Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hai2an
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] Hoa hồng đêm/ 夜玫瑰/ Night Rose/ Chung Hán Lương, Lâm Tâm Như, Mã Thiên Vũ/

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 9-6-2013 13:23:06 | Chỉ xem của tác giả
ha Trí Hoành, kĩ sư thủy lợi rời quê lên Đài Bắc làm việc, thuê trọ cùng phòng với Diệp Mai Quế, một cô gái ít giao du với thế giới bên ngoài. Cuộc sống trong căn phòng nhỏ bé đã giúp họ dần hiểu nhau và thương mến nhau từ lúc nào không hay.
Bộ phim mang màu sắc tình yêu lãng mạn, giản dị với những lời thoại hóm hỉnh cùng diễn xuất của hai diễn viên nổi tiếng Chung Hán Lương và Lâm Tâm Như sẽ mang đến cái nhìn mới mẻ về tình yêu đôi lứa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 18-6-2013 10:09:00 | Chỉ xem của tác giả
Ôi lại có phim mới để xem rồi. Cám ơn subteam nhiều lắm. Nhờ công sức của các bạn mà mình mới được thưởng thức những bộ phim hay. Mình không rành về những diễn viên chính trong phim này. Nhưng đọc tóm tắt thấy chắc sẽ hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 19-6-2013 08:54:12 | Chỉ xem của tác giả

Hé hé, mình thích phim này lâu rồi giờ mới có thời gian down về xem.
Hạnh phúc!!! lâm tâm như diễn phim thì quá hay rồi

Subteam làm việc chăm chỉ quá! Cảm ơn các bạn nhiều!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 22-6-2013 22:50:33 | Chỉ xem của tác giả

Ôi lại có phim mới để xem rồi. Cám ơn subteam nhiều lắm. Nhờ công sức của các bạn mà mình mới được thưởng thức những bộ phim hay, đọc tóm tắt thấy chắc sẽ hay. mình thích anh nam chính  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 26-6-2013 19:52:49 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem phim fall in love của anh này xong vào rum tìm phim khác để xem lại gặp được anh...hihi đây có phải định mệnh không đây {:286:}
anh cười đẹp , cảm giác như nhìn anh cười tự dưng mình cũng cười {:295:} *điên rùi*
down phim ngắm tiếp thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 25-8-2013 19:54:11 | Chỉ xem của tác giả
phim mới của chị Lâm Tâm Như, thần tượng của mình. Chắc là hay lắm đây ^^
có cả Chung Hán Lương nữa chứ. Đúng là trai tài gái sắc! hạnh phúc quá
xem thôi, xem thôi
Cám ơn subteam nhiều nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 4-12-2013 10:19:20 | Chỉ xem của tác giả
thanks sub team đã làm phim này, mình đã từng tìm mỏi mắt nhưng chỉ thấy có bản sub 2/3 phim. Bây giờ thì đủ rồi ^^ Truyện của Thái Trí Hằng nhẹ nhàng nhưng sâu sắc và lời thoại các nhân vật thông minh nhưng vẫn gần gũi. Chuyển thể thành phim thì lại do 2 dv mình rất rất rất thích đóng vai chính :D Anh Chung với chị Lâm đẹp đôi quá cơ :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 15-12-2013 15:08:47 | Chỉ xem của tác giả
phim mới của ss lâm với chung hán lương tình cảm nữa chắc hay lắm, tranh thủ down về coi thanks ST nhìu
nghe tựa là thây hấp dẫn rùi ss lâm của tui yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 5-1-2014 13:01:59 | Chỉ xem của tác giả
Đợt trước bạn em có kêu đọc truyện này, là truyện của Thái Trí Hằng, thích bác này vì phong cách viết văn rất thú vị, nghe bảo phim cũng có kết thúc giống truyện, khá được.
Lâu rồi không xem nhiều phim của TQ gì cả, cũng không nhớ được mặt nhiều người. Dù Lâm Tâm Như với Chung Hán Lương khá nổi tiếng nhưng mình không thích LTN lắm, còn Chung Hán Lương thì chưa xem nhiều phim về anh. Có ai biết phim nào của CHL hay nhất không, cho em xem một ít   em chỉ mới xem Mai quế giang hồ thôi, nhưng kết đau lòng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 5-1-2014 13:24:37 | Chỉ xem của tác giả
chung hán lương phim này dễ thương ghê vậy đó
phim ko có cao trào dữ dội, uýnh nahu ì xèo hay kĩ xão hùng hậu
vậy mà mình mãi nhớ, mang cho mình một cảm giác bâng khuâng khó tả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách