Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Không kịp nói yêu em/來不及說我愛你 /Chung Hán Lương, Lý Tiểu Nhiễm [Vietsub E36]

[Lấy địa chỉ]
1301#
Đăng lúc 9-11-2013 00:39:36 | Chỉ xem của tác giả

cr: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1302#
Đăng lúc 9-11-2013 10:22:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, thích kết cục phim, những loại phim thế này thì kết cục phim như vậy sẽ để lại ấn tượng khó phai và sự yêu thích của khán giả. Những kết cục bi thương quá sẽ làm đau xót người xem và thường khó lòng muốn xem lại lần thứ 2.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1303#
Đăng lúc 13-11-2013 07:24:56 | Chỉ xem của tác giả

sr: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1304#
Đăng lúc 14-11-2013 21:49:06 | Chỉ xem của tác giả
suprite gửi lúc 14-11-2013 16:31
sao minh ko down phim duoc ky vay
chan qua di da 3 lan roi do

bạn down phim bằng gì vậy? Nếu dùng torrent thì sợ là khó down được vì phim khá lâu rồi. Mình vừa thử click link fshare thấy vẫn down được bình thường mà, bạn cũng có thể nạp tài khoản vip fshare down cho nhanh, tuy nhiên sẽ phải trả phí :P Fshare có dịch vụ kích hoạt vip lẻ 5000đ/ 1ngày cho những bạn lâu lâu mới dùng vip đó, mình chủ yếu dùng torrent nhưng hồi down phim này do biết đến muộn, link torrent ko hiệu quả lắm nên mình dùng fshare kích hoạt theo ngày, rất tiện lợi, down liên tục thì nhiều lắm 2 ngày là xong cả bộ này rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1305#
Đăng lúc 15-11-2013 00:12:45 | Chỉ xem của tác giả
mình biết cách down rồi bạn ơi , mình down bằng fshare , tại vì thấy mọi người lao nhau mượn nick để down phim nên mình tò mò làm thử , nói thật phim này mình ko có down ở đây đâu mò mấy lần mới biết cách down tức gần chết!!! down trực tiếp bên youtube nhanh gọn lẹ đối với người mù mờ như mình , dù sao cũng thank vì bạn đã trả lời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1306#
Đăng lúc 17-11-2013 13:33:27 | Chỉ xem của tác giả
“tuy rằng vừa rồi anh đã mạo phạm đến tôi, nhưng là do bất đắc dĩ. Tôi cũng đã tát anh một cái rất đau, chúng ta coi như hòa”

Thực sự là hồi trước khi coi phim này mình có không thích Lý Tiểu Nhiễm, có lẽ vì vẻ đẹp hơi lạnh lùng của chị ấy^^ nhưng khi coi phim này mới thấy chị là một diễn viên tài năng, phải nói là mình còn thích Doãn Tịnh Uyển của chị ấy hơn cả Mộ Dung Bái Lâm, đóng quá đạt một cô gái từ ngây thơ, bối rối và hoang mang giữa hai sự lựa chọn cho đến khi nhận ra mình yêu ai, mình muốn làm điều gì nhất, và cả khi tuyệt vọng đau khổ nhất, một Doãn Tịnh Uyển hoàn toàn thuyết phục mình.
Có rất nhiều cảnh của chị mà mình thích, khi Tịnh Uyển chạy theo Bái Lâm để cho anh xem bộ xường xám chị mặc đẹp như thế nào, dù chị khi đóng phim này tuổi chắc cũng không còn quá trẻ trung, nhưng cái biểu cảm ấy sao mà ngây thơ, con nít đến thế, giống như đứa trẻ muốn khoe một cái áo mới vậy, vừa hồi hộp vừa xen lẫn chờ mong^^ đáng yêu vô cùng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1307#
Đăng lúc 20-11-2013 20:57:08 | Chỉ xem của tác giả
Ai có thể cho mình biết kết cục trong truyện nó bi như nào không vậy? {:149:}

Bái Lâm khiến mình cảm giác như chính mình là nhân vật trong phim vậy. Buồn. Vui. Giận dữ. Đau đớn. Hoan hỉ (Mặc dù mình là con gái {:157:})

Bình luận

HE đó bạn.  Đăng lúc 10-12-2013 01:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1308#
Đăng lúc 20-11-2013 21:56:02 | Chỉ xem của tác giả
thanh_bi92 gửi lúc 20-11-2013 20:57
Ai có thể cho mình biết kết cục trong truyện nó bi như nào không vậy?

Bái Lâm ...

kết thúc là Bái Lâm tạo ra vụ tai nạn xe làm con của tĩnh uyển chết, Doãn tín chi cũng chết.
Tĩnh uyển đã chọn cách trả thù Bái Lâm bằng cách tự sát ngay trước mặt Bái Lâm
Trước khi chết còn nói đứa bé kia chính là con của Bái Lâm
Mình cũng nghĩ đứa bé là con của Bái Lâm
Đúng là đòn trả thù đau đớn nhất dành cho Bái Lâm mà

Bình luận

kết cục truyện thì phải gọi là bi bi và bi, ngược không chịu nổi, đọc truyện của ss Phỉ là k thể đọc liên tiếp được, đau tim quá mà :D  Đăng lúc 27-11-2013 11:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1309#
Đăng lúc 23-11-2013 14:38:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem rồi,xem cũng hay lắm nhưng không  nhớ kết thúc phim nó như thế nào,
xem phim này cũng cảm động rơi nước mắt luôn
Nội dung phim ,tình tiết chuyển biến nhanh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1310#
Đăng lúc 2-12-2013 16:57:27 | Chỉ xem của tác giả
thi xong sẽ xem phim này!!!
có vẻ như rất là hay và cướp đi nhiều nước mắt của người xem :'(
anw, mình rất kết nhạc phim bài này : "là tự em đa tình"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký