Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
Thu gọn cột thông tin

[2004] Những ngã rẽ cuộc đời/ 斗鱼/ Quách Phẩm Siêu, An Dĩ Hiên, Lam Chính Long

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-8-2013 22:30:11 | Xem tất
trời ơi kí ức tuổi thơ đây mà
kites ơi làm sub đi ! yêu chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2013 22:04:56 | Xem tất
Kể từ 1/9 Các bạn nào post ảnh trong các thread phim từ 3 Pics trở lên thì tấm thứ 2 trở đi phải để trong mã [spo.] link hình [spo.] (Các bạn bỏ dấu chấm dùm mình), những bạn nào làm sai quy định trước hết sẽ bị nhắc nhở. Nếu tái phạm sẽ bị rate trừ thậm chí có thể ban nick.

Thân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2014 01:16:56 | Xem tất
KooLove_KhangVy gửi lúc 18-10-2011 12:11 AM
Ngữ Yến xinh đẹp , hiền lành . Thích nhất là thời học sinh cùng A Hạo xảy ra mối tìn ...

tui cũng chỉ thấy vậy
đang êm đẹp tự dưng em Yến bị vùi hoa dập liễu bởi 1 thằng chóa nào đó éo biết tên
sau em í thay đổi, chơi luôn thành nữ bang chủ
rồi lại xuất hiện 1 em Yến Yến cũng mỏng manh sương khói version 2
rồi anh ấy lại xao động
rồi die
haizz bi kịch nối tiếp bi kịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 00:18:57 | Xem tất
bộ phim yêu thích một thời của tôi, thích mãi ngữ yến xinh đẹp hiền lành, a hạo đẹp trai trương nghĩa. hồi đấy mê mãi mái tóc xoăn dài của an dĩ hiên trong phim và cũng bắt đầu thích an dĩ hiên từ phim này, buồn tháy cho cái kết khi a hạo chết, dù sau này em yến yến kia trả thù được(theo như lời cô ấy) thì vẫn thấy cái kết này thảm quá. quá bi kịch mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 00:21:06 | Xem tất
heoiumen gửi lúc 7-1-2014 01:16 AM
tui cũng chỉ thấy vậy
đang êm đẹp tự dưng em Yến bị vùi hoa dập liễu bởi 1 th ...

tớ lại thấy a hạo cũng không hẳn động lòng với em yến yến kia đâu đàn ông mà thương hoa tiếc ngọc, em ấy cứ nhẹ nhàng đáng yêu nên không phũ được đâu chứ nếu động lòng thì cái lần ở lại nhà cũ có khi đã làm tới rồi. chỉ cảm thấy a  hạo chết không đáng, đây có gọi là ngu trung không nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-2-2014 18:00:36 | Xem tất
phim này hay kinh khủng. Hôm qua lên web nghe lồng tiếng lại, kí ức hồi xưa lại về. Du Hạo đẹp trai kinh khủng khiếp cơ mà kết buồn quá. Mình rất thích tính cách của nhân vật Ngữ Yến, hiền lành, ngoan ngoãn nhưng dám nghĩ, dám nói, dám làm.
Nhưng phim cũng ý nghĩa thật, xét cho cùng ai theo con đường xã hội đen đều có cái kết ko đẹp, tiếc là phim hay mà diễn viên chính hy sinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2014 21:18:01 | Xem tất
Á á, Phim này ám ảnh tuổi thơ của em luôn đó. hồi đấy em còn mè nheo mẹ cho đi học piano
Phim hay nhất là hồi học sinh và khi ss Yến nhỏ nhẹ dịu dàng. Từ lúc ss bị thằng điên rồ nào đó làm nhục thì ss khác rồi ,
Cuối phim tiếc cho anh Hạo quá ạ, chết ko đáng tý nào.
Ủa mà nhà mình ko ai thích anh thứ chính ạ, anh đi tù vì trả thù cho chị Yến bị làm nhục ý ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-9-2014 23:42:21 | Xem tất
Mình cũng rất thích phim này, bộ phim đã làm nên thời cấp 3 của mình, keke, phải nói là xem tới gần cả chục lần luôn ý, đến giờ vẫn còn bị vẻ đẹp trai anh Quách ám ảnh, chỉ tiếc là ảnh ko còn đóng nhiều phim nữa T_T
Hi vọng Kites có thể remake lại phim, vô cùng cảm tạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2014 10:23:44 | Xem tất
mọi người ơi, cho em hỏi với. cô bồ nhí của anh Hạo trong phần 2 tên là gì nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2014 08:27:21 | Xem tất
Ước gì subteam remake nhỡ ... Nhớ film này kinh khủng ... Ngày xưa coi mà nước mắt lã chã rồi lại bật cười như điên ...

Cảnh Ngữ Yên đàn piano bên khung cửa số , cứ mong manh và thanh thoát lạ thường ... Khiến từ đó mình bị ám ảnh lun cái dáng vẻ ấy ...

Du Hạo 1 thời mình mê như điếu đổ ... Mình chỉ là ko chấp nhận được cái mụ sau này xuất hiện , còn lại , ko 1 nv nào thừa ...

Đến tận bây giờ xem lại , cảm xúc vẫn y nguyên ...

Chỉ ước 1 điều là Du Hạo ko chết huhuhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách