Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Bin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005] Tiếng thét kinh hoàng / รับน้องสยองขวัญ / Scared - Napapa Tantragul , Chidjan Rujiphun ~ Vietsub HD Comepleted

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 17-11-2013 22:15:14 | Chỉ xem của tác giả
Trailer ấn tượng thật, phim này chắc nhiều máu me lắm đây...^^
Thanks sub team nhiều nha.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 21-11-2013 23:31:11 | Chỉ xem của tác giả
Trailer hấp dẫn thật nhưng mà máu me hok à.
Chờ đợi phim này qá đi, hóng qá đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 24-11-2013 05:45:03 | Chỉ xem của tác giả
trời ạ đúng motive kiểu học sinh mình thích mà xem xong thấy hài quá.
vốn là 1 fan của kinh dị thái mà mình xem phim xong thấy kịch bản linh tinh quá
ban đầu thì nói đến 1 cô gái treo cổ trong trường, sau đấy 1 anh đứng ra hô hào mắng mỏ mà mình cũng không biết là đang nói về cái gì. concept ban đầu chắc là ma rừng ám, xong lúc thằng kenta chết thì lại đổi thành concept kẻ giết người bệnh hoạn, xong đoạn cuối giết hết 2 thằng bảo vệ thì lại lòi ra 1 cái xe đuổi bọn kia, xong kết thúc gỡ rối thì là 1 kênh truyền hình (nhưng lại giết người thật ) và cuối cùng anh MC nói cái gì mà ai viết kịch bản . thế rốt cuộc là mình không hiểu thông điệp của phim là gì ?

cơ mà điểm cộng là cách các bạn chết tuy nhạt và thiếu logic nhưng kĩ xảo năm 2005 với 1 phim châu á thế này là ổn nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 8-12-2013 15:46:40 | Chỉ xem của tác giả
Wow, phim này giống final destination quá, mọi người đi trên chuyến xe buýt tử thần, một số chết số cò lại tìm cách sống sót nhưng từng người từng người đều chết bởi nhữn nguyên nhân kỳ quái.
Phim không có ma nào hết nhưng còn kinh dị hơn phim ma nữa sợ quá đi. Khu rừng đáng sợ thiệt nó gần như tiêu diệt những học sinh nào ở trong nó
Mình xem mà không hiểu sao tên sát nhân cứ đuổi theo nhóm sinh viên để giết họ và có bao nhiêu tên nữa cuối ùng thì ra đây là chương trình truyền hình thực tế chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 24-12-2013 09:57:24 | Chỉ xem của tác giả
phim này m xem mà đầu tiên nghĩ là phim ma nhưng về sau lại thấy là giết người.

vừa xem vừa băn khoăn tại sao tên đó lại giết người??? rồi lại thắc mắc tên dẫn đường cho mấy bạn trẻ ở trên cây cầu khi bị gãy biến đâu mất. cuối cùng hóa ra...

về cơ bản là tình tiết phim này giống vs 13 games of death, cũng là 1 chương trình truyền hình thực tế @@

nhưng mà thắc mắc là cái chết của 2 cậu bạn khi bỏ trong rừng là vì ma quỷ hay con người??? vì rõ ràng là có thể coi là tai nạn bất ngờ nhưng do ma quỷ điều khiển.

mà đúng là kp thể tưởng tượng con người vs nhau mà có thể vì 1 tin nhắn mà giết chết 1 con người. cái chết quá "nhẹ nhàng" thật tội nghiệp cho mấy bạn ấy @@. toàn là những kẻ biến thái @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 5-1-2014 14:40:25 | Chỉ xem của tác giả
phái nhất là thể loại phim kinh dị, mà đặc biệt là Thái Lan, xem nó cư rợn người làm sao ấy, mà thích cái cảm giác đó, hehe, kéo về xem thôi.

Thanks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 6-1-2014 20:37:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim Thái đúng là nhiều phim kinh dị
Cũng rất muốn xem
cơ mà mình sợ xem thể loại này lăm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 7-1-2014 13:36:44 | Chỉ xem của tác giả
ui trời năm nay ST ra toàn phim hay thôi
hóng cho mau đến ngày 20/10 nào
năm nào cũng vui vì có phim ma coi cho đỡ buồn
thank ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 8-1-2014 18:22:36 | Chỉ xem của tác giả
Kinh vãi.
Mình thần kinh rất vững nhưng phải nói là xem trailer thôi cũng đã ớn da gà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 11-1-2014 16:32:17 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ phim hay nào !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách