Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Bin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2007] Chuyện Tình Quảng Trường Siam / The Love of Siam - Witwisit Hiranyawongkul, Mario Maurer ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 25-5-2013 19:43:48 | Chỉ xem của tác giả
Một số hình ảnh:

Bình luận

a í đẹp zai mà =))  Đăng lúc 22-6-2013 07:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 26-5-2013 10:05:09 | Chỉ xem của tác giả
hóng quá đi mất, thanks subteam nhiều ơi là nhiều :***************************
Mario Maurer cũng biết ảnh từ cái phim này đây :))
nói chung đogs phim này ảnh dễ thương quá luôn, sau này men hơn nhiều rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 26-5-2013 15:13:40 | Chỉ xem của tác giả
mình từng thích film này ghe gớm giờ lại được xem bản chưa bị cắt nữa thì tuyệt còn gì bằng mong chờ quá đi cảm ơn sub nhiều nhiều nha xếp gạch thôi ha ha ha {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 27-5-2013 20:22:50 | Chỉ xem của tác giả
oa thanks ST ghê,phim này mới coi online cách đây không lâu
muốn tải về máy mà không có bản full
xem phim này xong đi theo hủ nữ luôn nga
phim này hay,sâu sắc mà nhẹ nhàng
hồi đầu xem xong buồn ghê gướm,2 ảnh không ưng nhau được
èo miễn sao 2 người yêu nhau là được rồi
PS:thiệt là bấn 2 anh,anh thì để avatar trên face,anh thì đặt nền desktop luôn
iu ST tóa{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 28-5-2013 10:19:17 | Chỉ xem của tác giả
Ko biết dự án này còn ko vậy mọi người. Thấy đăng cả tháng rồi mà sao ko thất link down hết hix. Ko có ý hối thúc nhưng mong ST lắm đó. Thanks ST nhiều. Coi bản cut rồi, đang mong bản uncut của ST đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 28-5-2013 15:47:38 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trước tớ coi phim này một lần bên clip.vn hay khủng khiếp và rất cảm động. Ssau này Mario đóng nhiều phim nhưng có lẽ vẫn chưa tạo được cú đột phá nào sau The Love of Siam.
Theo tớ đầy là một phim đồng tính hiếm hoi trong sáng những đầy những khúc mắc và biến động tâm lý nhất. Không có những cảnh nóng hay trần trụi nhưng phim vẫn lột tả hết những day dứt của người trong cuộc.
Một phim đáng xem
Tớ đang thắc mắc không biết bản no cut ở đây là những cảnh nào trong mấy bản trước trên mạng? mà mấy cảnh đó có quan trọng hok nhỉ? :d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 29-5-2013 13:36:29 | Chỉ xem của tác giả
Hé hé tình yêu với phim Thái là bất diệt
Lại có cả Mario nữa {:290:}
Hóng bản full thôi
Toẹt vời
Độ hot của phim thì miễn bàn rồi hi vọng bản full sẽ cho mình cảm xúc gì đó mới lạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 30-5-2013 16:16:14 | Chỉ xem của tác giả
Lót gạch :" lại còn full HD nữa chứ {:290:} nhảy nhảy tung tim đủ thứ

chuyện tình oanh oanh liệt liệt thời học sinh, thực ra phim đánh tâm lí rất hay, vừa xem vừa khóc. Thích bạn đóng vai MEW í ) tâm lí thời học sinh đầy biến động, mình vẫn rất uất ức cái câu cuối phim nhân vật mà mario đóng : mình muốn 2 bạn nhỏ tiếp tục yêu nhao (

nhưng phải nói là phim này mang tính giáo dục rất cao, các diễn viên tuy lúc đó còn trẻ nhưng vẫn diễn những tình cảm rất thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 30-5-2013 16:35:02 | Chỉ xem của tác giả
:(( Phim này ST nhà mình làm từ thời chưa chuyển nhà và đã xem và tự kỷ 1 tháng.
Suốt 1 tháng đó ngày nào cũng xem đi xem lại hết :(( vì vẫn không thể nào tin được cái đoạn cuối :((
Phim này lời thoại hay kinh dị, nghe thì đơn giản nhưng mà càng nghĩ thì càng thấy thấm
Câu cuối cùng để lại cho mình nhiều ám ảnh nhất "Tớ không thể làm bạn trai của cậu được, nhưng điều đó không có nghĩa là tớ không yêu cậu ." :((
Tóm lại là một bộ phim đáng đáng đáng xem nhất về thể loại đồng tính :((
Đây là bộ phim đồng tính mà mình xem xong thấy thương cho họ nhiều nhất. Không cần những cảnh nóng, không cần những thứ gì gay cấn, chỉ cần nhẹ nhàng sâu lắng như thế thôi là quá đủ rồi
Tóm lại là sẽ ủng hộ ST nhà mình nhiệt tính :( mặc dù không biết có dám coi lại lần nữa kh6ong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 30-5-2013 22:50:24 | Chỉ xem của tác giả
Ngày nào cũng vào đây cả chục lần để hóng, sợ hụt. Chắc lót dép ngồi chờ luôn quá, hix hix. Cuộc đời của Mew là một chuỗi ngày sống thiếu thốn tình cảm, vừa có ng quan tâm thì lại mất, lúc nhỏ cũng vậy, lớn cũng vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách