Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Kimi to Boku – Nakamura Aoi, Sakamoto Maaya (Vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 11-5-2013 20:32:14 | Chỉ xem của tác giả
Cảm động quá, mình khóc sướt mướt không ngừng được, nước mắt cứ rơi rơi.
Giọng của bé mèo rất ấm áp, dịu nhẹ đi vào lòng người. Buồn là bộ phim có sad-ending và đã lấy đi quá nhiều nước mắt của người xem.
Nakamura kun đẹp trai thật, ước gì mình có một người yêu như vậy :( mình chỉ thích những người yêu động vật thôi, anh ấy diễn tốt quá :).
:(( trời ơi mèo nhà mình năm nay 11t rồi TT.TT năm kia 1 bé 13t qua đời mình cũng lâm vào tình trạng suy sụp tinh thần như vậy. Yêu động vật và nuôi động vật lúc nào cũng đem lại niềm vui lẫn nỗi buồn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 16-5-2013 16:42:12 | Chỉ xem của tác giả
Down từ hôm bữa mà hnay mới có thời gian để xem bộ phim này, phim này thời lượng kh nhiều nhưng cảm xúc  nó mang đến cho người xem phải nói là tuyệt vời. Chú mèo dễ thương kinh dị, tình cảm giữa cậu và tớ hình thành qua từng khoảnh khắc, từ khi gặp nhau , sống chung, rồi rơi xa. Tuy đã chết, nhưng tình cảm đó còn mãi và cả hai luôn bên nhau. thik nhất là câu "Cùng về nhà nhé" ấm áp vô cùng ah. Thanks ST nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 17-5-2013 20:35:31 | Chỉ xem của tác giả
Đây là lần đầu tiên mình thấy phim có một anh chàng thích mèo đấy! Thường thì các phim chỉ làm về tình bạn giữa người và chó, mấy em mèo toàn bị quy là bọn ác, huhu. Phải down về xem ngay mới được, nhìn em mèo yêu quá cơ, mắt tròn ngơ ngác.
Thanks subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 18-5-2013 00:12:48 | Chỉ xem của tác giả
Xem hết rồi ... em mèo chết mất rồi, huhuhu

Tớ ko xem phim nhật nhiều nên ko hiểu lắm, còn thấy lạ lạ là sao người ta lại làm phim mà nhân vật chính lại là con mèo :v
Mà họ làm phim hay thật đấy, chuyện thấy bình thường mà cảm động ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 18-5-2013 21:39:31 | Chỉ xem của tác giả
Hic thấy một bộ phim với chủ đề mới toanh. Hầu hết phim về pet là các em cún đáng yêu, nay lại chuyển sang em miu. Coi xong chắc cắn gối mà tự kỉ quá. Khao khát có một em pet của riêng mình nhưng mãi ko được. {:435:}. Thôi đành ngắm em trong phim vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 20-5-2013 02:19:24 | Chỉ xem của tác giả
chời ơi em mèo quá dễ thương luôn
thích quá, em mèo biểu cảm kinh thích quá
nửa đêm xài dcom màu máu muốn tải phim lại nổi lên mới chết chứ
mai quyết tâm ra net tải phim coi
thanks subteam nhìu nhìu {:101:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 22-5-2013 02:21:13 | Chỉ xem của tác giả
yêu quá đi <3 ủng hộ ~ ủng hộ ngay                                                                                                                                                                                                                :D.
                                     .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 23-5-2013 15:34:41 | Chỉ xem của tác giả
Nghe trailer thấy film có vẻ buồn, nhưng chú mèo dễ thương quá trời nên vẫn quyết tâm xem
Mong là kết thúc đừng quá sướt mướt là được.{:181:}{:181:}
Thanks subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 23-5-2013 21:55:24 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung đã thấy hay rồi. Mình rất thích phim về chủ đề học đường, đặc biệt là phim Nhật nhẹ nhàng mà sâu lắng, rất đi vào lòng người. Biết và xem phim học đường Nhật từ Sky of love mà giờ cảm xúc vẫn còn nguyên vẹn. Mong chờ downl nhanh để xem phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 24-5-2013 13:18:02 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn Chú mèo dễ thương quá, nhưng câu chuyện kết thúc buồn ghê. Thanks subteam nhiều, hy vọng thể loại phim này nhiều hơn để cùng thưởng thức. {:135:} {:156:}{:144:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách