Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2008] Step Up 2: The Streets - Robert Hoffman, Briana Evigan (Vietsub completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-8-2012 20:01:59 | Chỉ xem của tác giả
đã xem cả 4 phần rồi, dù phần 3 và phần 4 hiệu ứng hay hơn hẳn nhưng vẫn thích nội dung của phần hai nhất! tình yêu của Andie và Chase rất đẹp, không quá vồ vập, dù Chase ngay từ đầu đã hứng thú với An nhưng chưa phải là thích, mãi về sau mới có tình cảm. cảm thấy như vậy hợp lý hơn, sợ nhất là kiểu nhìn một phát đã quấn lấy nhau như ở phần 3 và 4. Đặc biệt là phần 4 ( dù xem phần 4 quá ấn tượng về vũ đạo). không thích phần 1 lắm vì vũ đạo hầu hết là đôi chính thực hiện.
Hài lòng với cặp đôi này quá thể! dù An không quá long lanh ( các phần còn lại nữ đều là nhà giàu cả ) nhưng có sự thu hút đặc biệt, thích giọng cô ấy cảm giác khi đôi này diễn rất có hồn, Chase lúc nào cũng toe toét thế nào mà lại hợp với An gai góc, bất cần đến lạ! {:418:}
tóm lại là yêu đôi này k kể siết!!!

Bình luận

mình cũng thích phần này nhất trong 4 phần  Đăng lúc 23-8-2012 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-8-2012 12:53:44 | Chỉ xem của tác giả
step up 2 mà có link torrent thì tuyệt. cái này hay hơn street dance. haha,cùng ngóng set up 4 nào:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-8-2012 18:56:10 | Chỉ xem của tác giả
mọi người ơi,phim này ko có link torrent hả @.@ k link nào down đc hết huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 22-8-2012 21:00:48 | Chỉ xem của tác giả
link mediafire die rồi admon ơi, up laịhộ tớ được ko. Mà sao ko có link torent thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-9-2012 18:06:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa xem step up 1,2,3 nhưng vừa rồi ra rạp phim vô tình xem thử Step up 4 Revolution ai ngờ hay kinh khủng. Xem nhảy đã mắt luôn. Từ khi xem xong về vội lùng sục step up phần 1,2,3 để xem. hay quá trời.
Phần 4 nhảy đỉnh lắm nha. để xem thứ 3 phần đầu xem thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-9-2012 22:34:42 | Chỉ xem của tác giả
Tìm muốn chết mới thấy có vietsub phim này, mình thích phần này nhất sau đó mới tới P3 >.< oaoa cám ơn kites nhìu lắm *ôm ôm*
Mình thích chàng nhỏ tóc xoăn lắm >w< , mình mong Step Up3 quá đi ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 12-9-2012 02:06:38 | Chỉ xem của tác giả
vivian gửi lúc 11-8-2012 20:01
đã xem cả 4 phần rồi, dù phần 3 và phần 4 hiệu ứng hay hơn hẳn nhưng vẫn thí ...

hi hi, mình cũng vậy. Dù vì xem Step Up 4 bị ấn tượng bởi vũ đạo quá đỉnh nên mới tìm lại các phần trc coi thử nhưng lại thích phần 2 kinh khủng. Phần này hay từ nội dung, vũ đạo, đến diễn viên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 12-9-2012 09:00:25 | Chỉ xem của tác giả
lilynguyen.bee gửi lúc 12-9-2012 02:06
hi hi, mình cũng vậy. Dù vì xem Step Up 4 bị ấn tượng bởi vũ đạo quá đỉnh nên mớ ...

mình lại xem phần hai trước ý! xong rồi xem phần 1 và phần 3 tụt cảm xúc luôn (( bị ấn tượng bởi phần hai rồi, sau đấy xem phần 4 mới gỡ gạc lại chút nhưng vẫn k thể quên được phần hai mà cái nội dung phần hai thì đúng chất phim teen, vừa kết hợp cả vũ đạo và âm nhạc nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-9-2012 23:00:41 | Chỉ xem của tác giả
ad ơi link die hết rồi .. có thể up lại bằng link torrent đc k ạ {:259:}... thanks nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 15-11-2012 20:26:45 | Chỉ xem của tác giả
Link torrent die thì ta down link khác thôi
Link Rapidshare cũng được thấy down cũng nhanh mà
Phim này sao kiếm trên google không có nhỉ, ai ngờ nhà ta lại có
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách