Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leeteuk.chip
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] Đầu Thai / Rahtree Reborn / บุปผาราตรี - Laila Boonyasak, Mario Maurer ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 6-1-2014 21:42:11 | Chỉ xem của tác giả
Cứ phim nào có Mario Maurer à mình nhảy vào hóng,hihi
Nội dung phim rất hay và ý nghĩa,hihi
Cảm ơn ST nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 7-1-2014 11:53:09 | Chỉ xem của tác giả

ô hô anh Mario nè
nghe phim có 3 phần là thấy hấp dẫn rồi
nếu được subteam làm  3 phần luôn đi.làm có một phần  vậy mem biết kiếm 2 phần còn lại ở đâu
đọc nội dung thấy li kỳ quá thể.lót dép hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 9-1-2014 10:57:51 | Chỉ xem của tác giả
há há có anh Mario đóng nữa nè.
nội dung phim hấp dẫn quá.
đặt gạch ngồi chờ phim thôi.
cảm ơn ST nhiều nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 9-1-2014 12:13:54 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù rất ghê nhưng có mario mình vẫn mê xem ^^
Ma Thái Lan thì khỏi bàn vừa hài vừa ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 10-1-2014 11:54:38 | Chỉ xem của tác giả
Thề không hiểu phim này là kinh dị hay hài nữa, không có Mario có khi mình không xem luôn í ))
Ma gì mà lại sợ ma
Lại câu đố gì mà :"Tại sao có ông thợ săn bắn trượt con chim, tại sao con chim chết??" - "Tại vì con chim bị giật mình rơi xuống nên chết!". " Tại sao con quạ lại có màu đen ???" - "Vì con quạ đi đám tang con chim bị chết"
Đùa không đỡ được luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 11-1-2014 00:38:49 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình thấy cũng không kinh dị lắm. Vai a Mario đóng yêu sớm thật đó, chỉ vì để chị ấy cứu mà tự nhảy mém chết. Phục luôn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 11-1-2014 16:33:43 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ 1 cái !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 26-1-2014 21:09:28 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù cực sợ phim ma nhưng mà sức hấp dẫn từ thể loại phim này đem đến làm mình vẫn cố vượt sợ để xem. Cơ bản là phim hay! Lại thêm có bạn Mario đẹp chai đóng nữa thì quá tuyệt vời ông mặt trời rồi. Không bị ám ảnh một như xem mấy cái thể loại phim kinh dị thiên về tâm lý kia :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 1-2-2014 02:03:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ coi phần 3 thôi mà thật là không hiểu làm sao. Đầu phim khi mà con gái của ông chủ tiệm cắt tóc bị té cầu thang tỉnh lại thì nó nói nó là Buppah, Buppah là kiếp trước của nó. Sau đó nó đến chung cư, thì có những đoạn mỗi khi con bé giết người sau là có 1 đoạn nhớ lại về Buppah mà người lớn đóng là người chị phụ đạo lúc nhỏ mà Mario thích, tức là Buppah. Sau đó lại có cảnh Buppah thấy cô bé gái và hoảng sợ, trong khi cô bé gái đó là kiếp sau của Buppah thì làm sao trong kiếp trước Buppah lại thấy cô bé đó được. Với lại xem phim thì thấy Buppah nhận ra Mario ở cuối phim, trong phim đâu có cảnh Buppah cứa cổ Mario như trong trailer. Mà cũng không hiểu sao bé gái đó chết 1 tuần rồi mà lại phát hiện Buppah té xỉu trong đó và bị tình nghi xâm hại tình dục nữa. Trong khi xâm hại tình dục là quá khứ của Buppah do người lớn đóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách