phim của dòng phim thần tượng nhưng mình ko nhớ ra :((. Bạn nào biết thì share vs nhé.Tks trước nha!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 10-8-2012 22:37:18 | Chỉ xem của tác giả
Vừa " luyện" xong phim này. Trời ạ, mình phải nói thật là từ trc đến h mình chưa bao h thích Hà Nhuận Đông cả, đặc biệt là khi thấy Lương Sơn Bá của ảnh thì mình lại càng ko thích tý nào hết, Thế mà bi h xem phim này xong mình lại "kết" ảnh mới sợ chứ. Phái nói là vai diễn này của anh rất hay, 1 Nhậm Gia Khai vừa thông minh, vừa ấm áp lại đẹp trai nữa (trời ơi, ko ngờ lại có ngày mình nói ra câu này =.=)
Mình thích tình yêu của Tiểu Tương và Gia Khải, cách họ yêu nhau, nỗ lực vì tình yêu này, hy sinh vì ng kia thực sự rất đáng ngướng mỗ. Mối khi 2 ng bên nhau, mình cảm nhận đc tình yêu và niềm hạnh phúc của họ, rất gần gũi, chân thành và thực tế. Chỉ có điều mấy tập sau của phim có vẻ hơi đuối. Mình cứ cảm thấy BK để cả tập 14 và 15 quá dài, nhiều tình huống ko cần thiết lắm, trong khi đó còn rất nhiều điều khác chưa đc nhắc tới. Nếu như BK để ng xem nhìn thấy sự dằn vặt và hối hận của Khải Lợi nhiều hơn 1 chút thì phần sau khi cô ấy tác thành cho Tiểu Tương và Gia Khải có lẽ sẽ dễ vào hơn. Mà mấy tập sau ko còn nhắc đến Âu Uy và anh trợ lý của Gia Khải nữa cũng là 1 phần đáng tiếc. Anh trợ lý có vẻ thích Phụng Hoàng mà ko đc nói j đến, lại còn thất nghiệp nữa, khổ cho anh; Âu Uy cũng hết lòng vì Khải Lợi, nhưng thật tiếc là BK ko khác thác thêm nữa. Phần hòa giải của bố con Gia Khải thì bản thân mình ko đc thuyết phục cho lắm. Ko biết sau vụ công bố thuốc ấy thì sau này ông có thể tiếp tục nghiên cứu công trình này nữa ko?
Và điều đáng tiếc hơn nữa là tại sao Tiều Tương lại ko thể có con? Mình ko chấp nhận đc điều đó. Có thể mình đã quen với những câu chuyện cổ tích hạnh phúc 100% rồi nên thấy ko hài lòng với kết này lắm. Nếu thật sự Tiều Tương ko thể có con thì đáng lẽ ra BK nên khai thác sâu hơn tình cảm của Gia Khải mới phải.
Mình vẫn thực sự thích phim cho đến khi bắt đầu có mâu thuẫn giữa Gia Khải và Tiểu Tiệp, dù mâu thuẫn đó là đóng kịch nhưng thật sự mình ko thích nso 1 tý nào. Haix, tiếc cho 2 tập cuối phim quá. Nhưng dù sao đi nữa mình sau khi xem xong phim lòng mình vẫn đọng lại những hình ảnh khi Tiểu Tương và Gia Khải bên nhau. 1 tình yêu thật sự rất đẹp và lãng mạn.
PS 1: Nếu Hà Nhuận Đông lúc nào cũng béo thế này thì có phải là sẽ thích ảnh nhiều hơn ko? @.@!
PS 2: Mọi ng có ai có OST của phim ko? Mình biết bài mở đầu và bài cuối của phim rồi, nhưng còn 2 bài nữa trong phim thì mình ko biết tên là j. 1 bài giọng nam và 1 bài giọng nữ khác cứ phát mỗi khi 2 ng buồn ý. Có ai biết ko?

Bình luận

có bài giọng nữ mà buồn buồn trong phim nè bạn http://www.mediafire.com/?geu55c7d8l5t775  Đăng lúc 11-8-2012 09:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 10-8-2012 23:39:38 | Chỉ xem của tác giả
có bạn nào đã down ep 6,7 trở đi, làm ơn giữ seed với :(( mình cần down nhanh mà h tốc độ ... quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 13-8-2012 10:22:52 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà ơi giữ seed hộ mình với, đang bấn với phim này, cảm ơn cả nhà lắm lắm, mình bấn với vẻ đẹp trai ngời ngời của anh HNĐ, ôi anh zai, sao anh đẹp trai dữ vậy...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 13-8-2012 19:47:05 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay ghê luôn  
kết trương quân ninh quá rồi , xinh xắn đáng yêu quá
ost cực hay , chuyện tình lại lãng mạn.  phải đi xem tiếp thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
 Tác giả| Đăng lúc 14-8-2012 01:14:50 | Chỉ xem của tác giả
Trầu âu hum nay trong lúc dò kênh đã thấy phim nì quảng cáo trên tivi đó mng.

VTV9 8h tối từ thứ 2 đến thứ 6 nhé.

He he thích quá, dạo này tivi toàn chọn phim mềnh thích để chiếu {:297:}

Bình luận

từ bao giờ hả bạn?  Đăng lúc 14-8-2012 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách