Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
Thu gọn cột thông tin

[2009] Harry Potter And The Half-Blood Prince - Vietsub Completed - Update link

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-5-2013 00:39:11 | Xem tất
Lại một lần nữa được đắm chìm trong không gian thần thoại đầy mê hoặc và thưởng thức trọn vẹn một tập phim Harry Potter miễn chê!!!! MÌnh phục trí tưởng tượng phong phú của nhà văn và cực kì thích các cảnh quay tuyệt đẹp và lạ mắt trong phim này. Mình coi rồi mà cứ muốn coi lại hoài luôn. Ủng hộ subteam nhiều nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Thật là một tác phẩm kinh điển không thể bỏ lỡ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-6-2013 09:33:56 | Xem tất
Dù đã xem ngoài rạp nhưng vẫn phải down lại để thỉnh thoảng còn lôi ra ngâm lại, xem đi xem lại bao nhiêu lần cũng không biết chán.
Nhân vật thì không có gì phải nói cả, các anh các chị ngày càng xinh trai đẹp gái không có thể phàn nàn gì cả :D
Và thanks subteam vì bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2013 14:45:25 | Xem tất
vừa mất đi người cha đỡ đầu, nay cả Dumbledore cũng đã ra đi, ông là người luôn luôn giúp đỡ harry, là một nguồn động lực, tượng trưng cho niềm tin rằng trong thế giới này vẫn còn những điều tốt đẹp, chiến thắng cái ác tăm tối hung tàn, lại một lần nữa, Harry lại chứng kiến một người mà em vô cùng kính trọng và yêu mến chết ngay trước mắt mà không sao ngăn cản được, hình bóng ông chìm dần chìm dần vào bóng tối sâu thẳm ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2013 17:03:01 | Xem tất
Nhiều khi buồn buồn lại lôi Harry ra xem lai, lâu lâu rồi không tìm được phim nào hút người như phim này với Sherlock {:402:}{:402:}{:402:}{:402:} Mà phim kết thúc cũng khá lâu rồi chứ {:402:}{:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2013 22:11:16 | Xem tất
Xem ngoài rạp rùi nhưng vẫn thích bản của ST hơn <3
Coi tập này hay tuyệt vời, thích cảnh thầy Dumbledore vs Harry tronghang động
Hoành tráng lắm
Mà tự nhiên đoạn cuối ko có cảnh đám tang thầy X(
Dnày tự nhiên lại đi luyện lại bộ HP, cả truyện lẫn phim, hay toẹt vời

Trời ơi công trình download 3 tiếng mấy h` giái nén nó báo lỗi là sao trời, password bị sai à : Có ai giúp mình với :(

Bình luận

cám ơn bạn  Đăng lúc 6-1-2014 10:43 AM
pass là "kst" đó bạn  Đăng lúc 5-1-2014 08:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2013 02:59:55 | Xem tất
cho mình hỏi có link down tập 5 hok ???
mình tìm cả list rồi hok thấy
đang muốn down 1 loạt về xem cho hiểu {:412:}{:412:}

Bình luận

link down tập 5 của kites đây này bạn http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=3658&extra=page%3D4%26filter%3Dauthor%26orderby%3Ddateline%26orderby%3Ddateline  Đăng lúc 5-1-2014 08:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 08:00:59 | Xem tất
Cảm ơn Subteam nhiều

Trước toàn xem onl thôi

giờ quyết tâm down về để giành trong máy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-11-2013 00:20:16 | Xem tất
hic hic
có link  utorrent đi ạ, em loay hoay 1 lúc rồi mà vẫn chưa down được phim {:152:}
khổ thân em quá!!!! {:432:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2014 09:00:22 | Xem tất
Phim hay quá. Nhưng đoạn thầy Hiệu trưởng mất mình muốn khóc luôn Những cảnh quay về pháp thuật hoành tráng làm mình đi ngủ cũng mơ phẩy phẩy tay rùi lầm bầm mấy câu thần chú trong miệng. Đúng là ám ảnh vì quá phấn khích. Cảm ơn các bạn ST đã reup phim nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2014 09:04:13 | Xem tất
Rảnh rảnh lại lục ra xem lại. Từ nhỏ đã mê tít, không ngại khổ thức khuya dậy sớm mà xem, haizzz quá khứ cũng huy hoàng lắm ^^
Giờ xem lại vẫn thấy rất hay, xem đi xem lại chẳng chán.
Cảm ơn kites đã sub ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách