Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: los_angeles_20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] Bong Bóng Mùa Hè/ Summer's Desire/ Từ Hy Viên, Hà Nhuận Đông, Huỳnh Hiểu

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 16-4-2013 15:45:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình đọc truyện rồi nên không thích phim này tí nào cả.
Nhất là dàn diễn viên, trong truyện họ đẹp bao nhiêu thì trong phim nhân vật đã làm giảm đi độ lung linh, huyền ảo của nhân vật đi bấy nhiêu.
Hà Nhuận Đông đóng Âu Thần thì cũng tạm được. Còn Từ Hy Viên đóng Hạ Mạt; Huỳnh hiêu Minh cho vai Lạc Hy? Mình thấy quá bất ổn, không phù hợp tí nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 18-4-2013 14:11:52 | Chỉ xem của tác giả
sau khi đọc truyện mình mởi tìm coi phim này. công nhận mọi người đóng quá hợp vai. dàn diển viên xinh đẹp lung linh. Nhất là Huynh Hiểu minh rất có khí chất của Lạc hy một diễn viên mang tầm cỡ quốc tế. Từ Hy Viên thì càng khỏi phải nói vẻ bề ngoài  xinh đẹp, yếu đuối nhưng nội tâm lại rất kiên cường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 18-4-2013 16:06:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim rồi mới đọc truyện. Thấy truyện hay hơn nhiều. Nhưng phim cũng rất hay. vì thế mình mới tìm truyện để đọc. Kết thúc Mạt Mạt với Âu Thần rất hợp ý mình.

Bình luận

Truyện mình chưa xem. Không biết trongbtruyeejn Hạ Mạt vs Âu Thần có happy ending ko bạn?  Đăng lúc 20-6-2013 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 18-4-2013 19:12:21 | Chỉ xem của tác giả
Không biết phim này thế nào.                                                                                                            
Nhìn dàn diễn viên có vẻ được.
Kéo về xem thử xem sao.                                                                                   
Cảm ơn subteam nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 19-4-2013 11:18:41 | Chỉ xem của tác giả

cảm ơn

mình như dân miền núi... đọc truyện này lâu thế này rồi mà giờ ms biết có phim lâu rồi. hic
có hà nhuận đông, từ hi viên và huỳnh hiểu minh thì phải xem đã. dù sao cũng mong chờ bản movie từ lâu rồi :)
cảm ơn Kites nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 22-4-2013 07:29:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn buồn vì Lạc Hy quớ.
Theo mình Lạc Hy cái gì cũng hơn: đẹp trai hơn, hát giỏi hơn, đáng thương hơn, có khí chất hơn...

Xem truyện thấy thế mà sau khi xem phim lại càng nuối tiếc cho LH nhiều hơn.
Ần mờ cũng có thể mình không khách quan lém vì anh Huỳnh Hiểu Minh đóng vai Lạc Hy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 23-4-2013 20:20:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim lúc đầu sao mà buồn quá đi ak. Lúc đầu không thích Âu Thần lắm nhưng mà sau này yêu anh ý ghê luôn. Mới đầu cứ tưởng Hạ Mạt sẽ không yêu Âu Thần, thật đúng là chân tình có thể lay động lòng người. Kết thúc đúng nhưng mình mong muốn hehe dzui dzui dzui :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 25-4-2013 00:45:08 | Chỉ xem của tác giả
mình đọc truyện trước khi xem phim nên khi có phim rồi xem diễn viên thấy hơi hẫng, trong truyện miêu tả Âu Thần đẹp trai, có nét quý tộc nhưng xem phim Hà Nhuận Đông đâu có đc như vậy, xem anh đóng phim chưởng quen r` >.< rồi Lạc Hi nữa, thấy diễn viên k đc đẹp cho lắm nên cuối cùng khi xem phim xong cũng ko đc mãn nguyện :<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 28-4-2013 11:04:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết phim này trước, biết dàn diễn viên, nhưng lại chưa xem mà đọc truyện trước. Đâm ra lúc đọc toàn gắn mấy nhân vật vào tượng tượng của mình nên cũng không thấy có gì là ko hợp cả, thậm chí còn thấy Huỳnh hiểu minh khá hợp với hình ảnh của Lạc hy. Chỉ tiếc cái kết vì thực sự mình thích Hạ mạt và Lạc hy đến với nhau hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 29-4-2013 15:35:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn thích truyện hơn phim mất tình tiết nhiều quá

dù sao coi phim thì lại mong Hạ Mạt quen với Lạc Hy.

Lạc Hy từ nhỏ đã khổ sở gia đinh không có cà tình yêu cũng không  {:435:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách