Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2007] They Kiss Again / Lâm Y Thần, Trịnh Nguyên Sướng, Uông Đông Thành [Vietsub Ep 1 - 20 End]

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 24-7-2014 00:01:48 | Chỉ xem của tác giả
không biết phải nói thế nào luôn! tks sub team quá trời
mình thích phim này lắm luôn! phải nói là đi theo năm tháng luôn á! mỗi lần mood tụt lôi ra coi là lại tăng vù vù
yêu sub team nhìu nhìu <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 6-8-2014 20:57:24 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn subteam của box nhiều ạ chúc box ngày càng phát triển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 14-9-2014 21:51:20 | Chỉ xem của tác giả
lúc kites làm lại it's started with a kiss, mình cứ tưởng sẽ được xem lại cả bộ phim
nhưng tiếc là c-zones chỉ dừng lại ở phần 1, tuy rất tiếc nuối nhưng cũng đành ngậm ngùi coi bản thuyết minh lại
cuối cùng thì giờ cũng có đủ sub của phim này ^^
cảm ơn bạn đã sub phim nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 3-10-2014 16:59:35 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn nhìu nhìu lắm ý!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 20-10-2014 06:07:11 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn mới coi xong phần 1 chạy lên kiếm phần 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 11-11-2014 17:31:06 | Chỉ xem của tác giả
oimeoi cám ơn các bạn subteam nhiều lắm luôn a
đang lăn tăn kiếm phần 2 xem hồi khoảng đầu năm, bữa nay thấy có cả bản vietsub mừng quá trời quá đất luôn
bạn có thể cho mình mượn acc vip để down hết bộ này không? mình muốn lưu lại vào ổ đĩa để dành xem
thanks subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
 Tác giả| Đăng lúc 11-11-2014 17:58:55 | Chỉ xem của tác giả
mandyjohansson gửi lúc 11-11-2014 05:31 PM
oimeoi cám ơn các bạn subteam nhiều lắm luôn a
đang lăn tăn kiếm phần 2 xem hồi ...

Thank bạn đã ủng hộ. Đúng là trước đây mình có share acc để mọi người đều có thể xem phim. Nhưng qua thời gian thì acc mình bị lạm dụng và cả chiếm hữu nên có lẽ sorry không share cho bạn được nữa. Bạn có thể down từ Mega, Youtube thay cho Fshare, không thì bạn có thể nói host nào bạn down ok thì mình sẽ up lên cho bạn.

Rất cảm ơn bạn đã quan tâm và rất xin lỗi vì đã không thể giúp được bạn. Mong bạn sẽ có những phút giây vui vẻ với bộ phim. Trong thời gian tới bọn mình sẽ còn làm nhiều phim Đài Loan khác nữa, mong nhận được sự ủng hộ của bạn. Thank bạn rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 11-11-2014 18:11:18 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 11-11-2014 05:58 PM
Thank bạn đã ủng hộ. Đúng là trước đây mình có share acc để mọi người đều có ...

hehe nếu không có acc vip thì mình down bằng acc free cũng được, chậm hơn xíu thôi. dù sao mình vẫn cám ơn bạn đã làm vietsub cho bộ này (hình như mình thấy bạn làm hết các khâu từ trans, cho đến encode luôn á)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
 Tác giả| Đăng lúc 11-11-2014 22:39:31 | Chỉ xem của tác giả
mandyjohansson gửi lúc 11-11-2014 06:11 PM
hehe nếu không có acc vip thì mình down bằng acc free cũng được, chậm hơn xíu thôi.  ...

Ừ, mình làm á. Ban đầu cũng vất vả lắm nhưng làm riết thì quen thôi. Con đường nào đi rồi cũng sẽ tới đích mà, chỉ cần cố gắng thì nhất định sẽ làm được. Ban đầu cũng ham hố lắm nhưng dịch được vài tập thì hơi chán chán, cũng bỏ xó một thời gian. Và rồi lúc rảnh rỗi, buồn tình, chán đời không có gì làm lại lôi ra làm tiếp, từ từ mỗi ngày một chút thì cũng xong. Mình còn nhớ lúc dịch xong tập 20 không phải cảm giác thoải mái như trút bỏ một gánh nặng mà là hơi có gì đó tiếc nuối. Nhưng không có buổi tiệc nào là không tàn, không có gì là mãi mãi. Kết thúc là mở ra một bắt đầu mới nên xong phim này thì làm phim khác, vậy thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 14-12-2014 14:14:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá! chi tiết phim được trao chuốt ghê
Nghiện rồi phim phải vậy chứ, Không uổng công mà HC đóng hay quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách