Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ArtnG
Thu gọn cột thông tin

[2011] LONG MÔN PHI GIÁP / 龙门飞甲 - Lý Liên Kiệt, Châu Tấn, Trần Khôn, Lý Vũ Xuân,

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-1-2012 10:13:08 | Xem tất
điều ấn tượng nhất đối với tớ là chất giọng của quý phi nương nương :))
nghe xong mà rùng mình :))
Trần Không trong phim cũng rất ấn tượng với 2 vai diễn đối nghịch hẳn với nhau :D
Phim này sử dụng quá nhiều kỹ xảo, xem 3D thấy rất hoa mắt chóng mặt :-s
nhưng mà cũng cảm thấy bõ với số tiền bỏ ra :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2012 10:33:35 | Xem tất
Đặt gạch nào , lát đi down về nghiền thôi , TK sub team nhiều Lý Liên Kiệt đóng phim võ thuật thì khỏi chê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2012 14:37:13 | Xem tất
phim có vẻ hay nhất là có Lý liên kiệt  nữa ^^   
down  về xem thôi{:431:}{:435:}{:439:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2012 22:13:44 | Xem tất
Kiên trì đợi bản HD thôi
mấy hôm nay bận quá ko ra rạp được
tạo hình phim này ko nhận ra Quế Luân Mĩ luôn ... @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2012 23:24:47 | Xem tất
Trời ơi, mình trông chờ phim này ở bao nhiêu Web, bao nhiêu 4r rồi {:297:}
Không ngờ nhà mình lại làm một món quà thật là hoành tráng cho anh em trong năm thìn thế này {:430:}
Không biết nói gì thêm nữa, chỉ biết nói rằng cảm ơn nhiều và cố gắng giữ seed dùm mình {:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-1-2012 00:04:52 | Xem tất
Mê nhất film của bác Jacki Chan vs Jetli.Nhưng hình như dạo này Jetli già rùi,đóng kiếm hiệp cũng ít hắn.Mà kĩ xảo lại nhìu lên trông thấy....hơi buồn
Nhưng được cái Trần Khôn lại đóng đạt vai Vũ Hóa Điền làm mình mê tơi
kiên trì chờ HD để down vậy
Thanks subteam đã lì xif film hay đầu xuân nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-1-2012 13:31:29 | Xem tất
chậc, kêu là đợi bản HD mà mình cứ bấn bấn thế nào ấy {:447:}
thôi quyết định rồi, xem bản SD rồi hôm sau có bản HD thì kéo về xem lại {:442:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-1-2012 17:42:15 | Xem tất
hàng hot....................... Nhanh quá... cảm ơn Sub nhá..........................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-1-2012 18:17:59 | Xem tất
Yubaba gửi lúc 14-1-2012 10:53
ÔI còn đang chiếu rạp mà đã có phim rồi ah? Subteam nhanh thật. Phim đáng đồng tiền  ...

He, vụ trang phục của Lý Liên Kiệt á, hình như phải xem 3D mới thấy đẹp, hiện rõ từng chi tiết nhỏ nhỏ á, mình không được xem 3D *vật vã thèm khát*
Trang phục của Trần Khôn là đẹp nhất đúng rồi :D cả đoàn diễn viên cũng phải ghen tị mà
Nhìn hình ảnh thấy Trần Khôn với Chu Tấn toát lên khí chất nổi bật nhất, quá đẹp

Cũng có ý ngóng bản đẹp...

Bình luận

ss rủ Tĩnh ca đi ra xem 3D đi ạ =)  Đăng lúc 16-1-2012 10:50 PM
3D nó cũng chẳng có gì đặc biệt bạn ah,trang phục kiếm khách giang hồ mà.Chỉ có Vũ Hóa Điền, cái áo mặc đầu phim nghe đồn là thêu chìm bằng tay:x  Đăng lúc 16-1-2012 06:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2012 06:06:29 | Xem tất
Vừa coi xong phim, ngây ngất ngất ngây, đoạn đầu phim cứ đánh nhau hoa cả mắt rùi mấy đoạn trầm trầm, đang chuẩn bị chán thì nhịp độ phim nhanh dần , hút khán giả ko dứt ra dc. Phim tương kế tựu kế rât hay, thích vai diễn của Trần khôn nhất, sau đó là Châu Tấn và Quế luân Mỹ. Tạo hình của Trần Khôn trong vai Vũ Hoá Điền quá đẹp, khuôn mặt cũng đẹp một cách thanh tú, thiệt mê mẫn. Ánh mắt sắc lạnh dc vẽ công phu nhìn đúng là hoàn hảo lun. Quế luân Mỹ làm mình cũng rât thíc, cả tính và cũng rất xinh đẹp. Trước giờ vẫn lun thích chất giọng trầm thiệt trầm của Châu Tấn, coi vsub dc thương thức lại , thích ngất ngây.
Nói chung mình rât kết , phim đáng xem lắm các bạn ah

Thx subteam đã làm nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách