Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
Thu gọn cột thông tin

[2010] Chonmage Purin | A Boy and His Samurai - Ryo Nishikido, Fuku Suzuki (Viet

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-1-2012 21:00:28 | Xem tất
Đặt gạch
Vừa mới thưởng thức xong phim, không uổng công đợi sub team cho ra sản phẩm, hjhj
Công nhận là tạo hình anh Ryo trong này hơi dữ :loveliness: nhưng mình vẫn thích. Chưa kể, nội dung cũng có vẻ hay ho nữa. Chưa bao giờ xem phim vượt thời gian của nhật, biết mỗi Don quixote ( chẳng biết viết đúng tên hay ko nữa :?) nhưng mà chưa có xem. Nên tớ... hóng~~

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
Jet -5 Spam.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2012 23:10:44 | Xem tất
link MF của CD1 và CD2 bị trùng rồi bạn ơi TT^TT

Bình luận

bạn ơi, sửa lại torrent lun đc k? mình k down đc  Đăng lúc 9-11-2013 04:33 PM
Jet
Sorry. Bọn mình sẽ fix lại sớm.  Đăng lúc 27-1-2012 11:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2012 11:02:26 | Xem tất
Trailer trông hay qá, lại có ông già da đen nhà mềnh đóng vai nam chính nữa =)) phải down về nghiên cứu thôi :X

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2012 05:10:52 | Xem tất
apple1979 gửi lúc 29-9-2011 03:28
diễn viên gì mà lúc nào mặt cũng như mất sổ gạo ấy xem phát chán.
kiểu viễn tưởn ...

thì Samurai thời xưa mặt phải vậy rồi bạn, anh diễn viên chính đóng đúng khí thế của một Samurai nhỉ (dù là 1 Samurai hơi ẻo). Nếu mà mặt một Samurai không u ám và nghiêm trọng vậy thì bạn muốn 1 cái mặt sao nhỉ?! bặm môi phùng má, nháy mắt xì tin ư >.< . Phim Nhật thì ko nhiều zai xinh gái đẹp đâu, nếu mà bạn xem phim vì mặt diễn viên thì khuyên bạn nên qua box dramas Hàn ngắm cho đã mắt.

Còn về cái thể loại vượt thời gian này thì đúng thật là xem nhiều quá rồi, nhưng mà qua mỗi phim mình đều rút ra được một điều gì đó. Xem một vài phim cùng loại thấy nó quá nhảm, nhưng phim này lại rất có ý nghĩa. Mỗi phim có cái hay cái dở của nó, hy vong bạn cũng tìm thấy cái hay của bộ phim mình xem, hơn là chê cái mặt diễn viên sau gần 2 tiếng ngồi xem bạn à (trong trường hợp bạn có xem phim và hiểu nội dung phim).

Chúc may mắn!

{:309:}{:309:}{:309:}

Bình luận

có lẽ bạn ấy k hợp với thể loại này, nên khuyến khích bạn xem phim Hàn :'')  Đăng lúc 12-11-2013 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-3-2012 18:51:53 | Xem tất
st ơi, file mediafire của CD1 bị sai rồi, đó là link của CD2. ST up lại với nhé, down torrent thì không đc vì chẳng còn ai giữ seed hết

Thanks ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2012 08:37:55 | Xem tất
CD1 link MF bạn nào sữa lại dùm mình với , torrent thì không còn ai seed rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 10:25:07 | Xem tất
Anh Yasube xuất hiện ở đầu film làm cho mình không thể nhịn được cười ;P, đặc biệt là "mái đầu" của anh ta, trông thật ngộ, không biết thời nay có ai để tóc giống anh í không??? Chưa thấy ai mà đói giống anh ta.....mặc thì bơ phờ hốc hác + "mác đầu thiếu tóc" + trang phục truyền thống -->chạy lạch bạch, tay thì luôn giữ kiếm đạo --> sau đó thì xỉu vì đói....haha :lol.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2013 16:31:38 | Xem tất
Ôi, có anh nam chính qen mặt quá, coi nhiều bộ rồi mà k nhớ rõ nữa keke
cơ mà đc giới thiệu phim thể loại ăn uống bánh ngọt là phái lắm rồi
em sẽ coi chăm chỉ ạ, thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2013 22:10:18 | Xem tất
Mới vừa coi xong, xin lỗi vì sự lạc hậu của em nó, phim hồi 2009 rồi, mà giờ mới lọ mọ vào down
Coi mà cứ cười khúc khích ở mấy chỗ anh này mắc cỡ lúc chị í nắm tay ngoài đường,
rồi thích cả những lúc anh làm bánh làm việc nhà nữa, cũng mong ước có 1 ng như vậy ở bên
xem mà thấy an bình lắm lun, nhưng không hiểu sao đến khúc kết cứ mong chờ 1 cái gì đó hơn như vậy, không chỉ lời hứa caramen được thực hiện, mà lời hứa 3 người ở bên nhau cũng thành thực thì hay biết mấy.
Tiếc là phim Nhật k nhiều HE như phim Hàn, coi xong hết phim mà mình cứ tiếc hùi hụi lun, có điều gì đó buồn buồn.
Nói chung, đây là 1 phim đáng coi, đáng suy ngẫm về cuộc sống, về những lựa chọn quan trọng trong cuộc đời mỗi người, về cách chúng ta chọn lựa cho chính cuộc đời mình.
Rất muốn được coi thêm những phim nhẹ nhàng thế này {:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2014 13:23:38 | Xem tất
Uầy e yêu ST nhà mình thế
Bộ phim đánh dấu lần đầu Ryo được đóng vai chính trong 1 movie {:3_59:}
Nhớ đợt RYo đóng phim này phải cạo đầu, đi đâu cũng dính theo cái mũ len nhìn như ông già ;P
Xem phim này xong chỉ thèm ăn caramen thôi  hồi đấy e xem xong ăn 1 phát 3 cốc xong bị sợ mất mấy tuần mới ăn tiếp được :L
Lần trc mới xem Engsub h down vietsub về xem :lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách