Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
Thu gọn cột thông tin

[2011] Ashita no Joe - Tomohisa Yamashita,Yusuke Iseya (Vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-11-2012 23:04:35 | Xem tất
Phim rất hay :)
Mình vẫn chưa hiểu lắm cái chết của Rikishi. Nhưng rất thích cách anh ấy sống. Luôn hết mình, và dù có phải đánh đổi mạng sống, vẫn sẽ hết sức theo đuổi điều mình muốn.
Không phải hiếu chiến, không phải căm ghét....
2 con người tưởng chừng như đối thủ đó, lại có một mối ràng buộc vô cùng thân thiết....
Và Joe, cuối cùng cũng tìm được cách để tạo dựng "ngày mai" của riêng mình :)
Thanks ST vì phim hay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 10:08:58 | Xem tất
Hờ hờ phim của Pi già sích pách nhá. Pi đội cái mũ nhìn ngu quá đi mấtÍt ra tóc tai cũng không mì tôm hai luống nữa. Cái ảnh trên cùng chụp nước màu kiểu cổ điển đẹp quá đi
Có cả chị Karina. Hồi đầu xem Love Shuffle ko thích chị này lắm nhưng càng xem càng thích, càng thấy Karina có khuôn mặt đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2013 10:19:28 | Xem tất
links die hết rồi subteam ơi có bạn nào tốt bụng reup lại dùm mình với đang bấn pi quá mà không xem được phim hic hic ,subteam ơi reup lại dùm mình với {:138:}{:138:}{:138:}{:138:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2013 10:33:36 | Xem tất
xem phim này hoài không chán ! cám ơn subteam nhiều nhé ! hic hic Pi đóng bộ phim này cực quá ! I love you Pi !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2016 21:17:17 | Xem tất
1 bộ phim hay và ý nghĩa lắm
Cảm ơn subteam rất nhiều
phim rất rất rất là hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2017 02:18:57 | Xem tất
mặc dù mình không thích đấm bốc lắm, nhưng mình rất khâm phục ý chí của nhân vật chính, không bao giờ đầu hàng trước khó khăn, và đó chính là điều mình phải học hỏi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách