Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Không kịp nói yêu em/來不及說我愛你 /Chung Hán Lương, Lý Tiểu Nhiễm [Vietsub E36]

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 30-3-2012 21:31:51 | Chỉ xem của tác giả
uây
phim này bấn từ hồi nào òi nè
híc
dạo này toàn phim hay k à
down về chứ chưa có time xem nữa
yêu quá
hơi bị yêu " phỉ ngã tư tồn" lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 30-3-2012 22:23:32 | Chỉ xem của tác giả
chaò cả nhà mình là mem mới ,nói zậy chứ hổng phải mới ,mình từ bên nhà thái wa đây nếu ai cũng wa đó rầu thì dòm avât thì bít mình là fan ai hen ,hâm mộ chung ca từ dạo mai khôi giang hồ*tại tính ta thấy trai đẹp là mê*{:398:} nhưng tại hồi đó nhà chưa có máy tính ma cũng ko có time lên mạng nhiều nên cũng ko bít tên anh la gì sau này mới bít *wa đứa bợn do mkgh chíu lại wá trời lun mấy đứa bạn ai cũng thích*,bẵng đi một time lâu ngập chìm trong love thai d củ ta nên ưên mất anh ,tự nhiên hồi bữa tự nhiên love dạt dào đi coi lại mai khôi lại nhớ anh nên lượn lên đây coi information zề anh ,mới vừa lọ mọ vào nhà đã thấy fim mới của a {:297:} wé nên lao vào ,thế là dính lun .thèm wé lên youtobe thấy chỉ có eng đén t 6 bùn lun ,thế là ưuyết định mặc dù thèm cũng dìm zào tim để dành có sud coi cho thấm lun ,tiếng mẹ đẻ luc nào cũng ép phê hơn .nãy giờ lảm nhảm nhìu wé.thâu tkết lời cúi *t lúc nào cũng ủng hộ nhà kites cảm ơn cbạn lúc nào cũng work hardly .hết{:265:}mỏi

Bình luận

minhf sữa rầu nha  Đăng lúc 1-4-2012 08:23 PM
thói wen thoi b ơi ,mình tham gia vào nhà từ rất lâu roài ,bây giờ khi cảm xúc dạt dào cũng wên maát thoi  Đăng lúc 31-3-2012 09:47 AM
kites rầu... ko có kst nhớ :D  Đăng lúc 31-3-2012 12:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 31-3-2012 00:14:52 | Chỉ xem của tác giả
Lễ trao giải dự đoán và giựt tem Ep 02{:442:}
Chúc mừng ga_ngo1603 đã dự đoán giờ gần đúng và chính xác nhứt: 100$
Chúc mừng APTX4869 đã giành được tem ep 2: 100$
Mong các bạn tiếp tục ủng hộ game nhà Chung ca.
Chân thành cảm ơn nhà tài trợ ss AN{:440:} !

Bình luận

Đã chuyển tiền cho 2 bạn trúng giải.  Đăng lúc 31-3-2012 09:38 AM
oh zê. y ss tóa :X  Đăng lúc 31-3-2012 12:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 31-3-2012 00:53:33 | Chỉ xem của tác giả
trùi, phim của Chungka, hay lắm luôn đó
xem bản raw hết rồi, may là nhà mình làm sub
thanks subtem nhiều nhiều, khi nào ra gần hết sẽ
xem một lúc, ai chưa xem đừng bỏ qua bộ phim
này nha, phim này Chungka menly lắm á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 31-3-2012 02:30:12 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong 2 tập, lao vào youtube search vài clip anh chị coi cho vui.
Trời trời anh thật bá đạo, toàn cưỡng hôn =))
Phim hứa hẹn nhiều bất ngờ kịch tính :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 31-3-2012 09:15:58 | Chỉ xem của tác giả
Lí tiểu Nhiễm với Đàm Khải hay đóng chung với nhau nhỉ
hồi trườc coi Phụng xuyên mẫu đơn rất thích anh nì
Phải koi fim ni mới được có cả Chung Hán Lương nữa..hoho
Không biết phim ni kết thúc có hậu kô, chứ pxmđ thì.........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 31-3-2012 09:45:14 | Chỉ xem của tác giả
Ko ngờ subteam lại làm phim này đó. Iu ST nhìu nhìu {:444:}
Chungka thì ko phải bàn đẹp trai vô đối, lại đóng phim chuẩn nữa
Bộ này hay lắm, nhớ hùi đó có sub eng tới ep 9 10 j đó thế lại bấn wá ngồi gặm raw ngon lành {:432:}
Mình thấy OST của phim rất hay ko bít ST có định là MV riêng ko? Vì m thấy các bạn dịch lyrics rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 31-3-2012 11:12:11 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim Thiên sơn mộ tuyết với Có lẽ không kịp yêu anh này thì nam diễn viên chính sao mà.... Đạp bàn xin chết với tạo hình 2 nam chính trong 2 phim này. Quả là y như trong ngôn tình bước ra, Chung Han Lương đẹp trai không tả nổi, chắc sẽ là một phen kinh thiên động địa với nữ chính đây, mềnh là mềnh thích mấy màn cưỡng hôn lắm lắm luôn. Có bị coi là dâm tặc không nhỉ
Muốn xem truyện trước rồi mới qua xem phim nhưng vì truyện đang được mua nên chuyển qua xem phim trước, mới tập 1 mà đã hot kiss, nhưng mà chưa hấp dẫn lắm, mong chờ những màn tiếp theo. Không dám xem raw trước, xem vietsub mới hiểu ngôn từ cho nó hay. Mới tập 2 thôi, nên rất hóng những tập tiếp theo.
Thanks subteam đã làm bộ này.
P/S: Cái bộ truyện Thiên Sơn mộ tuyết làm mình đau đầu đến 4h sáng, chết, không biết mai mốt đọc bộ này còn tự kỉ bao lâu đê. Khiếp

Bình luận

:)) oh, phiên ngoại của TSMT thì okie, chứ phiên ngoại của DNKN hay Phồn Hoa thì ôi thôi, chẳng ra gì cả, còn Giai Kỳ thì :(( anh Chính Đông :((  Đăng lúc 31-3-2012 11:30 PM
thế hả, hì, hồi coi online KTHP, thấy giới thiệu TSMT riết mà, mà hồi ý tớ đc PR đó là phim nhìu cảnh H nhất TQ năm đó, nên nghĩ nó là phim ng nhớn nên chưa coi á   Đăng lúc 31-3-2012 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 31-3-2012 15:52:56 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù đã coi lướt qua bản raw, mặc dù vẫn biết phim này có rất nhiều yếu tố được liệt vào danh sách cấm kị của mình như: anh nam chính cưới vợ 2, nữ chính sẩy thai+đoạn sau có thể nói là rất buồn. Nhưng rất may, nhờ kết thúc có hậu hơn truyện và sự diễn xuất rất đạt của cả 2 diễn viên nên mình vẫn quyết định sẽ chờ subteam và down từng tập về xem đến cùng.
Phim này được một cái là đã không có hôn thì thôi, đã hôn là hôn ra trò, xem phim hàn quốc hay thái nhiều khi nội dung hay lắm, nhưng đến mấy cảnh hôn thì mình quả thật hết hứng. Thiên sơn mộ tuyết cũng hay nhưng kết thúc 3 chấm quá, làm mình thất vọng tràn trề
Cảm ơn subteam nhiều lắm

Bình luận

Phim đó kết thúc giống truyện mà  Đăng lúc 31-3-2012 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 31-3-2012 16:07:51 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn subteam thân mến,

Mình rất cảm ơn các bạn đã làm project này :D Tuy nhiên, bản thân mình là người có chút ít vốn tiếng trung, mình xin có đôi điều góp ý thẳng thắn thế này. Bài hát cuối phim dịch khá xa bản gốc tiếng trung, ngay cả tên ca sĩ thể hiện cũng dịch sai... Hy vọng các bạn sẽ cố gắng hơn trong thời gian tới!

Bình luận

Tên ca sỹ mình bị nhầm, sẽ sửa lại. Còn về phần bài hát sẽ check lại.  Đăng lúc 31-3-2012 08:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách