Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: fhoailinh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Khuynh thế hoàng phi/Lâm T. Như, Nghiêm Khoan, Hoắc K. Hoa [Vietsub Ep44 End]

[Lấy địa chỉ]
1931#
Đăng lúc 29-5-2013 09:31:48 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới luyện xong bộ này, phim này kết thúc bùn quá, rốt cuộc ch8a3ng ai dc vui vẻ cả, coi phim này xong tự kỷ dã man lun
hichic mình thích Liên Thành - Phức Nhã, tiếc là ảnh chết sớm, rùi Kỳ Hựu cũng ra đi.
Thật bất công mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1932#
Đăng lúc 29-5-2013 13:22:39 | Chỉ xem của tác giả
Thuhuong0705 gửi lúc 28-5-2013 00:46
Phim này ai là fan của Lưu Liên Thành thì nên ngừng xem ở đoạn Liên Thành ôm chậu ho ...

hi hi, phải là fan của LT thì ngừng xem đoạn LT phóng như bay ra khỏi nhà để khoe với PN chậu bông vừa trồng được. Rùi tượng tượng tiếp là PN nhìn thấy chậu bông cảm động rơi nước mắt, và từ đó về sau cung LT mai danh ẩn tính, cùng chàng tiếp tục sự nghiệp nghiên cứu những kỹ thuật mới về việc trông bông và sống bên nhau hạnh phúc mãi mãi
Còn fan của KH thì nên coi hết phim rùi phải tin rằng,  PN gặp KH ở hồ tương tư là thật không phải là mơ, từ đó về sau KH và PN cũng mai danh ẩn tính, chồng thì thổi sáo nuôi cá, còn vợ thì chữa bệnh cứu người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1933#
Đăng lúc 30-5-2013 13:19:20 | Chỉ xem của tác giả
coi hai lần rồi đó, nhìn 2 soái ca Kỳ Hựu, Liên Thành, với mỹ nhân Phức Nhã mà đau lòng
hức hức
nhất là cái đoạn Thành ca ôm chậu đào chạy đi tìm Phức Nhã mà thút thít, sao lại có người si tình như thế, hức hức :(( :(( Bông ca ơi, nhìn mặt huynh lúc đó thật không khói đau lòng
p/s, đang để nhạc chuông bài Lắng Nghe Ta này, thật là hay . thích quá lun <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1934#
Đăng lúc 1-6-2013 21:04:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim này kết thúc khó hiểu vậy mọi người?????????????? Rốt cuộc Nghiêm Khoan sống hay chết?? Đạo diễn muốn để kết thúc mở hay sao ấy nhỉ?? Theo mình nghĩ là anh ấy chết rồi nhưng vẫn sống trong tâm trí chị Như ^^

Bình luận

mình cũng nghĩ kết như cậu, có fan hỏi, ss Lâm trả lời,kết là do mỗi khán giả tự cảm nhận=)), với mình 2 chàng dắt tay nhau xuống Hoàng Tuyền oánh cờ =))  Đăng lúc 2-6-2013 07:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1935#
Đăng lúc 19-6-2013 09:34:35 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim dài tập nhưng rất hay, diễn viên xuất sắc, diễn lôi cuốn.
xem phim mà hồi hộp theo từng tập phim, mỹ nhân trung quốc thời xưa thật là thông minh sắc sảo, mình mà ở thời đó chết chắc quá.
thanks subteam đã làm những bộ phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1936#
Đăng lúc 19-6-2013 12:59:57 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim hẳn có đầu tư rất lớn :)
Dàn diễn viên toàn trai xinh gái đẹp , diễn xuất xuất sắc và lôi cuốn người xem :)
Bộ phim khá hay nhưng kết thúc hơi buồn và khó hiểu :(
Nhưng  cảm ơn  subteam nhiều lắm :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1937#
Đăng lúc 18-8-2013 14:35:04 | Chỉ xem của tác giả
Hơi trễ, nhưng dù sao thì cũng đã coi hết được phim này rồi ^^

Phim hay, cơ mà... xin lỗi các fans của Nghiêm Khoan, nhưng giá như Hoắc Kiến Hoa diễn vai Mạnh Kỳ Hựu thì tốt quá T_T Mình muốn một lòng một dạ ngưỡng mộ và chúc phúc cho tình yêu của Kỳ Hựu và Phức Nhã, nhưng cứ hễ nhìn thấy Lưu Liên Thành-Hoắc Kiến Hoa, thì bao ưu tư đắn đo day dứt cho cặp ấy biến mất hết, chỉ còn biết đến vị vua si tình đến vong mạng ấy thôi, Lưu Liên Thành mà do người khác diễn chắc mình cũng không đến nỗi vậy đâu. Vốn rất thích Hoa ca và Như tỷ từ Xe Điện Ngầm, mà phim ấy kết hơi buồn nên cứ mong một ngày được thấy 2 người tái hợp trong phim với một chuyện tình trọn vẹn hơn. Phim này lại lỡ duyên rồi :(

Cảm ơn ST đã mang đến cho mọi người bộ phim này :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1938#
Đăng lúc 22-9-2013 13:00:07 | Chỉ xem của tác giả
vivo tới tập 22 là hết xem luôn : tải thì k đc, mình cũng k muốn xem lồng tiếng, nghe giọng k đã :( k biết làm sao xem phim đây T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1939#
Đăng lúc 22-9-2013 13:01:48 | Chỉ xem của tác giả
Clara gửi lúc 18-8-2013 14:35
Hơi trễ, nhưng dù sao thì cũng đã coi hết được phim này rồi ^^

Phim hay, cơ mà... x ...

coi ở đâu vậy bạn? vivo tới tập 22 là hết coi được rồi :(( giờ không biết coi ở đâu đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1940#
Đăng lúc 4-10-2013 13:53:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích sis LTN trong những vai cổ trang hơn, cảm thấy hợp hơn là nhân vật hiện đại.
Phim này không thích nam chính lắm, thích LLT si tình của HKH thôi, từ đầu đến cuối chỉ yêu mỗi Phúc Nhã thôi...Có lúc ước gì PN yêu lại LLT chứ đừng yêu MKH làm chi he he.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách