Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leeteuk.chip
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] Đầu Thai / Rahtree Reborn / บุปผาราตรี - Laila Boonyasak, Mario Maurer ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 17-11-2013 08:28:00 | Chỉ xem của tác giả
Có ai giải thích nội dung film giùm hộ cái, xem chả hỉu j lun, tại film khó hỉu hay tại mềnh ngu đi đây ko bít :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 24-11-2013 13:22:26 | Chỉ xem của tác giả
kosminam91 gửi lúc 17-10-2013 15:41
À, phim này. Thực ra nó không kinh dị lắm, chỉ thấy nó tếu :))

Cho những bạn nào khô ...

kết thúc đúng kinh dị luôn
thanks bạn về đoạn tóm tắt nhé
đọc thấy rợn rợn T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 1-12-2013 09:56:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình coi phim này thấy có vẻ nó là phần trước của Rahtree Revenge vì trong phim cô bé gái vẫn còn sống và trong phim cho thấy ai là hung thủ giết cô bé.
Trong phim cô bé thật đáng thương bị bố dượng đánh đập, bị bạn bè trong lớp cô lập bắt nạt.
Nhưng trong phim cũng có những cảnh hài nhất là cảnh trong sòng bạc, ông kia chơi xí ngầu mà nhờ ma nên lúc nào cũng thắng hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 10-12-2013 09:48:32 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem nhưng mà đọc cũng thấy có vẻ hấp dẫn.
Nhất là có anh Mario
Thích a ấy dã man <3<3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 14-12-2013 12:39:03 | Chỉ xem của tác giả
Vậy phần cuối của series này có 2 tập. Nếu có thể, sub team nhà mình có thể làm luôn hai phần đầu được không? Phần 1 thì có trên mạng, nhưng chất lượng không cao, còn phần 2 thì mình bó tay, tìm hoài ko thấy.

Mình có cái tật là phim kinh dị nào mà có nguyên một series thì phải coi hết từ đầu đến cuối mới chịu được...
Nhưng quan trọng là cảm ơn sub team nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 21-12-2013 09:54:19 | Chỉ xem của tác giả
huhu, vào phim thái thấy toàn phim ma là chính, thấy sợ...............................................................................................................................................ma
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 3-1-2014 20:29:55 | Chỉ xem của tác giả
mình không coi các phần trước nên không biết thế nào nhưng coi phim này cười té ghế
lúc đầu nhìn cái poster đoán cũng kinh đây nên ôm gối trùm chăn ngồi xem, công nhận cảnh chị Buppha bị xé hàm nhìn cũng rợn _ _"
hơ nhưng mà có đoạn mình không hiểu là kiếp sau của chị í, trong nhà tắm,lúc đấy chỉ là cảnh nhớ lại kiếp trước thôi mà sao con bé lại chết được??
coi được tầm nửa phim bắt đầu từ đoạn sòng bài thì lăn ra cười rũ rượi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 4-1-2014 21:21:03 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung " Chuyện kể rằng có một linh hồn ác ma ẩn nấp đe dọa không khí yên bình của khu nhà tại phòng số 609. Lần này, mọi người cho rằng sự trở về của hồn ma lợi hại gấp ba." Sao thấy nó cứ tếu tếu thế nhỉ...
Lại còn 609 ~ 69 nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 5-1-2014 17:29:02 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua mới coi phim này với chồng, 2 vc mình cười như điên luôn, hổng hiểu nó là phim ma hay phim hài nữa. Thích nhất mấy khúc 2 bố con thần bài nói chuyện với nhau. Mỗi tội coi xong mà không hiểu lắm nội dung phim, khúc cuối mấy thầy trò ông trừ ma biến đâu mất rồi. Nói chung cũng thank T-zone đã làm phim này, mình đã có những phút giải trí thú vị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 6-1-2014 20:35:35 | Chỉ xem của tác giả
Mario đóng đa thể loại qớ
Nhưng đây là phim kinh dị...
chắc chẳng có dũng khí coi ==!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách