Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leeteuk.chip
Thu gọn cột thông tin

[2010] Chiếc Xe Mười Bánh Vui Vẻ / Saranae Siblor / สาระแนสิบล้อ - Mario Maurer, Araya A. Hargate ~ Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-6-2013 19:30:50 | Xem tất
Phim này xem đi xem lại mà vẫn thấy hài thank st {:159:}{:159:}{:159:}{:159:}{:159:}{:159:}{:159:}{:159:}{:159:}{:159:}
à mà có ai biết phim nào hay như phim này nữa không vậy chỉ mình với thank
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2013 13:08:16 | Xem tất
Phim hay và ý nghĩa về tình yêu nhưng có mấy đoạn bựa và bẩn quá :) nhất là cặp anh em sinh đôi. Khúc con quỷ hiện hình nhìn khá là *không có cảm tình* được :))
Mario thì... vẫn đẹp trai như mọi ngày <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2013 14:00:13 | Xem tất
Coi phim này lúc 12g khuya vừa cười vừa sợ @@. Ma ở đâu mà xuất hiện hoài lun ^^ ghê ghê nhất là con ma ở nhà trọ @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2013 17:33:53 | Xem tất
cái ông chú đóng phim hài quá thể, mà cũng tên là Che mới đc chứ
Mario thì đóng ngây ngô rất là hợp,
chả thế mà có lần bị bác MC trêu là đóng phim ngây ngô là thể hiện đúng bản chất rồi còn gì
ss Chompoo trong này rất xinh, nv cũng rất đặc sắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2014 17:50:32 | Xem tất
Ôi, phim hài vật vã, láo ơi là láo Chú Cờ He bị dao găm ở lưng, giựt ra cắm vào mấy lần, máo me thì phụt tè le từa lưa thế mà vẫn sống nhăn răng, mặt tỉnh bơ và vẫn bình thường như Mường, đúng là su pờ men mà )))

Hai bạn sinh đôi cũng su pờ men k kém hai cái đầu đúng là làm bằng chất sừng mà, máo tóe ra như cái vòi phun nước thế mà ôm nhao cười hô hô ha ha, ở vs chú Che lâu ngày được chú luyện cho cơ thể thép có khác

Còn bạn Ake Lúc đầu nhìn bạn gái quá cơ, tay chưn thì ẻo lả, nhảy tưng tưng vs mấy thằng ẻo lả + đám con gái, ôi chết dở Vậy mà đoạn sau hổ báo gứm, dám kêu Che su pờ men "Câm miệng", còn tung chưởng với ông già răng mất, chân thọt nữa chứ, đúng là cháu chú Che ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2014 23:29:51 | Xem tất
♥Mario Maurer của em T.T đẹp vậy ai chịu cho nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-11-2015 10:31:54 | Xem tất
buồn cười đứa béo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2018 10:04:51 | Xem tất
phim này nội dung cũng tạm được, xem cũng chỉ vì có Oh ngơ :">

ban đầu thấy lão nhảy cổ vũ với mấy đứa con gái, xong ăn mừng kiểu nữ tính tưởng lão bị gay thật chớ . Ai dè do bản tính nhút nhát và toàn chơi với con gái nên bố ổng mới gửi ổng về quê cho người chú bựa nhân chỉ dạy . Cơ mà có chỉ dạy gì nhiều đâu, toàn là đi du hí rồi gặp ma . Mà nhờ vậy ko hiểu sao Ake lại mạnh mẽ lên được :"> :"> .

anh Oh với chị Chompoo đẹp dã man ( thấy shoot hình của 2 người này chụp chung trong tạp chí nóng bỏng thôi rồi luôn ), chị BB cũng xinh. Nhưng cái khúc chị BB biến thành ma - mà ma gì mà giống robot biến hình vậy hơi bị ảo tí, nhưng chú Ake lấy nhầm tờ thư mời của nhà sư giả bộ đọc thành bức thư mà mẹ BB gửi cho BB hài thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách