Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
Thu gọn cột thông tin

[2002] [Crystal 's Castle] Kim Phấn Thế Gia / Lưu Diệc Phi, Trần Khôn, Đổng Khiết | Vietsub Ep 3 HD [Tạm ngưng]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-11-2014 19:41:12 | Xem tất
ý trời ơi hôm nay vô box C-film thấy poster phim này tưởng mình nhìn lầm @.@
huhu đây là phim trung quốc yêu thích nhất của mình hồi nhỏ đó
lần nào tivi chiếu lại là cũng xem cho bằng được luôn
duy chỉ có cái kết là kì cục thôi à huhu
vẫn rất ấn tượng với tình yêu của kim yến tây với lãnh thanh thu. mỗi lần anh tỏ tình với chị chả hiểu sao đứa ngồi coi phim cũng rạo rực theo à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2014 22:00:20 | Xem tất
Phim này là 1 phần tuổi thơ của mình đây. Hồi trước chiếu trên kênh nào chả nhớ nữa, nhưng vẫn nhớ những buổi chiều nghỉ học là xem liền hai tập, một phần vì hai nữ diễn viên chính quá đẹp. Mỗi tội kết thúc quá buồn, nhớ nhất cảnh Thanh Thu đưa con lên tàu ra đi, còn Yến tây vẫn tưởng mình mất họ trong trận hỏa hoạn ấy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2014 22:35:33 | Xem tất
Ôi cứ như mơ vậy ý, t đang phải lần mò từng tập trên youtube chất lượng quá chán giờ lại có cả bộ HD như này đúng là như mơ luôn.
Cảm ơn ST nhé yêu các bạn rất nhiều luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2014 08:11:04 | Xem tất
Chồi ôi cứ ngỡ như mơ.
Bộ này lâu lắm rồi ý
Cực thích phim này luôn.
Mặc dù hồi chiếu phim này còn bé tý xem được có mấy tập ^^
Cơ mà vẫn nhớ kết thúc phim này.Siêu buồn luôn à (((
Thanks subteam nhiều nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2014 20:14:52 | Xem tất
Bình thường toàn lượn lờ bên Kzone, hôm nay lượn qua Czone thì thấy subteam làm phim này
Đây là phim mà mình cực thích, thích từ lần đầu tiên xem lúc lớp 6 đến tận bây giờ
Hồi đấy phim chiếu lúc 12h trên kênh Hà Nội
Xem mà mê mẩn tình yêu của Yến Tây với Thanh Thu, chỉ tiếc là cái kết phim lại quá buồn
Từ đấy đến giờ vẫn thích ss Đổng Khiết
Bây giờ thấy subteam làm bộ này mà mừng quá
Thực sự cảm ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2014 22:25:39 | Xem tất
ôi vào C box tưởng mình nhìn nhầm chứ, ST làm phim này thật sao, nhớ hồi bé coi phim này hình như lớp 4, vừa mới đây coi lại phim này xong, khóc sướt mướt cả ra, nhưng mà vẫn thích dù nội dung có buồn cỡ nào, vì đơn giản 1 bộ phim tình cảm quá ư lãng mạn, đáng yêu và mãnh liệt, mình thích mấy cảnh của cậu 7 với lãnh thanh thu cực, huhu đổng khiết phim này nhất là lúc để tóc dài 2 bím phải nói là quá xinh, cực kì xinh, và cực kì đáng yêu, coi chỉ trầm trồ ko hết, phim này làm mình thích luôn vẻ đẹp của Lưu diệc phi, nói chung là 1 bộ phim toẹt vời ko có điểm chê, trừ cái tập cuối buồn đau tủi xót
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2014 11:44:07 | Xem tất
ngo_kt gửi lúc 6-11-2014 05:56 PM
thấy tên Lưu  Diệc Phi liền nhảy vào hóng.

dọc xong nội dung thì hình như vai của tỷ ...

Phim này LDP đóng vai phụ là người thứ 3 còn phản diện nữa cơ, hồi ấy tớ xem phim này lúc còn bé chưa biết ĐK, TK, LDP là ai luôn chỉ biết là ghét nhân vật của LDP lắm luôn ha ha giờ mới biết chị ấy là sao hạng A ý hihi phim hay lắm dù LDP không phải nữ chính nhưng rất đáng để xem đó bạn

Bình luận

ừ. hì. phim như kiểu những ngày đầu mới vào nghề ấy @@ t cũng đang đợi thêm vài tập nữa mới xem 1 lượt  Đăng lúc 13-11-2014 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2014 22:55:15 | Xem tất
Trời ơi, không thể tin vào mắt mình là sub team làm sub lại phim này huhu
Cực kì, cực kì thích phim này luôn ấy. Thích Trần Khôn vs Đổng Khiết từ phim này mà ra. Ngày xưa lúc xem phim này, LDP vs Thư Sướng vẫn còn trẻ quá
Ủng hộ sub team 2 chân 2 tay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2014 23:43:23 Từ di động | Xem tất
Mình thích và tìm hiểu hoa bách hợp từ phim này. Xem cũng lâu lắm rồi,nhưng nhớ mãi vẻ đẹp thuần khiết và đôi mắt buồn của Lãnh Thanh Thu. Hic, ngay đến họ và tên đọc lên đã thấy buồn man mác. Một bộ phim rất hay và đáng xem!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2014 00:09:59 | Xem tất
Phim rất hay diễn viên đẹp cảm ơn subteam. Mong được xem phim hàng ngày. Mình xem hết tập 1 rồi giờ đang xem tập 2 cảm thấy tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách