Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005] Hoàng Tử Ếch/ 王子变青蛙/ Minh Đạo, Trần Kiều Ân, Vương Thiệu Vỹ [Vietsub Ep 30 End]

[Lấy địa chỉ]
261#
Đăng lúc 19-12-2011 23:04:09 | Chỉ xem của tác giả
Hoàng Tử Ếch - Vietsub Ep 24

Link down page 1
Chúc các bạn xem phim vui vẻ ^^

Những cmt ngắn các bạn cứ post ngay bài này. Nếu cmt ngắn quá hay cố ý xuống hàng cho đủ 3 dòng thì mình sẽ del không cần báo trước. Cảm ơn sự hợp tác của các bạn.

Do hôm qua là sinh nhật mình nên ăn chơi hơi quá thành ra quên up phim cho mọi người. Sorry cả nhà thân yêu TT

Bình luận

Ss ơi, e thấy nhà mìh đã up MV magical love lên utube r` mà chưa có up lên đây cái link onl + link down ^^~ Ss check lại dùm e nha~ By the way, sn vui vẻ nhá ss <3  Đăng lúc 20-12-2011 10:30 PM
happy birthay day ss Himido nhé. Chúc ss luôn vui vẻ, thành công. Cuối cùng tks ss đã làm việc vất vả vì mọi ng  Đăng lúc 20-12-2011 11:04 AM
Her her! Happy birthday to Himido ^^ best wish for you. Mong bạn sẽ luôn có những projects hay cho mọi người cùng hóng ;))  Đăng lúc 20-12-2011 01:06 AM
cám ơn ss Himido up phim! Chúc mừng sinh nhật ss :D, chúc ss ngày càng trẻ đẹp làm phim cho tụi em xem :D  Đăng lúc 19-12-2011 11:09 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
BabyMoon + 5 SN zui zẻ ^^!
anhkiu + 5 happy birthday :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

262#
Đăng lúc 20-12-2011 18:19:56 | Chỉ xem của tác giả
UI. Phim này chiếu trên TV khi mình còn học lớp 5. Thời đó phim hot kinh khủng. Chiếu vào khung 17 h nên cứ ra về là mình chạy biến về nhà xem phim. Bây giờ thì cũng không sùng thể loại phim thần tượng như ngày xưa nữa!!!

Bình luận

Hồi ấy em còn nhỏ. Thấy cười dv đẹp thì xem. Mê ly :)) Bây h lớn rồi coi phim thần tượng chỉ để cười thả ga- giải trí chứ không thần tượng aj nữa Hehe  Đăng lúc 21-12-2011 12:02 PM
e hem! e hem! con nit mà coi phim tình củm sớm ghê nhen, như vậy là ko tốt dau đó, năm chi cọi phim này là chị học lớp 9 rồi đó =))  Đăng lúc 21-12-2011 05:39 AM
Thanks bạn yeta nhiều. Kết bạn với mình đi :))  Đăng lúc 20-12-2011 09:45 PM
đồng ý đồng ý xD..phim này coi lại vẫn hay <3..mong chờ tới khi sub đủ bộ qá :">..[p.s: ava xinh qá :x..]..  Đăng lúc 20-12-2011 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

263#
Đăng lúc 21-12-2011 16:54:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim xem rất tuyệt.Mình xem đi xem lại rất nhiều lần rồi mà vẫn không thấy chán.
Vừa thích sự dịu dàng của anh chàng Đồng Hao nhưng cũng lại thích sự nghiêm túc của Đơn Quân Hạo.
Chị Kiều Ân thì khỏi phải nói rùi.Mình rất thích cách diễn xuất của chị ấy.IU cặp đôi này chết luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

264#
Đăng lúc 23-12-2011 22:27:41 | Chỉ xem của tác giả
Hoàng Tử Ếch - Vietsub Ep 25

Link down page 1
Chúc các bạn xem phim vui vẻ ^^

Những cmt ngắn các bạn cứ post ngay bài này. Nếu cmt ngắn quá hay cố ý xuống hàng cho đủ 3 dòng thì mình sẽ del không cần báo trước. Cảm ơn sự hợp tác của các bạn.

Giáng sinh bình yên nhé mọi người!!!
À quên, đã up link down MV Magical Smile ở post chứ OST tại page 1 rồi. Thật tình thì cái này ss khác encode xong bỏ vào nhà mà mình cứ tưởng đã up lên rồi nên ko kiểm tra. Sorry cả nhà TT. Giờ đã up rồi.

Bình luận

ss ơi ss báo lại đi, nay lâu quá rồi, ghi thế, lại vào hỏi ạ.  Đăng lúc 30-12-2011 05:27 AM
Mình lúc nào cũng để seed, mà cứ tưởng cái đó là up lại lên cho mấy bạn down chứ. Hok hiểu sao nó chạy wài.  Đăng lúc 24-12-2011 11:54 PM
==" Éc éc, seed 0 mà ko down đc tí zề lun... cắm máy từ nãy giờ :((((  Đăng lúc 24-12-2011 11:21 AM
không ai giữ seed à mình down sáng giờ mà không nhuc nhich  Đăng lúc 24-12-2011 08:29 AM
tem! tem! tem! mặc dù ko có gì nhưng làm cho nó oách đó mà =))  Đăng lúc 23-12-2011 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

kidlovestar Tài khoản bị xóa
265#
Đăng lúc 25-12-2011 18:12:13 | Chỉ xem của tác giả
mình xem fim này chắc cũng hơn 3 lần rồi đó...mà lần nào cũng ban đầu cười ngặt nghẽo...lúc sau thì lại bồi hồi
mê ss Ân từ fim này...sau đó những fim ss đóng đều truy lùng mà xem hết
hay thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

266#
Đăng lúc 25-12-2011 18:49:25 | Chỉ xem của tác giả
ko biết đã xem phim này bao nhiêu lần rồi
nhưng bây h xem lại vẫn thích
đúng là một trong những bộ phim thần tượng hay nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

267#
Đăng lúc 25-12-2011 19:29:24 | Chỉ xem của tác giả
Du tỷ vô đối hám tài hơn mạng đây mà.
Rất thích diễn xuất nhí nhảnh của chị.
Hồi xưa lúc phim này chiếu trên TV vì nhà mình ko có kênh đấy nên chỉ sang xem nhờ nhà hàng xóm đc vài tập còn chủ yếu là bạn bè kể cho.
Giờ thì được thỏa lòng ước mong rồi. thank u subteam ah ^^
Lớp 9 suốt ngày ngâm nga nhạc phim. Thực sự là nhạc quá hay luôn mặc dù lúc đấy chẳng hiểu nó nói về cái j.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

268#
Đăng lúc 26-12-2011 08:24:45 | Chỉ xem của tác giả
Ui hôm nay mới biết nhà mình làm lại phim này, phải down xem lại từ đầu thôi, nhớ ngày xưa xem đi xem lại ko bít bao nhiêu lần, thanks subteam!
Phim này làm mình biết đến Trần Kiều Ân và Minh Đạo, rất thích các phim có cặp đôi này. He he, ngày xưa xem thất ngất ngây vs anh Minh Đạo, còn lưu cả 1 đống ảnh anh này trong máy nữa chứ. Diễn xuất của Kiều Ân tốt thật đấy, sau phim này cũng đã xem 1 loạt phim của 2 anh chị này rồi, hầu như phim nào cũng hay nhưng phim Hoàng tử ếch vẫn để lại ấn tượng sâu sắc nhất (chắc do là "mối tình đầu")
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

269#
Đăng lúc 26-12-2011 22:40:26 | Chỉ xem của tác giả
Kỉ niệm về một thời mê mẩn phim HTE và anh Minh Đạo chưa bao giờ phai mờ trong tâm trí mình.
Đây có lẽ là bộ phim đầu tiên, duy nhất của Đài Loan khiến mình phải xem đi xem lại nhiều lần để thõa mãn "sự thèm khát". Nói ra có vẻ nó hơi quá nhưng thực sự nó đã để lại một chấn động rất mạnh trong lòng mình!
Mình chẳng phải là đưa ghiền phim đâu, chỉ là một lời giới thiệu đơn giản từ nhỏ bạn thân mà mình mới có dịp thưởng thức nó!
Cặp đôi này rất đẹp, sau khi coi phim xong, mình chẳng thể thích thêm cặp nào khác ở màn ảnh Đài Loan nữa cả :-s
Thậm chí sau nhiều lần xem phim, vào thời điểm phim kết thúc, bảo đảm rằng mình sẽ mơ thấy họ hoặc ít nhất là anh Minh Đạo =))
Dù sao vẫn khắc ghi HTE trong tim kể từ 2005 :)
Cảm ơn subteam! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

270#
Đăng lúc 27-12-2011 01:14:55 | Chỉ xem của tác giả
Thiik HTE lắm lắm...

Một thời mê tít thò lò

Mua ảnh về dán đầy à...

Iu Đap Ân của HTE..iu Quân Hạo-Thiên Du!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách