Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ArtnG
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] LONG MÔN PHI GIÁP / 龙门飞甲 - Lý Liên Kiệt, Châu Tấn, Trần Khôn, Lý Vũ Xuân,

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 14-1-2012 16:18:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình còn đang down mà mấy bác bình loạn quá làm mình cũng bấn theo luôn.
Film bom tấn mà lị, lại có Lí Liên Kiệt thì đáng phải xem rồi.
Thank subteam nhiều nhiêu lắm :X:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 14-1-2012 18:59:59 | Chỉ xem của tác giả
mình đang down dở phim này , nhưng thấy sub team cũng làm nên mình stop luôn
sang bên này down :)
cảm ơn sub team nhé
luôn chò các sp mới của  team :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 14-1-2012 19:01:22 | Chỉ xem của tác giả
Đúng hôm mình rủ bạn đi xem LMPG ngoài rạp thì tối đó giận bạn không đi nữa, down của KST về coi
Không bít cảnh võ thuật dưới góc nhìn 3D có đẹp không chứ mình coi trên máy tính thấy rối rắm và đau mắt quá.
Nhưng đúng là coi cả bộ phim bị ám ảnh bởi đôi mắt lạnh băng sắc như dao của Vũ Hóa Điền nhất. Trước h chưa hâm mộ Trần Khôn nhưng sau phim này thì kết anh mất rồi, phải đóng cả 2 vai nhưng đúng là sự phân thân của anh hết sức ấn tượng, chỉ cần nhìn đôi mắt thì biết ai là Vũ Hóa Điền, ai là Phong Lý Đao. Coi phim không để ý đánh đấm mà chỉ mong có sự xuất hiện của Vũ Hóa Điền thôi ^^
Về phần Lý Liên Kiệt, về mặt võ thuật không có gì đáng nói nhưng lý do khiến LLK mờ nhạt là thiếu một chữ "tình". Cách diễn của LLK khiến ta không cảm nhận được tình yêu và hoài bão trong con người đó. Đến h vẫn không biết được Triệu Hoài An có thật sự yêu Lăng Nhạn Thu hay không nữa. Nếu yêu thì ánh nhìn của THA đối với LNT vẫn chưa đủ da diết, nếu không yêu ánh nhìn ấy vẫn chưa đủ day dứt.
Kết lại là Trương Hình Dư đóng vai Mặc quý phi quá đẹp và nóng ^^

Bình luận

Ít ra đến hết phim là chưa yêu. Phim này mình cũng khá thất vọng về LLK dù rất thích anh ý  Đăng lúc 14-1-2012 09:49 PM
Phim này nguyên gốc là dịnh dạng 3D nên xem bản 2D rối với đau mắt là phải. Chờ bản HD về xem chắc sẽ rõ hơn^^.Mình nghĩ THA không yêu LNT mà chỉ có tình nghĩa thôi   Đăng lúc 14-1-2012 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 14-1-2012 21:05:58 | Chỉ xem của tác giả
Mong phim này quá trời mà chưa thấy bản Hd
nghe nhỏ bạn đi coi nó nói hay lắm thiệt là sốt ruột
Long môn phi giáp chờ ta với nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 14-1-2012 21:12:36 | Chỉ xem của tác giả
ChangChang gửi lúc 14-1-2012 19:01
Đúng hôm mình rủ bạn đi xem LMPG ngoài rạp thì tối đó giận bạn không đi nữa, down  ...

mình cũng có cảm giác i như bạn ^^
lần đầu xem LMPG ở máy tính, điều ấn tượng và thấy hay nhất chính là ánh mắt sắc lạnh của Vũ Hóa Điền và ánh mắt nặng tình của Lăng Nhạn Thu
về các màn võ thuật thì khi đó mình lại cảm thấy là, những cảnh này phải nhìn ở màn hình rạp thì mới phê được {:440:}
thế là ra rạp, vé 3D hẳn hoi, và k0 thất vọng, hà hà
những cảnh võ thuật được thêm hiệu ứng 3D rõ ràng tạo được hiệu quả rất tốt
tất cả các màn giao đấu
từ trận mở màn anh An đụng độ Vạn Dụ Lâu của Đông Xưởng, cảnh nường Nhạn Thu bay từ dây xuống xử tên tay sai của Vũ Hóa Điền, rồi anh An oánh nhau với Điền lần đầu,... cho tới cảnh trong cơn gió lốc xoáy hay khi ở trong thành cổ, đều rất đẹp mắt và hoành tráng, tớ k0 thể rời mắt khỏi màn hình
bé đi cùng tớ còn nhăn nhở, may mà lúc đánh không k0 ai nói câu nào, k0 thì đúng là chẳng hiểu gì vì còn bận chăm chăm xem oánh nhau
tựu chung lại, sau khi ra khỏi rạp tớ vẫn thấy lâng lâng vì phê kiếm hiệp
thực sự thấy đây là bộ phim đáng xèng mua vé vào rạp

Bình luận

ô mô ^ ^  Đăng lúc 15-1-2012 06:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 14-1-2012 21:48:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ArtnG gửi lúc 14-1-2012 21:12
mình cũng có cảm giác i như bạn ^^
lần đầu xem LMPG ở máy tính, điều ấn tượng v ...

Mềnh thì né phi tiêu mứi ghia chớ. Cả mấy kái mũi kiếm gãy mà anh Điền bẻ nữa. Giật cả mình lun. Đúng là phải xem ngoài rạp mứi thấy đã. Ra khỏi rạp, về tới nhà mà trong đầu vẫn phê ơi là phê.
Nếu xem bản 2D bình thường có thể sẽ ko thấy được hết vẻ đẹp mắt của các màn võ thuật. Thậm chí tặc lưỡi là toàn kĩ xảo. Cơ mà ở rạp, chắc chắn sẽ mê mệt tài xoay kiếm của Nhạn Thu, màn phi tiêu miễn chê của bạn Vũ Xuân hay kái mặt ko thể bình thản hơn của anh Điền trong mọi tình huống. Còn anh Hoài An thì công nhận: anh ấy nhạt đến mức chả có gì ấn tượng mà nói cả.
P/S: Những ai nói nước mắt của Nhạn Thu hơi quá thì hãy xem “Quán trọ rồng xanh ”, sẽ hiểu vì sao cô ấy lại bi thương như vậy. ^^

Bình luận

ma tic ^ ^  Đăng lúc 15-1-2012 06:42 PM
tớ cũng mấy lần tưởng mình bị trúng phi tiêu với lại kiếm lao thẳng mặt :D  Đăng lúc 14-1-2012 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 14-1-2012 22:44:36 | Chỉ xem của tác giả
phim này tạo hình đẹp quá
thích Trần Khôn và Châu Tấn
tks sub team nhé :))
yêu team nhiều lắm
ăn tết vui vẻ nhé :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 15-1-2012 08:50:31 | Chỉ xem của tác giả
đây là bản đạp hay bản thường vậy bạn? thấy rạp còn chưa hạ poster xuống mà nhà KST đã có hàng tung lên rồi ^^"
Bản đẹp thì hú mình tiếng, down liền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 15-1-2012 09:35:20 | Chỉ xem của tác giả
úi mẹ ơi yêu c-zone quá đi :x
hóng phim này quá trời luôn ai ngờ vào kst.net.vn nhà mình tung hàng đầu tiên :D
quả này các web khác thi nhau vào tải phim về xong chanh bản quyền của kst nhà mình đây :x
tks kst nhà mình nhiều nha :x
thích quá :D

Bình luận

tại mình thấy 1 số web họ làm đè logo lên :((.Nhưng nhà mình có 2 chỗ lên họ cũng chỉ che đc 1 chỗ :))  Đăng lúc 16-1-2012 10:28 AM
ủa sao mà tranh nổi bạn ^ ^ đóng dấu C zone kst.net.vn rồi =))  Đăng lúc 15-1-2012 06:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
 Tác giả| Đăng lúc 15-1-2012 09:45:11 | Chỉ xem của tác giả
Tofu gửi lúc 15-1-2012 08:50
đây là bản đạp hay bản thường vậy bạn? thấy rạp còn chưa hạ poster xuống mà nhà K ...

đây là bản thường bạn ạ, bản đẹp chắc phải chờ 1 time nữa :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách