Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 16099|Trả lời: 64
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2007] They Kiss Again / Lâm Y Thần, Trịnh Nguyên Sướng, Uông Đông Thành [Vietsub Ep 1 - 20 End]

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tên tiếng Hoa: 惡作劇2吻
Tên tiếng Anh: They Kiss Again

Thời lượng: 20 tập
Năm phát hành: 2007
Ngày ra mắt bản Vietsub: 29-06-2014

Rate

Số người tham gia 10Sức gió +50 Thu lại Lý do
bigbangpro + 5 ❤ ❥ ❣ ♡
itsyourday + 5 ôi trời đất ơi :((
TieuHo + 5 Cảm ơn bạn
Nuyn + 5 Cảm ơn bạn
atlibby + 5 Ủng hộ 1 cái!
TrongDuc2903 + 5 Good Job
nh0k_k0j + 5 :x
Joongie_girl + 5 Cảm ơn bạn
Lộng_Nguyệt + 5 Ủng hộ himhim nè
N2H_K0u + 5 :_______________________________________

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 1-4-2014 10:40:35 | Chỉ xem của tác giả
HUGE HOUSE Subbing Team

Translator - Timer - Typesetter - Encoder: himido
Poster:  bạn của sư phụ

Hiện tại, subteam chỉ tìm được raw bản này, nếu bạn nào có raw bản đẹp hơn vui lòng up lên để subteam xem xét encode lại. Mình xin cảm ơn trước.

Online:<- Click here

Download:<- Don't click here

<- Click here

<- Click here

Mình không seed torrent nên nếu bạn nào có host nào tốt hơn, vui lòng "Bình luận" để mình xem xét. Bạn nào cần acc Fshare Vip vui lòng đọc kỹ post bên dưới.

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
itsyourday + 5 Cảm ơn bạn nhiềuuu
•Mia• + 5 Thanks e nhiều :x
Joongie_girl + 5 cám ơn chị :x
millyapple + 5 ôi tềnh êu một thời của êm :3
Lộng_Nguyệt + 5 sặc, sao h mí thấy bài này vậy ta.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 1-4-2014 10:41:41 | Chỉ xem của tác giả
Điều kiện để lấy acc Fshare

Điều kiện cần:
- Các bạn đăng ký nick trước ngày 25/6/2014 và CÓ DƯỚI 50 bài viết.

Điều kiện đủ:
- Không share acc cho người khác.
- Không đổi pass.
- Không dùng Fshare Tool download.
- Không sử dụng acc để upload.
- Download xong thì log out.

Những bạn muốn lấy acc vui lòng “bình luận” bên dưới, hay post lên tường nhà mình, mình check đủ điều kiện sẽ PM acc cho các bạn. Mình đã tạo mọi điều kiện để các bạn không tốn bất kỳ $ nào cũng down được phim nên mong các bạn đừng đổi pass dùm mình. Phim mình vietsub là để chia sẻ cho mọi người, nếu các bạn down được thì cũng xin vui lòng tạo điều kiện để người khác làm được điều đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 1-4-2014 10:42:46 | Chỉ xem của tác giả
Chừa post đầu tiên trước để suy nghĩ văn chương viết cái đã
Chừa tiếp post thứ 2, để làm gì thì sau này sẽ rõ
Chừa luôn post thứ 3, mai mốt sẽ dùng tới
Chừa tiếp post thứ 4, chắc chắn là sẽ xài
Chừa thêm post thứ 5, khẳng định là không phí chỗ đâu

Trước khi đủ 5 post, mn vui lòng đừng thắc mắc gì nhé. Bài này sẽ được copy làm 5 lần, vì tác giả rất làm biếng đánh lại. Mod vui lòng đừng xóa, mà có thách chắc Mod cũng không dám xóa. Chừng nào on thì cho cái thread này lên nhé, tick màu nào đó cho đẹp chút. Nói chung là em tự làm đi, mắc công chị log out để log in nick em nữa, mệt lắm. Không rảnh.

Ký tên
Phía trên avatar

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 1-4-2014 10:43:49 | Chỉ xem của tác giả
Gửi bạn nào đó,

Bạn và mình quen nhau được bao lâu rồi nhỉ? Một tiếng cuối cùng của ngày 1/4 hy vọng đủ để mình viết ra những gì mình nghĩ lâu nay. Bạn có thể xem đó là một lời nói dối trong ngày Cá Tháng Tư nếu bạn thích, hay thậm chí xem đó là lời nói thật nếu bạn muốn.

Mình biết viết vào đây có thể bạn sẽ không bao giờ đọc, cũng có thể sẽ bị xóa bất cứ lúc nào vì lạc đề, nhưng không sao đâu, chỉ cần được viết ra là được.

Cảm ơn bạn đã ở bên cạnh mình bao nhiêu lâu qua, lặng lẽ âm thầm chịu đựng tính khí thất thường đôi khi cổ quái của mình. Bạn khiến mình cảm nhận được hai chữ “bạn thân” không phải chỉ đơn giản có bảy ký tự ghép lại hay vuột miệng là có thể nói ra mà cần một quá trình dài để chứng minh sự tồn tại của nó. Mình biết rõ có nhiều chuyện mình rất quá đáng, rất trẻ con, luôn tự cho mình là đúng, chỉ nghĩ đến bản thân mà bỏ qua cảm giác của bạn. Những lúc đó bạn chỉ có thể để mình yên lặng, để mình bình tĩnh trở lại rồi sau đó đi xin lỗi mình. Nhiều khi bạn trách tại sao mình càng ngày càng khó chịu, càng kỳ quái. Thú thật tất cả đều do bạn cả thôi. Nếu ngay từ đầu bạn cứ bỏ mặc mình, cứ im lặng như nhiều người vẫn làm thì có lẽ ngày hôm nay bạn đã không phải khổ sở vậy rồi. Bạn xin lỗi khiến mình càng được nước làm tới, biết rõ bản thân làm sai nhưng vẫn đếm ngày chờ bạn đến xin lỗi, đã vậy còn làm khó làm dễ bạn mới chịu bỏ qua. Thật tình là bạn chịu được mình cũng hay lắm, mình thật sự khâm phục bạn. Nếu đổi lại là mình thì chắc mình không làm được.

Bạn quan tâm mình như vậy mà mình lại chỉ toàn đem đến xui xẻo cho bạn. Bạn từng nói không trách mình nhưng thật sự đến giờ đã gần một năm rồi mình vẫn không tài nào vứt bỏ gánh nặng đó xuống được. Bạn nói không phải lỗi của mình, nhưng mình lại cảm thấy vì mình mà làm bạn mất đi khá nhiều thứ. Nếu ngày đó mình không nhắn cho bạn câu đó thì chắc có lẽ mọi chuyện sẽ không xảy ra như hôm nay. Từ đầu đến cuối mình không cảm thấy bản thân mình làm sai, nếu được chọn lại mình vẫn chọn thà có kết cục này, nó giúp mình nhìn rõ được rất nhiều thứ, rất nhiều thứ vốn dĩ không thuộc về mình. Nhưng cái mình không muốn nhất chính là lôi bạn vào một chuyện đáng lẽ không nên dính vào. Là mình thật sự nợ bạn chứ không phải bạn nợ mình. Và đời mình sợ nhất chính là nợ người khác.

23:55 ngày 1/4/2014

P/S: kết thúc chương trình kể chuyện ngày cá tháng tư nhé.

Bình luận

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 4-4-2014 08:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-4-2014 18:47:40 | Chỉ xem của tác giả
ồ ố ô, mod ơi có người xì pam nè
vô xóa bài đê )))
mình thích cái vụ nhận dc giải thưởng but k dc trả lại cho BTC nè, chúc bạn Him Him cá tháng tư câu dc nhiều chiến lợi phẩm nhá

Bình luận

E là phòng trường hợp có người xót tiền năn nỉ xin lại thôi =)))  Đăng lúc 1-4-2014 11:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-4-2014 19:18:44 | Chỉ xem của tác giả
cái gì thế lầy =]]]]]]]]]
đúng là cá tháng tư, đi dâu em cũng thấy hố cho mình nhảy vào
film gì mà sắp ra mắt thế ss, film đám cưới của ai đó à

Bình luận

Cá tháng tư cũng có thể nói thật mà.  Đăng lúc 1-4-2014 11:52 PM
đám cưới tÁO BÓN :3  Đăng lúc 1-4-2014 07:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-4-2014 22:09:30 | Chỉ xem của tác giả
gì đây post phim ở box Ca chắc phải là phim Ca chứ
cơ mà e hổng biết phim nào hết
vào ném đá phát cho vui thoai

Bình luận

Chưa chắc đâu nha, tại hết chỗ đăng rồi nên bỏ 70k ra thuê cái chỗ này, ban đầu ss cũng nói là ko dính dáng nên ko đăng nên Mod nhà em nói sẽ bảo kê.  Đăng lúc 1-4-2014 11:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 2-4-2014 11:54:40 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên xin cho 5s cười vào mặt Mod, cho 5000 mà không ai thèm tin luôn, đúng là cái gì cũng có cái giá của nó, và người thì cũng thía.

Mình cũng xin nói luôn phim này vietsub là có thật, không có chém. Và chắc chắn là phim này không có Ca như mọi người đồn đoán. Còn lý do tại sao không đăng ở nơi-mà-ai-cũng-biết-là-nơi-nào là vì mình già cả rồi, không theo kịp công nghệ mới, có nhiều thứ không tiếp thu được hay nói đúng ra là không có khả năng tiếp thu nên thôi thì có sao để vậy. Hơn nữa, mình từng trải qua cái cảm giác muốn tìm một thứ mà đi hàng chục diễn đàn, đăng ký cả chục cái nick để rồi kết quả chỉ là công cốc. Hay phải đạt cấp độ nào đó mới được vào nơi nào đó. Lý do họ đưa ra là bạn phải có đóng góp cho diễn đàn thì mới có được cái bạn muốn. Mình không phủ nhận đó là sai, nhưng cách các diễn đàn đó làm thì mình lại thấy không đúng. Do đó mình quyết định chọn đăng phim ở một nơi mà tất cả mọi người không cần làm gì hết cũng có thể download được, các bạn nếu thích thì có thể đăng ký nick và cùng bình luận, không thì cứ vào down phim về, hay xem online trên youtube cũng được, mình sẽ up đủ. Mình sẽ không chọn giải pháp up lên torrent đơn giản vì mình không biết up và cũng không muốn các bạn phải ràng buộc lẫn nhau mới có thể xem được. Mình chọn 2 host để up là Fshare và Mega. Nếu bạn nào thấy host nào ok nữa thì có thể báo để mình thử.

Ăn cắp 2 tiếng giờ làm việc cũng chỉ có thể viết được như thế, hy vọng đủ gia vị để không bị xóa. Ai nghĩ mình ấu trĩ, trẻ con không hiểu chuyện mà muốn đâm chém thì xin mời đi chỗ khác. Đây chỉ đơn giản là những gì cá nhân mình không thích, một khi mình đã không thích thì nhất định sẽ không làm đối với người khác.

Cảm ơn Mod đã cho mình đăng phim dù thực tế không biết là phim gì. Thực ra mình có thể chọn giải pháp lập fanpage để đăng nhưng mình tính khí thất thường, vui buồn lẫn lộn, lâu lại khóa có sở thích khóa face nên sẽ hơi bị ảnh hưởng. Ngoài ra còn một lý do nữa mà nhất định phải đăng ở kites, còn đó là chuyện gì thì sau này khi có tên phim các bạn sẽ biết.

P/S: 5000 là có thật đó, chiều nay sẽ có gợi ý đầu tiên, ai cần tiền thì vào nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 2-4-2014 17:06:41 | Chỉ xem của tác giả
Gợi ý 1 - Ngày 2/4/2014

Phim công chiếu lần đầu vào năm 2007

Giá trị giải thưởng hiện tại là 5000 sức gió.

P/S: dự đoán hợp lệ là comments trực tiếp ở post ra gợi ý.
Mọi reply hay bài post bình thường đều không được tính.

Bình luận

bạn ơi, mình thấy bạn này nói có bản đẹp nè: http://kitesvn.com/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=356280&pid=8049430  Đăng lúc 23-9-2014 11:17 AM
@Táo: ss bảo đảm là em biết đó, ráng đừng lụm 5k nha. Gợi ý tiếp theo sẽ rõ hơn đó.  Đăng lúc 3-4-2014 10:37 PM
em bó tay với gợi ý này TT^TT  Đăng lúc 2-4-2014 07:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách