Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Bin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2007] Chuyện Tình Quảng Trường Siam / The Love of Siam - Witwisit Hiranyawongkul, Mario Maurer ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-5-2013 20:45:02 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim tuyết nhất về tình yêu đẹp nhất mà tớ đã từng được xem...

- Lúc đầu không thích chàng Mew lắm vì chàng ấy vừa gầy, hơi đen, hơi nhỏ ^^, nhưng sau khi xem rồi thì còn kết hơn cả Mario cơ nhé, Mew ngọt ngào và cực kì dịu dàng dễ thương.
- Mario thì khỏi phải bàn rồi nhé ^^!
- 2 bạn nữ cũng xinh xắn đáng yêu này (phim Thái mờ {:180:}).
- Cặp đôi chính của chúng ta có màn Kiss ngọt đến nỗi mà tớ muốn ngất luôn, mình cứ lâng lâng mãi thôi.
- Phải nói là tình cảm của các bạn trẻ rất nhẹ nhàng, đúng chất non nớt, ngây ngô và rất thật, rất chân thành rất.... TUYỆT.
Đoạn kết làm mình vừa cảm động, vừa sục sôi hy vong, tưởng tượng và mong chờ 2 bạn sau này sẽ đến được với nhau (đấy là cái kết mà mình mong chờ nhất), nói chung, nội dung phim rất nhẹ nhàng và hợp lí, kể cả những bạn không thích đề tài đồng tính thì xem xong nhất định sẽ có cái nhìn bớt gay gắt hơn.

bao nhiêu cảm xúc của mình từ cái ngày ấy ùa về rồi.... Chác phải down về xem lại mất thôi.
ST toàn chọn phim hay thôi ni! Yêu các bạn ^^ {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-5-2013 21:09:00 | Chỉ xem của tác giả
thấy cái titl hết cả hồn
thanks ST nhiều lắm~~~
xem ver trước thấy tình tiết nhanh quá, tìm hiểu thì mới biết là ver cut
giờ ST làm bản full mừng rớt nước mắt TT^TT
xem ver cut cách đây ba ngày :)) xem xong bị hội chứng : The Love Of Siam luôn
không lúc nào thôi nghĩ về Tong và Mew rồi lại tự kỉ, thực sự phim rất hay đó TT^TT
hóng bản full mới được *lấy dép lót mông hóng*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-5-2013 12:13:21 | Chỉ xem của tác giả
hóng quá.....từng xem bản cut trước rồi , bấn loạn mấy ngày liền ........cảm xúc lâng lâng khó tả {:140:}
giờ mới biết là có bản full ko bị cắt , lót gạch đợi, phim hay và cảm động nhất mà từ trước tới giờ mình đã coi !!!  {:295:}{:295:}{:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 8-5-2013 16:31:42 | Chỉ xem của tác giả

phim hay quá đi mấy nay bị ghiền phim Thai rồi. Phim khai thác vào những khía cạnh nhạy cảm nhưng rất thực tế và nhẽ nhàng. Diễn viên diễn xuất thật tự nhiên thể hiện được hết những cảm súc của nhân vật, lúc xem bản cut bg xem lại vẫn thấy hay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-5-2013 09:43:52 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghe bạn mình nói phim này hay nè nhưng chưa có dịp để xem. Giờ vô thấy Kites làm Full version lun thì quá tuyệt. Mình kết anh Mario nhờ coi phim First Love, giờ thấy phim nào có anh ý đều tải về xem hết á.
Mình cũng tò mò muốn biết xem "vì sao TLOS lại được bình chọn là một trong những bộ phim Châu Á hay nhất".
Hóng ... hóng... xếp gạch chờ phim thoai.
Thanks ST nhìu lắm! ^-^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-5-2013 10:47:15 | Chỉ xem của tác giả
Wow, quá đã, yêu Kites ghê
Phim này xem hay lắm, diễn viên đẹp nữa
Xem phim này xong mình mới bắt đầu thích phim Thái, một bộ phim đầy ý nghĩa
Cảm ơn sub team nhiều !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-5-2013 11:29:31 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi ! thaks sub team nhiều lắm.......lót dép hóng ngày lên sóng, hic  phim coi đi coi lại ko biết chán , ko ngờ là có bản ko cut nữa ....yêu quá yêu quá bấn ko chịu được , một trong những phim hay nhất mà mình đã từng coi !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-5-2013 14:43:42 | Chỉ xem của tác giả
*hóng hớt hóng hớt*
Được nghe mọi người giới thiệu phim này lâu rồi, nhưng vẫn chưa được xem.
Hi, giờ sắp được xem hẳn bản full thì thích phải biết :x:x:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 9-5-2013 17:40:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình phải coi bản Uncut mới được, mới xem được bản Cut à, chưa thấm được vào đâu
Phim nhẹ nhàng, thích cặp nam chính, họ thật là đáng yêu
Kết thúc Mario nói câu thật là buồn: "Mình không thể làm bạn trai cậu, nhưng điều đó không có nghĩa là mình không yêu cậu" Câu này làm mình nhớ quài luôn nè {:399:}
Tks ST nhìu ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 9-5-2013 19:24:31 | Chỉ xem của tác giả
Á, phim yêu thích của mình
Lâu rồi chưa xem, hôm nay lang bạt vào T-zone lại bắt được phim này, đặt gạch hóng sub team tung phim thôi
Thú thực xem phim ban đầu vì có Mario, nhưng xem xong lại nghiện cu Mew, nỗi buồn thể hiện lên trong ánh mắt, xem mà cứ day dứt không nguôi ~
Phim hơi dài, sẽ là một khó khăn để xem một cách liên tục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách