Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Love in Disguise/ Thông Cáo Tình Yêu/ 恋爱通告 - Vương Lực Hoành, Lưu Diệc Ph

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 4-6-2013 17:49:06 | Chỉ xem của tác giả
tgn_82 gửi lúc 30-5-2013 13:59
OST Love in disguise/ Thông cáo tình yêu

phim hay, diễn viên cũng xinh, kết chị phi từ lâu rùi ý, mình rất thích phim thể loại này, giống như một cuốn tiểu thuyết lãng mạn zợ, iu sub team quớ đi.<333333333333333333333333
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-6-2013 23:17:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá Subteam ới ơi !!! Thích chị Thần Tiên Tỷ Tỷ quá. Tạo hình nhân vật trong phim này nhìn xinh phết. Nội dung của phim cũng hay nữa. Cảm ơn subteam nhiều lắm !!!
Subteam có thể cho em xin tên mấy cái font tiếng việt trong phần sub với nhìn đẹp cực lun áh. Cho em xin hén kết mấy cái font đó ghê. Công nhận subteam trao chuốt tới từng font chữ lun. Subteam tuyệt vời. Iu subteam nhất lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-6-2013 23:32:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem cũng lâu rồi, nhờ subteam làm lại sub nên mình xem lại thêm
1 lần, mặc dù đã xem rất nhiều lần rồi. Một bộ phim hài tình cảm,
ko nhiều kịch tính nhưng đủ thấy được một tình cảm nhẹ nhàng, lãng mạn
của cặp vai chính. So với nội dung phim thì mình ấn tượng phần nhạc phim
và cách phối hợp giữa dòng nhạc cổ truyền và hiện đại của VLH hơn, anh quả
là một nghệ sĩ có tài ở nhiều lĩnh vực.

Thanks subteam đã làm sub phim này {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 5-6-2013 00:07:53 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu là những điều diệu kỳ nhất của cuộc sống. {:161:}
Người ta không cần quá nhiều thứ để cho nhau, mà chỉ cần 1 thứ có thể làm cho tâm hồn cả 2 cùng đồng điệu thì mọi thứ khác sẽ tự trở nên bằng nhau.
Dù là một ngôi sao lớn nhưng nếu bạn sống trong một thế giới mà xung quanh không ai hiểu bạn cũng sẽ cảm thấy mọi thứ trở nên vô nghĩa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-6-2013 02:14:28 | Chỉ xem của tác giả
way dàn diễn viên phim đẹp tuyệt vời,phải xem ngay mới đc thích anh vương lực hoành chết đi dc ấy cả chị Lưu Diệc Phi nữa :D hehe..ko bít cặp đôi này đóng có ăn ý nhau ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 5-6-2013 08:43:02 | Chỉ xem của tác giả
Trc xem bản SD, h thấy HD k cầm lòng đc, Lưu Diệc Phi mà, Yêu Diệc Phi và team sub. Lưu Diệc Phi trong hình ảnh hiện đại xem gợi cảm hơn nhiều, nhưng ánh mắt vẫn vậy, vẫn buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 5-6-2013 09:26:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nghe tên có vẻ hay ghê, dù chưa biết nội dung phim là như thế nào, hihi :). Lâu lắm rồi mình mới lại xem phim của Vương Lực Hoành, không biết dạo này nam ca sĩ điển trai này thế nào nữa. Lưu Diệc Phi thì mình không thik lắm nhưng xem cũng không sao, hí hí
Cảm ơn Subteam nhiều nah!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 5-6-2013 10:16:13 | Chỉ xem của tác giả
Phim của Lưu Diệc Phi dù chưa biết nội dung ra sao nhưng vẫn phải vô down ầm ầm, cảm ơn sub team nhiều nha, các bạn thật phi thường <3 Cảm ơn cảm ơn nhiều lắm :X:X:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 5-6-2013 15:26:15 | Chỉ xem của tác giả
Thông Cáo Tình Yêu oi bộ phim tôi mong đợi.một câp di64n viên vô cùng xinh đẹp.mê nhất là lưu diệp phi đó nha.phim lâu rồi mà sub vẫn rất tốt.cảm ơn rất nhìu vì đã ra sức làm sub.{:149:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 5-6-2013 16:52:10 | Chỉ xem của tác giả
Cực thích Lưu Diệp Phi

Chị này xinh và diễn xuất hay nữa chứ

Thanks sub team nhiều nhá!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách