Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2008] Winds of September/ Gió Tháng Chín/ 九降风 - Phụng Tiểu Nhạc, Trương Tiệp/ V

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 21-4-2013 19:37:21 | Chỉ xem của tác giả
ngồi hóng phim này để trẻ hóa người vậy....
xem phim học đường làm mình nhớ lại cái thời học sinh quá....nhớ thầy cô, bạn bè...T___T
mong là phim hay....mình down về xem một thể cho đỡ tò mò....=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 21-4-2013 19:42:27 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong, cuối tuần mà vớ phải cái phim xem nao hết cả lòng, chán quá, phim này với phim YATAOME trái ngược hoàn toàn với nhau, phim kia thì trong sáng nhẹ nhàng, vẽ lên những hồi ức đẹp của thời học sinh, còn phim này thể hiện một góc tối của quãng đời cấp 3, có cả chết chóc, anh em bạn bè dần rời xa nhau, xem xong thấy bứt rứt khó chịu thật.:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 21-4-2013 20:49:09 | Chỉ xem của tác giả
phim hay, phải down ngay thôi. thanks sub team nhiều {:309:}{:309:}{:309:}{:309:}{:309:}
sub team No.1{:311:}{:311:}{:311:}. hi vọng sub team ngày càng có nhiều tác phẩm hay{:268:}{:268:}{:268:}{:268:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 21-4-2013 20:49:42 | Chỉ xem của tác giả
Ôi lại là phim về tuổi trung học hả
Năm nay em cũng chia tay bạn bè mất tiêu rồi (( Đang thúi ruột với You are apple in my eyes đây
Cơ mà vẫn cứ down chứ nhỉ Thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 21-4-2013 21:21:34 | Chỉ xem của tác giả
chưa bao giờ xem phim này nhưng được cái tính mê phim nên phim gì 1 tập mới có trên kites đều down về xem hết...{:156:}
với lại mình cũng mê xem phim trung quốc...thấy đánh dấu bài hay lại càng hóng xem....tên phim "gió tháng chin" hấp dẫn quá....thanks subteam!! {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 21-4-2013 21:47:31 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim dành cho ai thích phim về lứa .tuổi học đường                                                                                                
Mình cũng rất thích xem những phimnày.
kéo về xem thử xem sao!
Thanks subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 21-4-2013 21:48:40 | Chỉ xem của tác giả
lại có phim mới roài, tuổi học trò ư, nhớ quá ta, giờ ta đã không còn được đi học, giờ thấy hối tiếc về những việc mình còn chưa làm được khi trong thời học sinh. Mong trong bộ phim sẽ có cái kết trọn ven cho nhóm bạn nhân vật trong phim. Chứ để rồi xem thấy hối tiếc về thời trẻ con đó thì buồn quá ta. Dạo này xem phim buồn quá nhiều rồi, mong cái kết hạnh phúc, thank subteam đã làm một bộ phim học sinh mà sắp đến hè rồi một thế hệ các em sẽ rời khỏi cổng trường mùa hè này, các bạn hãy xem và cảm nhận mình trong đó nha.
{:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 21-4-2013 22:09:15 | Chỉ xem của tác giả
Xem poster của phim này mà cứ nghĩ đến "You are the apple in my eyes" thôi, không biết có hấp dẫn như phim đấy không nhỉ??? Dạo gần đây mình nhiễm nhiều phim của TQ quá rồi. Tks subteam nhiều nhé :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 21-4-2013 22:09:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim này kết thúc khá là buồn và cũng không trọn vẹn cho lắm
Mình coi thấy có mấy khúc hơi khó hiểu
Nhưng khắc họa tuổi học trò cũng khá chân thực
Diễn viên cũng khá là dễ thương
Cảm ơn mọi người nhé
Mình hơi bị thích cái anh Diệu Hành

Bình luận

m cũng thix DH ^^  Đăng lúc 22-4-2013 02:09 AM
Mình thấy thế thôi, bạn cứ down về tự cảm nhận thử ^^  Đăng lúc 21-4-2013 10:52 PM
lại kết thúc buồn hả bạn??? Mình chưa down được nữa.... Hóng quá, hóng quá!!!!  Đăng lúc 21-4-2013 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 21-4-2013 23:12:48 | Chỉ xem của tác giả
đọc giới thiệu có vẻ hay chắc phim cũng nhẹ nhàng nói về thời học sinh
đang down về rồi ...............
nhưng đọc tên dàn cats k hình dung ra ai nghe là lạ
thanks ST đã sub phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao