Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
Thu gọn cột thông tin

[2002] Harry Potter And The Chamber Of Secrets - Vietsub Extended Cut HD Complet

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-5-2013 02:08:22 | Xem tất
Phần mình thích thứ 2 sau phần 7...một cuộc đấu trí tuệ tuyệt vời
mình rất khâm phục tác giả bộ truyện luôn....nghĩ ra một thế giới mới đầy diệu kỳ
cám ơn sub team nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2013 14:29:50 | Xem tất
tập đầu tiên của harry potter mình xem là tập này. từ đó mình nghiện luôn, mình xem phim trước rồi mới bắt đầu mua truyện về đọc để hiểu rõ hơn, vì càng xem về sau các tình tiết lược bỏ khá nhiều, tuy nhiên vẫn không thể phủ nhận bộ phim này quả là làm nên tuổi thơ cho bao người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2013 12:40:19 | Xem tất
Bộ phim yêu thích nhất của mình! :)) Xem đi xem lại không biết bao nhiêu lần rồi mà vẫn mê. Cảm ơn kites nhiều nhé, hy vọng kites sẽ làm thêm nhiều phim hay nữa :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2013 07:21:52 | Xem tất
thích phần này nhất trong bộ truyện luôn nì, hay cực,
có sự xuất hiện của edward kakaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-11-2013 15:21:19 | Xem tất
Vì một vài lí do mà đây là tập phim mình xem cuối cùng trong series HP.
HP tuyệt thật. Từ truyện chuyển thành phim nhưng không hề nhàm chán như một số phim khác.
Có thể nói đạo diễn biến từng cảnh, từng đoạn trong truyện của J.K.Rowling thành phim thật. Awesome!
Phải công nhận là tác giả có trí tưởng tượng vô cùng phong phú. Một bộ truyện đáng đọc cũng như một series phim không thể bỏ qua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-12-2013 02:13:46 | Xem tất
mình theo dõi toàn bộ 7 phần của truyện. thật sự rất cuốn hút. mình xem mà không rời mắt ra được. phim làm lại cũng rất hay nhưng mình thích đọc tiểu thuyết hơn vì có thể tự do tưởng tượng. cậu nhóc đóng vai hary bây giờ lớn lắm rồi nhỉ. nhưng mà càng lớn nhìn không đẹp như hồi nhỏ. Cô bé đosng vai hermione càng lớn càng xinh đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2014 08:44:37 | Xem tất
Phim hay ko thể ngừng xem được. Mặc dù đang mùa thi nhưng mình vẫn cố xem cho hết tập này. Quá trời phấn khích! Đoạn Ron và Harry vào rừng cấm của mấy con nhện, mặt Ron khóc nhìn đáng yêu hơm thể chệu được Cảm ơn các bạn kites đã reup phim nhé <3 yêu các bạn ko thể tả!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2014 12:03:47 | Xem tất
phải nói là khi xem tập này thì mình bắt đầu thích tiếng anh
tập nói cho giống với ngữ điệu của harry
tập viết cho giống chữ của harry
cám ơn harry nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2014 15:23:57 | Xem tất
em mê truyen Harry Potter từ hồi pé giờ tìm phim down về xem lai thanks subteam nhieu  nhieu nhieu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2014 22:54:27 Từ di động | Xem tất
Mê phim lắm
Xem đi xem lại mà k chán
Cảm ơn st nhiều ạ !!
Tất cả các chi tiết đều hay xem mà dán mắt vào k rời đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách