Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Kick-ass 1 - Siêu anh hùng - Vietsub HD Fixed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 3-12-2014 11:43:36 | Chỉ xem của tác giả
Trang phục siêu nhân của Kiss Ass, Mother Fucker, Mindy quả là bá đạo , tạo hình chỉ cần nhìn thôi là cười đủ no bụng rồi
Phim này bạo lực quá, đánh nhau mà máu chảy tè le, Bé Cloe khi đóng phim này còn nhỏ nên có chút không phù hợp
Bạn gái của Kiss Ass trong phim này xinh quá là xinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 19-1-2015 19:19:27 | Chỉ xem của tác giả
đúng với nội dung tên luôn kick ass . Đánh rắm bá đạo trên từng hạt gạo. Mình gặp rắm đấy thì chắc chết luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 3-11-2015 20:41:41 | Chỉ xem của tác giả
Biết phim này lâu lâu lâu lắm rồi, và đã xem hàng tá phim của DC comics lẫn Marvel cả điện ảnh lẫn truyền hình nên dĩ nhiên là mình ko đánh giá cao phim này. Và cũng hơi bị nhàm em Chloe vì ẻm đóng phim quá nhiều 1 năm chừng 5-6 phim, xem phần description cũng ko thấy hấp dẫn. Nhưng phải nói là mình đã bỏ lỡ phim này, bằng chứng là xem xong phần 1 down ngay phần 2 luôn. Trước kia nghe đánh giá phim bị chê vì yếu tố bạo lực, nhưng thiết nghĩ nếu bạn xem Scream Queen mà phát cuồng được thì những màn đâm chém nổ súng của Hit Girl chả nhầm nhò gì. Phải xem đến cuối phim mới thấy HG xử thế là còn nhẹ mấy thằng gian tà, và lý tưởng của Kick-ass cũng rất hay, tại sao hàng triệu triệu người hưởng ứng những kịch bản siêu anh hùng mà ko thử làm anh hùng thực tế? Miễn là không khoanh tay đứng nhìn kẻ xấu hoành hành là được, xem mới biết kiểu thấy chuyện là sợ bị liên lụy ko dám đứng ra giúp đỡ, ko riêng gì xảy ra ở TQ, ở VN mà cả Mỹ nữa. Đời ko như là mơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 4-4-2016 13:19:57 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Chloë Grace Moretz, thần tượng của lòng tui Thanks ST quá nhiều luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 16-6-2016 01:40:48 | Chỉ xem của tác giả
Kick Ass - Mika. Nhạc phim toẹt vời (và đeadpool) đã đưa tôi đến đây. Cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách