Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 30608|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] New York, I Love You (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
New York, I Love You

Đạo diễn : Fatih Akin, Yvan Attal, Allen Hughes, Shunji Iwai, Wen Jiang, Shekhar Kapur, Joshua Marston, Mira Nair, Natalie Portman, Brett Ratner, Randall Balsmeyer
Kịch bản: Emmanuel Benbihy, Tristan Carné,  Hall Powell, Israel Horovitz, James C. Strouse, Shunji Iwai, Israel Horovitz, Hu Hong,  Yao Meng,  Israel Horovitz,  Joshua Marston,  Alexandra Cassavetes,  Stephen Winter,  Jeff Nathanson, Anthony Minghella, Natalie Portman, Fatih Akin, Yvan Attal, Olivier Lécot, Suketu Mehta.
Diễn viên : Bradley Cooper, Shia LaBeouf , Justin Bartha, Natalie Portman, Rachel Bilson, Blake Lively, Orlando Bloom, Hayden Christensen, John Hurt, Christina Ricci, Robin Wright Penn, Drea de Matteo, Maggie Q, Ethan Hawke, Anton Yelchin, Olivia Thirlby, Cloris Leachman, James Caan, Andy Garcia, Chris Cooper, Julie Christie, Eli Wallach, Jacinda Barrett, Qi Shu....
Thể loại : Romance
Độ dài: 110 phút

Nội dung:
Tại thành phố được mệnh danh là không bao giờ ngủ, tình yêu luôn trong tâm trí mọi người.Nguồn cảm hứng đó tạo nên phim New York, I love You, là một chuỗi những câu chuyện kể của các nhà làm phim giàu trí tưởng tượng và dàn diễn viên tên tuổi.Cùng nhau, họ tạo nên hình ảnh kính vạn hoa của những mối liên kết con người tự nhiên, bất ngờ, hấp dẫn, taọ nên nhịp đập cho thành phố này.Những mối quan hệ nóng bỏng, hài hước, lãng mạn dần hé lộ dưới vòm trời Mahattan.Từ Tribeca đến Central Park tới Brooklyn, các câu chuyện tình đa dạng và đẹp như chính thành phố New York.

Trailer:

Vietsub by KSTE Subbing Team
Translator: tomatoloud
Editor: sieunhantaithe, Dinos88
Typesetter, Encoder: Dinos88
Uploader: KSTU
Poster: KSTE

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 7-9-2011 22:44:15 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-3-2013 12:57:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay ko vậy mọi người? Thấy có Natalie Portman nên cũng muốn xem, mà không thấy link torrent :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-3-2013 14:57:52 | Chỉ xem của tác giả
Ad ơi có link torrent phim này không? mạng nhà mình thỉnh thoảng lại đơ, chưa down xong ngắc ngoải lại down lại từ đầu nên chỉ chơi link torrent được thôi.

Bình luận

Phim này được không có link torrent bạn ạ? Hay bạn thử dùng cái Rapid share đi? Mạng nhà mình cũng không ngon nghẻ gì, nhưng down host này nhanh mà ổn định lắm :)  Đăng lúc 29-3-2013 04:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-1-2014 10:17:20 | Chỉ xem của tác giả
film này khá hay,mỗi nhân vật chỉ chiếm một vài phút nhưng lại để lại một ấn tượng khác biệt,ko trùng lặp,ko đơn điệu,ko cầu kỳ nhưng ấn tượng.
thích nhất là đôi ông bà già ở cuối film,hạnh phúc nhất là có thể sống đến già bên nhau và cùng nhau đi dạo dọc bờ biển . happy ending!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-6-2015 15:25:23 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên vào rồi nhìn thấy bài này! Không ngờ subteam cũng sub bộ này! Thank subteam nhiều lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-12-2015 20:15:05 | Chỉ xem của tác giả
Càm ơn subteam nha, dù đã lâu lắm rồi
Mình được xem một đoạn ở đâu đó mà k biết là gì, giờ vào thấy trailer này
Phim khá hay đấy, vì ít ra nó đã cuốn hút được đứa khó tính như mình hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-6-2016 04:33:47 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá, mình thích New york cun gx vì xem phim này <3 <3