Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011- HBO] Game of Thrones

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 4-9-2013 15:44:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa coi xong S3, vậy là Robb đã chết, mami (Catelyn) cũng chết luôn, chỉ vì sự tin tưởng và phản bội. Những nhân vật mình thích thì hay die, còn mấy đứa ghét ghét sống dai gúm lun.

Nhà Stark giờ chỉ còn Sansa, Arya, Bran và Jon Snow.. Còn sự trỗi dậy của đám Bóng trắng nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 10-9-2013 18:57:03 | Chỉ xem của tác giả
Ôi giồi ôi, không biết kites có làm phim này không, mong subteam làm quá đi!
Còn có Merlin nữa, subteam mà làm thì mình chỉ có nước ăn rồi ngồi nhà ôm máy chực phim thôi.
Rút kinh nghiệm là chờ hết phim mới xem, vì chờ đợi mệt lắm ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-9-2013 22:25:35 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên của Game of Thrones tại Lễ trao giải Emmy 2013

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 25-9-2013 22:26:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 25-9-2013 22:28:14 | Chỉ xem của tác giả

Credit: ONTD

Bình luận

cersei lannister?! sao nhìn chị đẹp và hiền quá vậy ô_ô  Đăng lúc 25-9-2013 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 26-9-2013 22:09:49 | Chỉ xem của tác giả
Các diễn viên của GOT ủng hộ Daenerys làm người cai trị Westeros

Credit: Tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-10-2013 11:02:16 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn đã giới thiệu :D
phim này thực sự rất là hay. mình mới xem hết ss2 và 1 tập của ss3
cơ mà nghe mn nói ss3 Roob nhà Stack chết nên nản ko muốn xem luôn. mà bộ này truyện còn chưa viết đến đoạn kết nên cứ phải đợi hết lại xem ms được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-10-2013 10:13:27 | Chỉ xem của tác giả
chừng nào mới có phần kế tiếp đây chài !ở ngoài đã sắp sửa dịch truyện tới đoạn  kết hôn của má joffrey rồi  hu hu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 5-11-2013 15:43:14 | Chỉ xem của tác giả
[05.11] Mùa thứ 4 của "Game of Thrones" sẽ là mùa đẫm máu nhất

Nếu bạn nghĩ rằng đài HBO sẽ nương tay với khán giả của series Game of Thrones, những người vẫn còn đang đau lòng trước vụ thảm sát gia tộc Stark vào mùa trước, bạn đã lầm to. Bước vào mùa thứ 4, Game of Thrones vẫn sẽ tiếp tục duy trì mật độ giết chóc như trước, và thậm chí là còn hơn thế nữa.

Trang web giải trí Flicks in the City đã có buổi phỏng vấn với Neil Marshall, người sẽ đạo diễn tập phim cao trào của mùa thứ 4. Khi được hỏi tập cao trào của mùa thứ 4 có đầy bi kịch và máu me như Red Wedding, tập cao trào của mùa trước hay không, ông cho biết: "Đó là điều hiển nhiên rồi. Đây là một trong những yếu tố chính của Game of Thrones, chúng tôi sẽ xây dựng một nhân vật mà khán giả yêu thích trong khoảng 3,4 năm và sau đó giết chết họ một cách tàn nhẫn. Tập mà tôi đạo diễn rất kịch tích và có khá nhiều bi kịch và tôi chắc các tập còn lại của mùa thứ 4 cũng thế."

Nam diễn viên Kit Harington, đóng vai Jon Snow, cũng cho biết mùa thứ 4 sẽ là mùa đẫm máu nhất trong series, và sẽ có "nhiều cái chết hơn các mùa trước".

Ngoài ra, theo George R. R. Martin, tác giả của bộ truyện Game of Thrones,  phần thứ 4 sẽ có một đám cưới mà theo ông hứa là cũng rất đáng nhớ như đám cưới đẫm máu trong tập Red Wedding.

Credit: Vanity Fair
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 6-11-2013 22:03:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích xem phim này, mỗi tội tìm vietsub hơi khó, mấy lần chiếu trên HBO liền nhưng mềnh đi hc nên không xem được, có bạn nào biết link xem vietsub không mách cho mình với
Cám ơn nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách