Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anhndmin
Thu gọn cột thông tin

[2003] The Lord of the Rings: The Return of the King [Vietsub HD - Full HD Compl

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-2-2013 13:21:55 | Xem tất
Bác nào down về rồi cho em hỏi âm thanh là 2.0 hay 5.1. E rất thích tải fim của kites làm phụ đề vì rất đẹp nhưng nhiều khi âm thanh lại 2.o, mất hết cái hay của phim HD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 11:49:01 | Xem tất
Thanks KST nhiều nhá!! Phim này nhân vật nào cũng thật tuyệt vời , Aragorn với khí chất của 1 vị vua vĩ đại, Legolas đẹp giai bắn tên trăm phát trăm trúng, bác lùn Gimli nóng nảy nhưng vui tính, bác Gandalf suốt ngày mắng "Fool of the Took" nhưng thực chất rất quý Pippin, Marry {:184:} . Nhưng có lẽ mình thích nhất là cậu béo Sam, như Faramir đã nói "một phẩm chất cao thượng", với một tình bạn thật tuyệt vời. Cực ấn tượng với câu Sam nói với Frodo đoạn cuối lúc ở ngọn núi lửa " I can not carry it for you, but I can carry you", và cả "Don't you leave him, Samwise Gamgee" nữa   Xem cảm động muốn khóc luôn!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 18:11:34 | Xem tất
hi hi down tiếp phần 3 xem thôi
phim hấp dẫn thiệt, phần 1,2 h là 3
ngày xưa xem phim này bập bõm h thì tẹt tèn ten rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 14:02:42 | Xem tất
Đây là phần yêu thích nhất trong bộ 3 Chúa nhẫn... Lần đầu xem phim Chúa nhẫn tớ đã xem liền tù tì gần hơn 10 tiếng cả bộ 3 phim... Kết cực kỳ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-4-2013 23:08:31 | Xem tất
Một bộ phim có nhiều kỹ xảo và khung cảnh tuyệt đẹp. Đoạn giải cứu thành Gorgon của phần 3 coi thật là đã.
Hiện nay đã có phim The Hoobit kế tục Chúa nhẫn, đợi 3 phần tiếp thoy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 20:40:31 | Xem tất
bản này đã full chưa hay có cắt bớt gì không ??? dù sao cũng cảm ơn hi hi, coi phần 1 xong nghiền luôn

Bình luận

bạn nên down bản extended mà xem cho đã :))  Đăng lúc 9-4-2013 10:58 PM
Bản này là bản chính thức nên đầy đủ bạn nhé :)  Đăng lúc 5-4-2013 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2013 23:02:17 | Xem tất
nhớ lần đầu tiên biết đến xem phim là gì là nhờ phim này
hồi đó mê anh zai Legolas như điếu đổ, đến giờ nhìn thấy bạn Hawkey bắn cung trong Avenger thì cũng yêu luôn bạn ấy dù đã yêu cái người đóng bạn ấy sẵn rồi :)) cứ nhìn thấy bạn nào cầm cung là lòng lại xao xuyến nhớ đến anh Legolas "iu rấu" >.<
khổ vì zai là thế đấy >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2013 02:07:21 | Xem tất
Bộ phim thần thoại yêu quý của mình...Mê phim này với Harry Potter ghê gớm
Phần 3 này mình thấy đoạn đánh nhau hơi trống...nhưng thích đoạn kết
Mê anh legolas như điếu đổ...quá đẹp trai luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2013 23:58:16 | Xem tất
Vừa xem xong tập 3. Hay tuyệt vời lun ý
Tình bạn đẹp của Sam. Thích a chàng này vì lòng dũng cảm và tình bạn tuyệt vời. Liệu Anh ấy có phải Cự giải k nhỉ :-w
Nhưng phần này thì Frodo bị giảm vai trò đi nhiều, phải thêm cả công lao của Sam nữa mới thành công đc.
1 cái kết quá đẹp cho 1 tác phẩm tuyệt vời :x
Nụ cười của Frodo ở cuối phim đẹp quá, sáng rực luôn cả phim ý.
Nói chung là tuyệt vời hết chỗ nói
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2013 01:07:06 | Xem tất
Hix, bộ phim làm mình điên đảo một thời {:171:}
CÁi thể loại thần thoại, phiêu lưu, hành động {:85:}
Còn nhớ lần đầu xem là chiếu ở phim cuối tuần trên vtv1, mà mỗi tuần chiếu có tí, kéo dài hơn cả tháng trời T_T Lâu không coi h vào down về coi lại {:110:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách