Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hai2an
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] Hoa hồng đêm/ 夜玫瑰/ Night Rose/ Chung Hán Lương, Lâm Tâm Như, Mã Thiên Vũ/

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 8-5-2013 21:15:59 | Chỉ xem của tác giả
Nữa, lại có phim hay để ngóng rồi. Poster nhìn đẹp quá, không nhận ra Lâm Tâm Như luôn, không biết sao nhìn ss ấy vẫn trẻ đẹp thế nhỉ?
Chưa xem nhưng đọc giới thiệu nội dung cũng thấy có hứng - cái gì chứ nhân vật tự kỷ, hoặc ít tiếp xúc thế giới bên ngoài là 1 trong những chủ đề mợ quan tâm nhất, bên cạnh mẫu nhân vật tưng tửng, man man ấy{:418:}
Nhưng soi comment bên trên thì coi bộ phim không có happy ending ròi >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 9-5-2013 14:29:15 | Chỉ xem của tác giả
LTN nhìn trẻ trung mãi, nhìn từ hồi HCCC tới bây giờ cũng thấy y như vậy. Thật là đáng ngưỡng mộ. Mặc dù mình vẫn thích LTN trong tạo phục cổ trang hơn, nhìn rất quí phái nhưng dòng film hiện đại cũng vẫn ủng hộ hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 9-5-2013 23:13:40 | Chỉ xem của tác giả
ahhhhh!! truyện này của bác Thái Trí Hằng {:301:}
thích bác này vô cùng, truyện nào của bác cũng hay hết ý {:290:}
nội dung đã thích rồi, lại có Lâm Tâm Như nữa nên nhất định phải down về
thanks subteam {:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 10-5-2013 11:00:31 | Chỉ xem của tác giả
Film hay, tình cảm nhẹ nhàng xuất phát điểm của tình yêu là từ những điều đơn giản. Tình cảm đến nhẹ nhàng từ chỗ cảm nhận được sự đi vào cuộc đời mình của người khác thật đơn giản. Yêu là cho nhau cảm giác chờ đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 10-5-2013 14:05:16 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim tình cảm thật hay và sâu lắng. Mình thích truyện của Thái Trí Hằng từ khi đọc cuốn Lần đầu tiên thân mật, phải nói là truyện của anh ấy cuốn nào cũng ý nghĩa, nhẹ nhàng và tự nhiên. Hihi, xem xong phim rồi vẫn muốn xem lại ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 12-5-2013 11:15:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim không nhất định có cảnh nóng mới hay, mình cảm thấy phim của chị Lâm Tâm Như bao giờ cũng theo tiêu chí ấy cả 2 nhân vật trong phim đều sống cuộc sống cô độc rồi bất ngờ tìm được nhau, quan tâm nhau, sống trong sự ấm áp, chỉ những cử chỉ quan tâm nhỏ nhặt cũng đủ làm ấm lòng một con người cô đơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 12-5-2013 19:35:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay! Nhẹ nhàng, lãng mạn và ngọt ngào...! Thích diễn xuất của Lâm Tâm Như trong phim này, cặp đôi này diễn rất ăn ý và đẹp đôi nữa chứ. Chung Hán Lương và Lâm Tâm Như thành đôi cũng hay đấy chứ nhỉ????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 12-5-2013 20:14:16 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, cặp diễn viên chính đẹp thật. Thank subteam nhiều!!  Subteam cho mình xin link nhạc phim bài này với!!! bài hát giai điệu hay quá mà tìm mãi không thấy.  Thank subteam nhiều!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 14-5-2013 09:57:12 | Chỉ xem của tác giả
Phim này tình cảm nhẹ nhàng .
Thích chú chó ghê , cute quá
CHL dạo này nổi nhỉ , forum mình sub phim của anh này liên tục , dội bom dv nam này quá trời .
Mà bữa giờ đa số là phim tình cảm .
Nói chung diễn xuất các nv này sao nó na ná nhau , ko thấy gì nổi trội khác biệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 17-5-2013 13:20:42 | Chỉ xem của tác giả
Không khoái xem phim tình củm lắm nhưng thấy phim nè cóa lâm Tâm Như và chung Hán Lương có lẽ mềnh cũng down về xem thía nào
thích diễn xuất của 2 ng nè lắm ế
Down thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách