Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Bin
Thu gọn cột thông tin

[2007] Chuyện Tình Quảng Trường Siam / The Love of Siam - Witwisit Hiranyawongkul, Mario Maurer ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-5-2013 11:46:09 | Xem tất
Đặt gạch hóng phim ra sub thôi
Nhìn mấy shot trong phim thấy hấp dẫn quá, dàn diễn viên toàn nổi tiếng, nhạc cũng rất đỉnh, lại có anh mario Mauren cua 3minh2 yêu chết đi dc !!soa lại có người đẹp trai thế kia cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-5-2013 16:21:20 | Xem tất
Mình đã xem phim này rồi{:87:}{:87:}
Hai nam Chính rất đẹp trai đặc biệt là Mario
Hơi tiếc một chút về kết thúc phim nhưng nó có vẻ đúng với thực tế
Dú sao vẫn cám ơn subteam đã làm bộ này vẫn sẽ xem lại vì thật sự thích phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2013 20:24:21 | Xem tất
Mong chờ từng ngày phi này đó. Nhớ Mew quá. Pchy càng lớn càng đẹp trai ra. Nhưng nhìn Pchy giống như vậy lắm, coi Happy Camp thấy anh ấy ko men bằng Mario. Mario con lai quả là đẹp. Tướng bự gấp rưỡi Pchy. Chia tay GG rồi thì quen Pchy của tui đi ông tướng! <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2013 14:03:06 Từ di động | Xem tất
Mình xem phim này bản đầy đủ, đúng là một bộ phim đáng xem.
Tuy là diễn biến hơi chậm, nhưng không khiến ta thấy chán. Cả bộ phim là 1 câu chuyện đầy cảm động. Về tình yêu, tình bạn và tình cảm gia đình.
Quyết định xem phim là vì trai đẹp nhưng xem xong thì rất cảm động, mà buồn quá. Đoạn cuối lúc Mew khóc, nước mắt mình cũng chảy theo. Thích Mew, dịu dàng, có chút nữ tính ^^.
Mình thấy nhân vật Donut hơi bị thừa, đúng hơn là rất nhạt. Đến rồi lại đi.
Hơi bị choáng cảnh kiss của 2 bạn, trước giờ xem phim Thái thường kiss chỉ chạm nhẹ thôi nhưng mà phim này hơi bị lâu {:155:}. Cũng may mà quay xa chứ quay gần một chút nữa chắc mình ngất quá hehe. Nhưng mà thích. {:294:}
Đúng là Mario lúc nào cũng đẹp trai, nhưng mà ko giống gay lắm . Lúc đầu nhìn poster ai nghĩ là phim về đề tài này hả trời.
Nơi nào có tình yêu nơi đó có nỗi đau !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-6-2013 12:45:39 | Xem tất
Là phim này chưa có link down hay mình chưa tìm ra đúng chỗ để down nhỉ?
Mình cũng đã vào La sharing nhưng chưa thấy topic của phim này. Vậy là phải chờ thêm phải không? Hay là mình chưa đủ cấp để down hay nhìn thấy topic? ;_;

Bình luận

Phim chưa có link bạn ơi. Chờ thôi...  Đăng lúc 6-6-2013 01:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2013 06:30:20 | Xem tất
Tháng 6 rùi , đừng để cuối tháng nha ST . Chờ 1 tháng rùi đó .
Chờ phim này bữa giờ , định down bản cũ , nhưng thui
Chờ bản FULL luôn .
Hy vọng có sớm .
Tks ST nha .

Bình luận

Ồ thì ra đang thi , vậy thì chờ thui . Chúc các bạn thi đạt điểm cao nha .  Đăng lúc 8-6-2013 03:10 PM
Bạn thông cảm chút, subteam tụi mình đang bước vào kì thi nên có hơi chậm ra phim :(  Đăng lúc 7-6-2013 08:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2013 21:21:40 | Xem tất
"Sống là phải chấp nhận. Hãy cứ sống hết mình, yêu hết mình, bạn sẽ tự cảm thấy hạnh phúc."
ÔI kết nhất câu này trong phim, mặc dù đề cập đến đề tài rất nhạy cảm: Đồng tính nhưng không thể không nói phim hay cực, cái cảm giác buồn buồn cực khó tả khi xem hết.Lai có Mario đẹp trai nữa đúng là bản hoàn chỉnh này không thể bỏ qua được.
Thanks St
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-6-2013 04:14:18 | Xem tất
đúng loại phim mình thích ah, đã quá đã quá >.<
đúng luôn loại phim mình đang muốn coi nữa, trúng số độc đắc rồi :))
thiệt muốn coi bản củ luôn cho đỡ cơn thèm nhưng mà đành đợi coi bản full luôn cho nó đã con mắt :))
cảm ơn subteam lắm lắm đó nha.. hì hì

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2013 10:19:54 | Xem tất
Các bạn ơi!
Chịu khó chờ thêm khoảng 1 tuần nữa nhé!
Phim này đang tắc ở khâu của mình và mình vẫn đang ì ạch làm đây.
Các bạn thông cảm và chờ mình vài hôm nhé ;))

Bình luận

Rết - em ngâm sub luôn :))  Đăng lúc 12-6-2013 10:31 AM
khi nào có sub hú a vào nhé  Đăng lúc 12-6-2013 10:27 AM
đáng lẽ phải rết - mới đúng ý :))  Đăng lúc 12-6-2013 10:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2013 14:45:13 | Xem tất
chờ mòn mỏi từ tháng 5 qua tháng 6. hic, ngày nào cũng ngóng hết, subteam cố lên nhé!!! mún coi anh Mario liên tục thế nào, lâu quá ko coi quên mất ảnh cười ra sao rồi!!!subteam cố lên cố lên (chắc cũng đang bận thi như mình^^)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách