Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
Thu gọn cột thông tin

[2009] I Give My First Love To You - Mao Inoue, Masaki Okada (Đã fix link)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-10-2013 11:52:50 | Xem tất
Mình đã xem phim từ năm 2009
Càng yêu thích cặp đôi Mayu và Takuma bao nhiêu về tình cảm đẹp đẽ, ngọt ngào của họ
thì lại càng xúc động và tiếc nuối cho tình yêu ấy!
Takuma ra đi là điều ai cũng đã lường trước
Nhưng khi phải đối mặt với sự thật, ai cũng cảm thấy thật hụt hẫng @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2013 15:38:27 | Xem tất
Phim đáng yêu thật nhưng kết thúc buồn quá, được cái trai xinh gái đẹp {:412:}
Đoạn cuối lúc Mao mặc áo cưới vào lễ đường cùng bộ hài cốt mình thiệt chịu không nổi, khóc ròng luôn. Dù sao 2 đứa yêu nhau từ nhỏ xíu mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2013 17:22:55 | Xem tất
mình vừa đọc đc 2 chap của bộ truyện này , thấy bào có phim nên đi tìm liền. Quả thật là 1 bộ phim quá hay, xem xong ko thể cầm được nước mắt. Khi có người hiến tim mình đã hy vọng Takuma sẽ sống, tuy nhiên kết thúc thật khiên người khác đau lòng. Hình ảnh Mayu mang váy cưới ôm bình tro cốt đẹp nhưng buồn quá !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2013 21:16:58 | Xem tất
Phim này cũng hay nè ^^
Mới đầu xem mình đã biết là kết thúc sẽ rất buồn rồi
2 bạn ấy thiệt là can đảm khi yêu nhau, nếu là mình thì mình đã chạy mất dép khi biết kết cục như thế nào huhu.
Cảm ơn subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2014 16:43:22 | Xem tất
là một fan của phim Nhật thì đây là bộ phim làm mình khóc nhiều sau phim 1 lít nước mắt..
xem tận 3 lần mà lần nào cũng đọng lại cảm xúc y nguyên..
diễn xuất của 2 nhân vật chính phải nói quá hay luôn mình xem mà như nhập tâm vào phim luôn vậy đó
được là mối tình đầu cũng như tình cuối của ai đó quả là may mắn và hạnh phúc nhưng cũng có những lúc như vầy đây..mới thấy tình yêu thiêng liêng và đáng trân trọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2014 09:57:28 | Xem tất
thích bộ truyện này.
phim làm cũng hay không kém nên thích luôn
cuối phim tội quá. chả muốn anh ấy chết. hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2014 22:01:54 | Xem tất
muốn down phim này quá, vì có chị nhân vật chính
nhưng sợ kết thúc buồn lắm, huhu
k biết làm sao bây h
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2014 18:38:28 | Xem tất
nội dung phim này với mình không có gì đặc sắc. Lời hứa & tình yêu trẻ con học đường. Cảm giác thích phim lúc xem xong hơn là trong khi xem, khi xem phim có lúc tưởng chừng là bỏ dở nhưng cảm giác bỏ thì lại lợn cợn khó chịu nên tiếp tục uể oải xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2014 15:26:35 | Xem tất
Phim này có các em bé đóng phim rất chi là cu te`, khám tim cho bạn mà cứ đòi cởi quần kiểm tra Cái đoạn bé Takuma nằm trên giường cho bố mẹ thay tã cho, cảnh nghiêm túc như thế mà thằng bé diễn cứ như là bị bệnh thật í. Mình thích kết phim cho Takuma được phẫu thuật tim hơn, dù sao cũng là phim học đường, có một kết thúc có hậu để mà mộng mơ cũng tốt hơn đối diện với cái chết, kết hôn với một bình tro
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2014 18:59:35 | Xem tất
Hic chắc tui giống mọi người thật, khóc sướt mướt khi xem phim này T^T Thích nhất đoạn hồi bé, dễ thương dã man. Thích cô bé diễn viên nhỏ từ đợt Paradise Kiss :3 Xinh thật, mong về sau lại thành 1 Miki Honoka mà mình yêu mến!!! Sau một hồi google thì phát hiện ra cô bé diễn viên chính này rất nổi tiếng hehe :3
Nghe nói chuyển từ manga à nhỉ? Đang tính đọc thử
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách