Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wallace79
Thu gọn cột thông tin

[2011] Khuynh Thế Hoàng Phi / Hoắc Kiến Hoa, Lâm Tâm Như, Nghiêm Khoan, Hoắc Ki

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-4-2013 14:43:33 | Xem tất

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2013 18:27:22 | Xem tất
Hoắc Kiến Hoa đóng phim này công nhận đóng quá đạt luôn ý, trước không xem nhiều phim anh ý đóng nhưng cũng vẫn rất có cảm tình , sau phim này thấy lại yêu yêu :D, mà phim này anh ý đẹp đôi với chị LTN ghê á, thích kinh lên đc, mà đọc mấy bài viết phân tích về nv hoặc các bạn bình luận phim mấy thấy phim này hay, thấy đúng mà phân tich cũng sâu sắc ý

Bình luận

có gì vào nhà Bông chơi tường, hay bạn có chơi face thì vào đây nè: http://www.facebook.com/WallaceHuo.VNFC  Đăng lúc 9-5-2013 10:07 AM
anh mà bạn hỏi cũng là Liên Thành đó, nhưng có fan des thêm chiếc mặt nạ vào nhìn đẹp và kool hơn chút í mà^^  Đăng lúc 8-5-2013 10:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-5-2013 10:15:33 | Xem tất
lovehenin gửi lúc 7-5-2013 18:27
Hoắc Kiến Hoa đóng phim này công nhận đóng quá đạt luôn ý, trước không xem nhiều p ...

Ý, bạn mới xem fim này hả:)) tụi mình coi từ năm ngoái, chém tả tơi tới bi giờ:))

Chào mừng bạn vào nhà Bông chơi (ở đây tụi mình gọi Hoa ka là Bông ^^)

Chị Như và anh Hoa là bạn "cực kỳ" thân thiết nên tụi mình đang ôm mộng có ngày Hoa Như sẽ báo tin mừng là đang iu nhau đây, nhìu biểu hiện đáng ngờ lém nhé, phải thì mừng bít mấy:))

Liên Thành là vai Hoa ka đóng vì ss Như, mới đầu ko định tham gia, mà khi nhận lời lại diễn đến xuất thần thế, nhất là mấy đoạn tình cảm với Phức Nhã, cứ gọi là chỉ nhìn ánh mắt LT thôi đã thấy đau xót đến nát cõi lòng:((

Bình luận

sau phim HTHP có lẽ mình cuồng Bông ca :))))), trước đây cũng thích nhưng chưa đến nối cuồng , hí hí  Đăng lúc 9-5-2013 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2013 21:07:11 | Xem tất
Thích Hoa ca với Như tỷ nhất lun, hùi đó xem Xe Điện Ngầm bị mê Lục Vân Tường và Phó Tinh Tinh vô cùng,lúc Vân Tường chết khóc sưng mắt,đến khi hay tin Hoa ca Như tỷ tái hợp phim KTHP mừng dể sợ luôn ai dè ca tỷ ko đóng cặp t buồn hiu, lúc đó trách Như tỷ sao ko mời Hoa ca vào vai chính chứ...giận ...
nhưng khi phim phát sóng t lại thix LT lại  hơn vai chính :))
h đang mong ca tỷ mau mau tái hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 11-5-2013 09:35:01 | Xem tất
cari gửi lúc 10-5-2013 21:07
Thích Hoa ca với Như tỷ nhất lun, hùi đó xem Xe Điện Ngầm bị mê Lục Vân Tường và P ...

À, lúc đầu ai cũng nói thế, nhưng như quy định của TQ thì 1 fim truyện hình ko thể để nam nữ chính là người cùng quốc tịch, mà Như và Hoa đều là người Đài Loan mà:(( nên phải lực chọn 1 nam dv TQ khác, vì thế mà chọn Nghiêm Khoan.

Và theo như ss Như giải thik thì ngay từ khi cầm trên tay kịch bản, đọc vai LT đã thấy Hoa ka sinh ra là để làm LT, nên bằng mọi giá cũng kiên quyết để Hoa ka đóng LT, sự lựa chọn nài cũng rất sáng suốt nha. Chỉ tiếc LT và PN ko thể thành đôi thôi. LT 1 đời si tình, sau cùng cũng ko có đc tình iu hùi đáp, tội thật:(( phải như trong truyện thì còn đc PN có tình cảm và còn chịu sinh con cho LT:(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2013 11:18:49 | Xem tất

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-5-2013 10:18:56 | Xem tất
đọc nội dung là em k định xem phim này đâu vì là vai anh đóng quá cun mà cuối phim lại chít

nhưng mà nó chiếu trên D-drama, khổ thấy anh là lại ngồi xem vì k cưỡng lại đc vẻ đẹp của anh

em thì em k thích bà Như lắm

à mà bố em cũng thích Hoa ca hay sao mà hay bật phim đó lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 31-5-2013 11:30:28 | Xem tất
lunar222 gửi lúc 31-5-2013 10:18
đọc nội dung là em k định xem phim này đâu vì là vai anh đóng quá cun mà cuối phim l ...

Zậy à? hay tại bố em thik xem fim Tàu=)))

CHứ fim nài anh xuất hiện hok có nhìu, đc cái là cảnh nào nét cảnh đó

vai rất có cá tính và nổi trội hơn cả anh vai chính lun:))

Hùi đầu ss cũng sợ thảm nên hok dám xem fim, nhưng vì Liên Thành đẹp quá, bá đạo quá

nên ss ngồi coi mấy cảnh của LT thôi, còn nhiu tua wa hết:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-5-2013 12:54:48 | Xem tất
wallace79 gửi lúc 31-5-2013 11:30
Zậy à? hay tại bố em thik xem fim Tàu)

CHứ fim nài anh xuất hiện hok có nhìu, đc c ...

em thấy thực ra bố em thích xem phim tàu là 1 2 là thích Nghiêm Khoan,

ngày xưa vì thấy Nghiêm Khoan đóng Thủy Hử nên bố em lại xem mặc dù ngày xưa cũng xem Thủy Hử roài =)

ss nói đúng, vẻ đẹp của anh khiến chúng ta k thể cưỡng lại nổi lại xem

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 31-5-2013 13:13:28 | Xem tất
lunar222 gửi lúc 31-5-2013 12:54
em thấy thực ra bố em thích xem phim tàu là 1 2 là thích Nghiêm Khoan,

ngày xưa vì t ...

Thế hoa ra bố em thik NK chứ có thik Bông đao nà:))

Thôi thì mỗi người 1 sở thik thôi

Cái vụ em bàn ss lập G+ á, ss hok hiểu lém, em PM hỏi ss thế là sao?

SS đang tính trả lời mà lo đi trả rep, cái tí way lại thì quên mất^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách