Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: iamqa_2512
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Magic Kaito/ まじっく快斗 [Remake Ver Coming Soon]

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 16-7-2013 08:57:06 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đọc truyên đã mê tít Kid rồi giờ lên đây tìm mới thấy là có phim hoạt hình
Cứ tưởng truyện có 4 tập thì không ra phim hoạt hình
Mình cảm nhận thấy Gosho Aoyama nên viết qua hẳn truyện này vì Conan có vẻ hơi đuối rồi.
Bây giờ down hết mấy tập phim về xem và hóng chờ những tập mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 6-8-2013 07:58:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim này cũng cần có đủ điểm mới xem được link down hả các bạn. Ai biết cho mình câu trả lời với tại vì mình muốn xem phim này nhưng k thấy link dơn đâu cả

Bình luận

Do phim lâu quá rồi, nên link die hết trơn, chủ topic remove link hết rồi bạn, săp sửa release bản remake, nhưng mà mấy tháng rồi vẫn chưa thấy release  Đăng lúc 6-8-2013 11:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 15-8-2013 13:45:27 | Chỉ xem của tác giả
đọc conan mình cũng ghiền nhân vật kid này lắm anh này đẹp trai và tài năng ko thua gì Shinichi, thậm chí còn vui tính hơn cả shinichi nữa : đọc truyện trên mạng rồi thấy link phim làm mình hóng quá trời bây h đc xem thế này còn gì tuyệt bằng {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 29-9-2013 07:16:16 | Chỉ xem của tác giả
ui chao ui!! Kid đẹp trai, hí hí, sắp dc coi anime rùi!!! Mong quá đi mất anh Kid úi ùi uiiiii >>.<<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 27-10-2013 09:39:02 | Chỉ xem của tác giả
Yeah! I love Magic Kaito
Nghe tin Subteam làm phim này mình rất vui. Kid là nhân vật mình thích nhất trong Conan, đẹp trai, thông minh còn hài hước nữa. Tuy đã đọc xong 4 tập Magic Kaito rồi nhưng vẫn muốn xem anime{:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 1-11-2013 11:46:38 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi phim này full chưa vậy mấy bác? Coi bên web khác thì nó drop, kím mãi hình như mới có 6 tập à :|

Bình luận

Truyện còn chưa có full nữa là phim bạn à :p  Đăng lúc 2-11-2013 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 5-11-2013 07:12:02 | Chỉ xem của tác giả
Hồi đọc Conan ngoài những nhân vật chính ra thì Kid cũng là một người mình khá để ý. Là một tên trộm siêu cấp và qua mặt được Shinichi và cảnh sát biết bao nhiêu lần :3. Như thế cũng đủ thấy Kid giỏi rồi, còn nguyên nhân Kid là trộm và trộm để làm gì thì luôn là câu hỏi mình chưa có câu trả lời. Về sau không còn được đọc Conan nữa nên cũng chả biết như nào T.T ~ Lớ ngớ vớ được project anime này của subteam quả là tuyệt mà :3. Cơ mà sao không thấy link down nhỉ : ~

Kid có vẻ giống Shinichi, ở gì đó về vóc dáng và sự thông minh :3. Chả biết có liên quan gì nhau không ha *tưởng tượng* ~ Nói chung là mình hóng link quá  :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 5-11-2013 14:16:18 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xưa đọc Conan thích Kid lắm, mà hồi đó cũng có mua bộ truyện riêng của Kid nữa ~
Anime thì mình chưa xem, giờ thấy các bạn làm lại cũng hóng lắm :">
Lót dép ngồi chờ link, thanks for subbing <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 5-11-2013 17:09:48 | Chỉ xem của tác giả
thích Kid lắm lắm, Cứ ngỡ Kites dành riêng cho Dramas với các tin tức về Sao thôi. Không ngờ có cả Magic Kaito ở đây nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 6-11-2013 13:34:40 | Chỉ xem của tác giả
Uầy hóng quá, ủng hộ nhiệt tình
Hồi xem conan cũng thích Kid, kiểu rất là bí ẩn ý, giờ mới biết là có cả 1 bản riêng Magic Kaito thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách