Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: marie
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Bộ Bộ Kinh Tâm / Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi, Trịnh Gia Dĩnh [Vietsub Ep 40 END]

[Lấy địa chỉ]
11151#
Đăng lúc 4-9-2014 15:33:46 | Chỉ xem của tác giả
Chưa đọc truyện nhưng phim thì làm rất được, diễn xuất đồng đều và tỏa sáng của dàn diễn viên làm mình vốn không thích ngôn tình cũng phải căng mắt, dài cổ chờ phim ra đủ bộ rồi tu luyện mấy ngày đêm mới xong. Thế mới biết không quan trọng ngoại hình có hợp không quan trọng là khả năng diễn xuất tới đâu thôi!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11152#
Đăng lúc 16-11-2014 05:46:58 | Chỉ xem của tác giả
Thích truyện hơn nhưng phim cũng hay lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11153#
Đăng lúc 16-12-2014 23:50:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem bản lồng tiếng thấy đổi nhiều đoạn nhạc nền khá hay. Mình muốn hỏi các bạn không biết đoạn nhạc nền ở tập 29 https://www.youtube.com/watch?v=Do5ue1Sn1D8 ở khoảng phút thứ 13 là bài tên gì vậy? Và nếu được các bạn cho mình link down được không? Thanks các bạn nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11154#
Đăng lúc 20-12-2014 08:30:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem đi xem lại 3 ep cuối đến 4 lần, lần nào cũng khóc như mưa, sưng vù cả mắt.
Bản thân mình thấy hoặc cũng có thể là mình muốn nghĩ rằng ngay từ đầu NH đã yêu Tứ gia chứ ko phải Bát gia. Đối vs Bát gia có thể chỉ là sự thương cảm khi nhìn bát gia thương yêu NL mà ko nhận đc sự đáp lại. Mình cảm thấy tình yêu của nàng và tứ gia lúc nào cũng hiện hữu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11155#
Đăng lúc 24-12-2014 01:36:29 | Chỉ xem của tác giả
Khi xem phim thích nhất là những tập khi tứ gia và Nhược Hi ở bên nhau
Những tập ấy xem tình cảm của hai người cảm thấy rất thật
Xem cảm động nhất là lúc Nhược Hi mất và lúc Tứ gia đến nhìn thấy bài vị rồi tìm được bức thư mà Nhược Hi viết trước lúc ra đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11156#
Đăng lúc 24-12-2014 22:05:24 | Chỉ xem của tác giả
Xem lâu rồi mà giờ mới có dịp comment. Truyện rất hay nhưng không ngờ chuyển thể thành phim cũng hay như thế, đúng là không uổng công ngồi bỏ ra cả tuần cày hết 40 tập. Ấn tượng nhất là đoạn sau khi Tứ gia lên ngôi liền chạy tới đón Nhược Hi, lúc đó nhạc nền vang lên bài "Tam thốn thiên đường" thì không kiềm được nước mắt nữa. Xem xong phim thì thành fan của Lưu Thi Thi luôn, Thi tỷ xinh quá trời quá đất. Chỉ bực nhất cảnh Tứ gia với Nhược Hi chèo thuyền qua đầm sen là cảnh ghép, nhìn giả tạo không chịu được.
P/s: Cảm ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11157#
Đăng lúc 16-1-2015 23:36:41 | Chỉ xem của tác giả
thật sự là ban đàu thấy nhả nhả không muốn xem ! nhưng lỡ xem mấy tập xong bấn luôn ! thích luôn chị diễn viên trong phim :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11158#
Đăng lúc 2-2-2015 02:35:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim lấy đi bao nhiêu là nước mắt của mình, xem xong không dám xem lại luôn
Có mỗi cái thấy phim hơi bựa là cảnh ghép nhiều quá, lộ liễu quá, từ cảnh Tứ và Nhược Hi học cưỡi ngựa đến cảnh bơi trong đầm sen, nhìn rất kỳ
Dù Tứ là nam chính cơ mà mình thích kiểu yêu của Thập Tứ nhất phim, xem xong thích luôn anh Lâm Canh Tân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11159#
Đăng lúc 1-3-2015 19:56:31 | Chỉ xem của tác giả
phim cực hay mà cực buồn. xem xong phim mình không mấy ấn tượng với các mối tình trong phim, chỉ nghĩ về mỗi việc số phận Nhược Hi quá bi thảm, đến lúc cuối cùng cứ tưởng chết là hết nhưng vẫn không phải thế, vẫn phải sống và nhớ đến những người, những chuyện mà mình đã gặp và sẽ không bao giờ được gặp lại nữa. xem phim làm mình bị ám ảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11160#
Đăng lúc 2-3-2015 14:45:49 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói đây là bộ truyện và bộ phim ko có HE mà mình thích nhất...coi cứ ấn tượng mãi, thế nhưng đến bân giờ lại chưa dám coi phần 2, vì ko bít có làm mất ấn tượng tốt của phần 1 ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách