Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Love in Disguise/ Thông Cáo Tình Yêu/ 恋爱通告 - Vương Lực Hoành, Lưu Diệc Ph

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 25-6-2014 05:43:49 | Chỉ xem của tác giả
phim làm lên lịch sử cho lực hoành rồi ,nội dung được diễn viên ''xinh ''
bài điều em không biết hay không tả xiết chỉ khi nghe mp3 ,giờ mình vẫn hát được
mặc dù anh hát live music man  dở khó mà nghe nổi (trong khi crazy fan vẫn phát điên và nâng  niu tới từng hơi thở của anh này)
khi hát cái bài 1/ tỉ  thì giọng lát tươm
bạn nào tốt bụng cho tớ hỏi " lee hom hát live bạn thấy nó tệ không hay tệ quá sức tưởng tượng ,hay nó vẫn hay như đôi tai các bạn cảm nhận thấy"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 11-7-2014 10:34:13 | Chỉ xem của tác giả
vừa mời xem phim này lý do chỉ vì 1 vai vô cùng cameo của anh Phương Đại Đồng, dạo này quá quá quá bấn lun.

người đâu mà cuteo quá trời. nhìn zô ko nghĩ hơn 30 zùi đấy

thực ra bài hát của anh này ban đầu nghe ko hay mà zô phim lại thành hay bùn cười thế.

còn nội dung phim thì mình thấy phình phường, nhưng vs 1 đứa xem phim vì thần tượng và âm nhạc như mềnh thì đây có thể coi là đủ hay.

thực ra thấy chị Lưu phim này hơi lúa nhỷ, ko thích hình tượng này lắm

còn anh Home ko cần bình loạn j thêm. Tiểu thiên vương vừa ẹp zai lại hát hay nhất Cpop mà mình bít. có 1 cmt phía trên là nhạc Jay, Home khá giống nhau vì cùng pha chất nhạc dân tộc cổ truyền vào. chính xác là cả JJ Lin nữa. Cơ mà tiểu thiên vương còn lại Khalil Fong Phương Đại Đồng thì hoàn toàn khác ) ấm nhạc của anh này phải gọi là quá khó để thấm nhưng 1 khi đã thấm thi thấm rất lâu.

thui cmt linh tinh òi, người ta cameo mà cứ pr như nv chính. Túm cái quần lại là dàn âm thanh, âm nhạc quá chất!!!

P.S hum qua anh Home vừa thông cáo lên chức bố.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 22-8-2014 16:35:13 | Chỉ xem của tác giả
Phim của Lưu Diệc Phi dù chưa biết nội dung ra sao nhưng vẫn phải vô down ầm ầm, cảm ơn sub team nhiều nha
Phim nhẹ nhàng tình cảm,phim ngắn nhưng có ý nghĩa, nhạc phịm cũng rất tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 8-2-2016 22:49:39 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này từ lúc Subteam mới sub phim luôn cơ, mà hồi đấy chưa là thành viên Kites- chỉ ghé qua down phim rùi lặn. Hôm nay mới lục lại ổ cứng coi lại phim này nên vào đây viết vào lời. Mình xem phim này đc 5 năm rồi mà giờ xem lại vẫn thấy hay, quả thật nội dung không quá đặc biệt nhưng rất phù hợp để quảng bá âm nhạc truyền thống của TQ - chắc đây là ý đồ cùa Vương Lực Hoành ngay từ khi làm phim. OST của phim siêu siêu hay,  có bao nhiêu OST thì mình nghiện chừng đấy bài, ko dứt ra đc - nhất là bài 18 Marterial Art - hồi xưa bấn bài này, giờ coi lại vẫn bấn bài này.
Phim ngoài nhạc siêu hay thì dàn cast thì gọi là siêu long lanh ( về ngoại hình lẫn tài năng) kể cả nhân vật siêu phụ như anh Khalil Fong của mình ( góp mặt hát 1 bài duy nhất) ). Trước giờ biết Vương lực Hoành tài năng, chơi đc nhiều nhạc cụ, nói đc nhiều ngôn ngữ + đẹp zai lai láng, coi xong phim thấy anh chắc là 1 con người có tài năng nghệ thuật thiên phú toàn diện luôn ấy, ko hổ danh tiểu thiên vương c-pop :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách