Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Không kịp nói yêu em/來不及說我愛你 /Chung Hán Lương, Lý Tiểu Nhiễm [Vietsub E36]

[Lấy địa chỉ]
1291#
Đăng lúc 24-9-2013 10:19:34 | Chỉ xem của tác giả
hôm trước rảnh mình có lên tìm list truyện ngôn tình trung quốc đáng để đọc thì thấy nhiều bạn vote chuyện " không kịp nói lời yêu em " quá . Cũng tò mò không hiểu là cùng cốt truyện với phim này không mà mình thích cái cách tác giả tạo nên bối cảnh của truyện. chắc chắn sẽ down phim này về xem, đọc comment của các bạn lại càng thêm phần ham mún :"> hị hị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1292#
Đăng lúc 24-9-2013 19:20:19 | Chỉ xem của tác giả
Hôm trước thấy cái avt của một chị, rất là lãng mạn. Có một nụ hôn nhẹ lúc 2 người cùng uống rượu vang ấy, sau mình hỏi lại hình như là phim này thì phải. Mình chưa xem phim này nên muốn xem có phải cảnh ấy cũng ở phim này không, mà tập mấy thế ạ :3

Bình luận

tập 19 đó bạn  Đăng lúc 24-9-2013 07:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1293#
Đăng lúc 7-10-2013 13:21:28 | Chỉ xem của tác giả
hu hu, phim hay như vầy mà bây h mới biết, tủi thân quá đi...
mấy tập đầu lâu rồi hem có người seed, ai giữ seed giùm em đi...

Bình luận

uh, tớ down bằng fshare rồi, nhà quê quá  Đăng lúc 7-10-2013 03:34 PM
Giờ không tìm được người seed đâu, bạn nên down = các host khác.  Đăng lúc 7-10-2013 03:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1294#
Đăng lúc 12-10-2013 10:37:32 | Chỉ xem của tác giả
down phim lâu lắm rồi, bây giờ mới giở ra xem
trời ơi, chị đóng Tĩnh Uyển quá hay luôn, yêu cả Mộ Dung tứ thiếu của Chung ca nữa, chưa xem hết nhưng nghe nói phim là HE, khác với truyện nên đang ôm một bồ hy vọng
Đang hóng Thời gian đẹp nhất của Chung ca nữa mà mãi cái đài Hồ Nam nó không chiếu, bực >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1295#
Đăng lúc 14-10-2013 10:54:11 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện xong lại muốn quay về xem lại phim. MDP hay TU ở trong phim hay trong truyện mình đều thích cả. Nhưng trong truyện anh ác quá, nỡ giết cả chồng con chị ấy, thế mới biết là yêu sâu đậm thế nào.

Truyện hiện thực hơn phim nhiều, TU có thể quên đi mối tình khắc cốt ghi tâm với MDP để đến với Tín Chi. Hơn nữa nếu đứa bé đó là con Tín Chi thật thì TU có thai ngay sau khi xảy thai, còn bác sĩ đã từng nói chị không thể có thai nữa. Thật chẳng biết cuối cùng là con ai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1296#
Đăng lúc 19-10-2013 09:30:29 | Chỉ xem của tác giả

sr: baidu

Bình luận

Nhớ ghi thêm credit nữa nhé bạn!  Đăng lúc 2-11-2013 10:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1297#
Đăng lúc 19-10-2013 21:19:21 | Chỉ xem của tác giả
hongchan gửi lúc 14-10-2013 10:54
Đọc truyện xong lại muốn quay về xem lại phim. MDP hay TU ở trong phim hay trong truyện mì ...

Phần lớn mọi người cho rằng đó là con của Bái Lâm bạn ạh!
Thế mới nói anh ác! =.=
Đọc truyện thực sự đau tim :D

Mình thích cái kết của phim.
Nếu nói Bái Lâm "tàn độc" thì cái sự "Ác" đó là có nguyên nhân bao gồm chủ quan và khách quan.
Và anh cũng đã và đang phải trả giá rồi! (như cái chết của người thân, của đứa con chưa chào đời, sự dằn vặt trong tâm trí...)
Anh vẫn xứng đáng có được hạnh phúc! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1298#
Đăng lúc 29-10-2013 09:04:53 | Chỉ xem của tác giả
mình vẫn giữ phim này trong máy^^
nói thật lúc trước mình không thích chị Lý Tiểu Nhiễm nhưng sau khi coi phim thì cái nhìn khác hẳn lun
chị đóng quá hay một cô gái từ ngây thơ thuần khiết nhưng mạnh mẽ độc lập cho đến giai đoạn già dặn rất rất cảm động (>_<)
đoạn cuối lúc gặp lại người yêu quá thật
nói chung phim này nên xem vì cảnh đẹp, diễn viên đẹp, cả hai anh chị lun và cả hai đều là diễn viên thực lực nữa^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1299#
Đăng lúc 1-11-2013 20:33:27 | Chỉ xem của tác giả
1 bộ phim để lại nhiều ấn tượng nhất với mình, ý nghĩa và sâu sắc, công nhận là diễn xuất quá đỉnh của bác Wallace Chung vs chị Tiểu Nhiễm, quá sức hay ý :x
lâu lâu ngó lại vẫn thấy hay và ý nghĩa :d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1300#
Đăng lúc 2-11-2013 17:44:45 | Chỉ xem của tác giả
thanks ST!
Mình rất thích phim này vì cái kết của nó đỡ bi thảm hơn truyện.
Đọc xong truyện mình cứ bị ám ảnh mãi suốt cả tháng trời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách