Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Koo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2001] Võ Lâm Ngoại Sử /武林外史/ Huỳnh Hải Băng, Vương Diễm, Vạn Hoằng Kiệt

Đóng [Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-4-2012 13:35:42 | Chỉ xem của tác giả
sao C-zone không làm sub cho phim này? Phim này có anh "Hùng Miêu Nhi" dễ thương^^ nhớ anh ý đóng Tiêu Kiếm thật sự rất ấn tượng, hi. Ai có ý định làm sub phim này thì thông báo nha, mình cũng muốn góp sức!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-5-2012 19:51:33 | Chỉ xem của tác giả
cobekiquac_92 gửi lúc 26-4-2012 13:35
sao C-zone không làm sub cho phim này? Phim này có anh "Hùng Miêu Nhi" dễ thương^^ nhớ an ...

ss cũng thích Hùng Miêu Nhi của phim này nè
Hồi đó xem phim cực ấn tượng với Hoàng Hải Băng và Vương Diễm, còn bạn đóng Thất Thất là ai thì xong rồi, chả chút xíu nhớ nhung nào luôn, tiếc là sau đấy chả thấy anh ý có phim nào xuất sắc hơn nữa, Vương Diễm cũng thế

Bình luận

nhưng mà Vương Diễm trong phim này ác quá chị. Em thích anh Băng cặp với chi Thất Thất hơn, hihi. Còn anh Hùng Miêu Nhi thì dễ thương quá đỗi! mún xem lại quá à=.=   Đăng lúc 4-5-2012 11:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-7-2012 20:33:58 | Chỉ xem của tác giả
một thời thích phim này điên đảo,xem phim này luc minh hoc cấp 1.bây h đã lên đại học.hôm nay tình cờ xem dc tren youtobe thay nhớ phim quá thế là lên mang lung suc.ngày xua xem phim này thich nhất là phi phi,thương chị ý quá,cuối cùng chị ấy lại còn bị chết nữa chứ.Lúc đầu cũng thích thẩm lãng nhưng càng về sau càng ghet,ghét cả cái bà thất thất nữa.Ôi bạch phi phi của em.Em yeu chị nhiều lắm,và cũng thương chị ý nũa,xem cái video mà khoc hết nước mắt.tuy phim xem cách đây rất lâu nhưng mình không thế nào quên dc cảnh chi ấy bi chết.huhuuuuuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-7-2012 06:11:36 | Chỉ xem của tác giả
Phó Hồng Tuyết & Bạch Phi Phi

@ Weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 17-7-2012 06:12:43 | Chỉ xem của tác giả
Tống Ly & Phi Phi .

Thích couple này nhất .

@ Weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-11-2012 21:39:17 | Chỉ xem của tác giả
hix phim hay hôm nay mò mẫm mài tìm đc full bộ nhưng lại lag tiếng trung hix toàn xem hình đoán ý

Bình luận

bạn ơi bạn có thể gửi link tiếng trung cho mình đc ko  Đăng lúc 18-2-2013 03:41 PM
bạn ơi bạn có thể gửi link tiếng trung cho mình đc ko  Đăng lúc 18-2-2013 03:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-4-2013 22:50:41 | Chỉ xem của tác giả
ngày trước xem phim này có a Thẩm Lãng đẹp trai này
a đẹp đôi v Vương Diễm quá, nhưng cuối cùng Phi Phi lại chết
mà cái kết như vậy ko biết Thẩm Lãng v Thất Thất ra sao nhỉ, đọc truyện lại càng khó hiểu hơn nữa, đúng là truyện Cổ Long
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách